bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

Mình đăng ký vài id pix mới theo mã số invite mà k nhận đc meo kích hoạt, có bác nào giống mình hok :oops:
Hay là pix tạm ngưng reg id roài :cool:

Mình đăng ký vài id pix mới theo mã số invite mà k nhận đc meo kích hoạt, có bác nào giống mình hok :oops:
Mình cũng mất 3 invite vì ko nhận được mail kích hoạt. Ko biết là tạm ngưng hay ko hay là do sever lag nữa ko biết :(

Mình cũng mất 3 invite vì ko nhận được mail kích hoạt. Ko biết là tạm ngưng hay ko hay là do sever lag nữa ko biết :(

Những ai bị đăng kí mà pix ko gửi mail kick hoạt như thế thì cứ vào acc chính mà dismiss nhé, ko mất invite đâu :) xong rồi cứ kiếm mail khác mà reg lại :)

thế là xong...
Những ai bị đăng kí mà pix ko gửi mail kick hoạt như thế thì cứ vào acc chính mà dismiss nhé, ko mất invite đâu :) xong rồi cứ kiếm mail khác mà reg lại :)
qua server pixandprofit.com ý mà reg, reg thằng pixtyper nó k gởi mail đâu, đã thử rồi.

vừa mới bị banned nguyên cả group vì không pause được nên k có cách nào để pause thì tắt lun mới haiz @@

thế là xong...
qua server pixandprofit.com ý mà reg, reg thằng pixtyper nó k gởi mail đâu, đã thử rồi.

vừa mới bị banned nguyên cả group vì không pause được nên k có cách nào để pause thì tắt lun mới haiz @@

Thật không vậy bạn

Có 3 cách để pause:
Cách 1 là: Ctrl I hoặc bấm biểu tượng pause
Cách 2 là: Tích dấu phẩy
Cách 3 là: Mặc xác nó tự timeout quá 7 lần liên tiếp là tự pause
Trường hợp của bạn rất có thể là do thói quen tích dấu phẩy nhiều sau đó lại quen tay bấm biểu tượng pause nhưng gặp ngay phải con chuột phò double click hoặc triple click nên đơ (Mình từng bị rồi, nhưng không bị ban). Xử lý trường hợp này bằng cách: ngay lập tức đăng nhập lại tất cả những thằng vừa gõ và gõ tiếp, chán thì thôi !!!

Có 3 cách để pause:
Cách 1 là: Ctrl I hoặc bấm biểu tượng pause
Cách 2 là: Tích dấu phẩy
Cách 3 là: Mặc xác nó tự timeout quá 7 lần liên tiếp là tự pause
Trường hợp của bạn rất có thể là do thói quen tích dấu phẩy nhiều sau đó lại quen tay bấm biểu tượng pause nhưng gặp ngay phải con chuột phò double click hoặc triple click nên đơ (Mình từng bị rồi, nhưng không bị ban). Xử lý trường hợp này bằng cách: ngay lập tức đăng nhập lại tất cả những thằng vừa gõ và gõ tiếp, chán thì thôi !!!
Chịu, được lần đầu. Cách này chỉ pause được lần đầu. Nếu lần thứ 2 mà 20 id trở xuống thì pause bình thường k có vẻ nặng nhưng nếu trường hợp log trên 50 id thì sao pause đc??
Lần thứ 2 nếu mình muốn tick vào từng ID mà nó vẫn bị tình trạng load nhanh như vậy thì làm sao nhấn Ctrl l hay bấm biểu tượng pause trong khi nó không hiện ra nút pause khi tick vào 1 vài id bất kì để làm việc lại.

Tớ nghĩ là cậu chưa hiểu sâu vấn đề. Pause thì dễ rồi nhưng vấn đề là nó không hiện ra nút pause để pause sau khi tick vào lại từng id để làm kìa.

Nếu mọi người chưa biết điều này xin vào đây

http://mmo4me.com/threads/soft-capt...cap-nhat-luon-o-1.57103/page-209#post-2843282

đang nhờ bác ĐỨC fix lại nhưng k thấy hồi âm, tớ nghĩ chắc là vấn đề nhỏ!? Mem bị banned thì k quan trọng lắm!?

Last edited:
Chịu, được lần đầu. Cách này chỉ pause được lần đầu. Nếu 20 id trở xuống thì pause bình thường nhưng nếu trường hợp log trên 50 id thì sao pause đc??
Lần thứ 2 nếu mình muốn tick vào từng ID mà nó vẫn bị tình trạng load nhanh như vậy thì làm sao nhấn Ctrl l hay bấm biểu tượng pause trong khi nó không hiện ra nút pause khi tick vào 1 vài id bất kì để làm việc lại.

bác cứ tick ID từng cái 1 bt thôi, đến sp vừa đủ thì cứ gõ , 5 phút sau bấm play để dễ pause
Cụ thể : vd bác lod 20ID bác tick từng ID 1 đến 10 con thấy Sp ok thì out hết mấy con kia ra , rồi bấm play , cứ vậy thích thì cứ log thêm từng ID 1

đối với các bác reg nick bày thế này khỏi mất invi ngu nè :)
1 là reg free 1 con trước xem nó có gữi mail ko, nếu gữi thì hãy dùng invi mà reg, toàn chơi thế này ko mất invi lần nào :D

vừa bị ban thêm 1 group mất 5$ không hiểu lý do..vào gr view kiểm tra code các id không có vấn đề gì..không gõ id chủ..:(..tiền thì éo tiếc..tiếc gr 7x id..tổ cha pix :mad:

vừa bị ban thêm 1 group mất 5$ không hiểu lý do..vào gr view kiểm tra code các id không có vấn đề gì..không gõ id chủ..:(..tiền thì éo tiếc..tiếc gr 7x id..tổ cha pix :mad:
Gõ bình thường thì sao bị ăn banned cả group thế bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,686
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week