bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.327
CLose cái topic update tình hình ban mọi người vào topic update phá quá thôi mở lại topic này nhé !:binhsua17:

Topic này thảo luận các vấn đề về tình hình PIX ban acccout , chia sẻ với nhau nỗi đau thuơng mất mát ...:binhsua08:
Đặc biệt lưu ý : Bạn có thể ko post bài, nhưng nếu post bài có tính gây war hoặc trực tiếp gây ra war thì sẽ ra đảo vĩnh viễn nhá, quyết định của BQT là quyết định cuối cùng....

Last edited by a moderator:
Hoa thường ko có bị ban đâu chỉ phân biệt đúng sai nhằm test pri 0 thui :p

Chính xác! Hoa thường chỉ để xác định pri! Banned là do gõ ẩu hoặc do proxy, soft, mạng ..

2 ngày bị band mất 9$ xui dã mang luôn :binhsua04:

pix ban thật là khủng khiếp. Nguyên nhan ban là do đâu vậy " Vicvaness"

do con proxy die khi supmit id đó về IP vượt quá giới hạn ko sent dc code và báo lỗi kết nối , nếu captchater nào cố gắn ấn play 1 lần nữa , thì lúc này proxy cón ngắp ngắp chưa chết hản , ID sẽ kết nói lại sever cho típ tục chạy
+nếu proxy còn ngap hơi thở tý thì ID chạy dc vài chục code nữa sẽ mất kết nối
+nếu proxy dã die 100% thì ID này load thêm 1 code cuối và ở tính trạng senting =IP chính và dứng luôn ớ đó ko load code típ ==> PIX banned do phạm rule vuot chi chỉ định , tự ý lấn tuyến lạng lách đánh võng, vượt đèn đỏ và dùng phuơng tiện bạn hãng thứ 3 cung cấp mà ko dung đồ chính chủ :binhsua02:

do con proxy die khi supmit id đó về IP vượt quá giới hạn ko sent dc code và báo lỗi kết nối , nếu captchater nào cố gắn ấn play 1 lần nữa , thì lúc này proxy cón ngắp ngắp chưa chết hản , ID sẽ kết nói lại sever cho típ tục chạy
+nếu proxy còn ngap hơi thở tý thì ID chạy dc vài chục code nữa sẽ mất kết nối
+nếu proxy dã die 100% thì ID này load thêm 1 code cuối và ở tính trạng senting =IP chính và dứng luôn ớ đó ko load code típ ==> PIX banned do phạm rule vuot chi chỉ định , tự ý lấn tuyến lạng lách đánh võng, vượt đèn đỏ và dùng phuơng tiện bạn hãng thứ 3 cung cấp mà ko dung đồ chính chủ :binhsua02:
Như thế lày rồi làm sao khắc phục được nhỉ? XD có thể khắc phục trường hợp này được ko cậu? :binhsua10:

Như thế lày rồi làm sao khắc phục được nhỉ? XD có thể khắc phục trường hợp này được ko cậu? :binhsua10:

khắc phục nên dùng hàng chính chủ , gõ 1id làm trên web :binhsua07:
khi login = proxy mới update mà mất kết nối do proxy này có trên id đang sử dung , cách tốt nhất nên nhường cho họ làm đi nếu ấn play và họ cũng làm như bạn thì 1 trong những người dang login = proxy sẽ bi pix banned
+khi proxy sắp het Live sẽ mất kết nối , nếu ấn play proxy vẫy kết nói dc vài phút nữa ( nên bỏ proxy này luôn ko làm dùng nữa) out id ngay login = proxy khác ==> id hoạt dông trên time dài ko sao nếu time quá it id này se tang pri từ 1->3pri (đối với id dưới 3k code), id trên 3k binh thường => đã test = bubu , XD ko biết

cách tốt nhất nên mua proxy để dảm bảo an toàn tai nạn .

cách đây vài ngày tính nhấn oder vào thì thấy bị HIV mất rồi,ngồi buồn lun

có mấy cái acc lâu ngày không sử dụng, cũng bị baned, khó hiểu

Pix phải chơi proxy và dễ bị ban như vậy sao các bạn không qua các project khác để chơi :binhsua10:

Số lẻ mà buồn thế :binhsua17:

mồ hôi nước mắt đó bác :(( vừa quay lại captcha sau 3 tháng ăn ngủ :(:binhsua09:

Các bác ơi e muốn tự mình solo thì phải làm như nào vậy? mong các bác chỉ dẫn dùm cho

Pix phải chơi proxy và dễ bị ban như vậy sao các bạn không qua các project khác để chơi :binhsua10:

giải thích de hiểu rate cao , pay nhanh , code ngắn , time dày , có bouns
Các bác ơi e muốn tự mình solo thì phải làm như nào vậy? mong các bác chỉ dẫn dùm cho
đọc bí kíp tại đây nha , bản full đó . http://mmo4me.com/showthread.php?61...-huong-dan-load-pay-xem-truoc-khi-hoi-PIX-PIX

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom