bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

không có invite thì đâu có tính rate giờ vàng cho 1k code đầu đâu bác??? :binhsua52:

gõ đi sẽ biết phán lung tung
gõ đêm đến 10h sáng hình như vẫn tính rate 1$ cho acc mới mà

vẫn tính bt nha bạn , ngoài giờ khác 0.5/1k code sau 1 k code theo pri

hôm qua mới bị thit 2 id , thịt xong nó rs , 2 id ko làm mà bị dính pix bá đạo rồi

tip tuc banned

ly do code trống , id ko login vẫn bi no thịt

Last edited by a moderator:
Vừa được resert 13$ định play tiếp thì thấy id chủ hiện 0$
Hốt hoảng vào check lại thì ra bị banned, tiền thưởng gì toi hết gần 2$
không biết là có phải trong cái xui có cái rủi hay gì không mà rs rồi mới bị ban.

Nó báo ban có 2id mà check Group thì 1 dàn id đã ra đi :(...hjx đau lòng wa.
Không biết bị lý do gì, không phải code trống rồi. chắc do soft..

Thôi xong, cứ nghĩ bị ban id con
Vừa F5 thì.......
slider

Bị ban hết dàn id con và cả lun id chủ nói chung là banh nguyên Group :(
mà chẳng biết tại sao nữa....

- Ae làm soft XĐ đề phòng nhé, Vừa rồi gõ 30id sp 3x thế là lúc sang 9h thì pix xả hàng ào ra 30id full mà tại lúc đó mải gõ trả để ý thế là time out 2 phát rồi gõ toàn 3 4s xong cái bộ đếm 30s k đếm nữa ( cái này mình đã từng gặp nhiều lần ) nhưng mọi lần gõ 1 tý là nó lại chạy time lại, mình gõ tầm 3 4 phút k thấy time chạy chỗ time out vẫn là 2. Quay sang nhìn dàn id waiting 1 loạt pause gấp rồi vào check id thì bị 4 5 code trống mình rất lo lắng vì hôm qua chưa rs được nhưng may sao nó rs rồi bây giờ mới sờ đến mình bị band mất 11 acc, mình cũng có nói vs bác XĐ thì bác ấy cũng bảo là do các hình ra nhanh quá và liên tục lên bộ đếm và time out k kịp submit lên đành chịu vậy. Mình nói vậy cho các bạn đề phòng nên chú ý khi làm việc, chúc các bạn làm việc hiệu quả :)

Last edited by a moderator:
chúc mừng bác....em cũng banh nguyên dàn group hôm trước.....giờ đang nản...chả biết nên mua group hay là cày mớ id để tạo vài chục group... :binhsua146:

- Ae làm soft XĐ đề phòng nhé, Vừa rồi gõ 30id sp 3x thế là lúc sang 9h thì pix xả hàng ào ra 30id full mà tại lúc đó mải gõ trả để ý thế là time out 2 phát rồi gõ toàn 3 4s xong cái bộ đếm 30s k đếm nữa ( cái này mình đã từng gặp nhiều lần ) nhưng mọi lần gõ 1 tý là nó lại chạy time lại, mình gõ tầm 3 4 phút k thấy time chạy chỗ time out vẫn là 2. Quay sang nhìn dàn id waiting 1 loạt pause gấp rồi vào check id thì bị 4 5 code trống mình rất lo lắng vì hôm qua chưa rs được nhưng may sao nó rs rồi bây giờ mới sờ đến mình bị band mất 11 acc, mình cũng có nói vs bác XĐ thì bác ấy cũng bảo là do các hình ra nhanh quá và liên tục lên bộ đếm và time out k kịp submit lên đành chịu vậy. Mình nói vậy cho các bạn đề phòng nên chú ý khi làm việc, chúc các bạn làm việc hiệu quả :)
Xác nhận vs bác là lần cuối cùng mình còn nhìn thấy Group là trải wa tình trạng này!

Xác nhận vs bác là lần cuối cùng mình còn nhìn thấy Group là trải wa tình trạng này!

dường như em cũng bị giống bác... :binhsua146: ...sáng hôm qua làm thấy waiting cả đống...rồi xong trưa bị luộc nguyên group....thấy có 1 code nó hay lặp đi lặp lại trên chục lần :binhsua162:

dường như em cũng bị giống bác... :binhsua146: ...sáng hôm qua làm thấy waiting cả đống...rồi xong trưa bị luộc nguyên group....thấy có 1 code nó hay lặp đi lặp lại trên chục lần :binhsua162:

Đừng giởn chứ mình log 33 ID mà quên không gõ để đó 2 lần cũng chả có bị gì nè vào check thì thấy mỗi id con có 1 code trắng ngay đầu thôi. :binhsua163:

đây ko phải do soft đâu bạn mình cũng bị nè, có lúc nó tung 1 loạt code tất cả đều waiting cả, mình gõ time ko lên nổi mà toàn thụt cảm thấy ko kham nổi là dừng soft ngày. chịu khó dính 9 cái time out, nếu bạn để chế độ tự dừng thì khi làm time out trên soft hơn 9 nó sẽ tự dừng soft, và bạn sẽ ăn thêm 1 ID 1 time out nữa vẫn chưa dính 3code 1 time out vậy ko dính váo rule, đây ko phải do soft đâu bạn do mình gõ ko kịp nên time out soft ko chạy đc s nữa thôi bạn

- - - Updated - - -

các bạn chỉnh soft qua chế độ tự dừng khi time out nhiều đi, với lại khi gõ thấy tg trên soft xuống 15s mà cứ tiếp tục xuống nữa là bật bên phần ID lên xem có waiting đồng loạt ko và dừng soft lại, tại các bạn cố kham, đến khi kham ko nổi thì ra đi thế thôi

đây ko phải do soft đâu bạn mình cũng bị nè, có lúc nó tung 1 loạt code tất cả đều waiting cả, mình gõ time ko lên nổi mà toàn thụt cảm thấy ko kham nổi là dừng soft ngày. chịu khó dính 9 cái time out, nếu bạn để chế độ tự dừng thì khi làm time out trên soft hơn 9 nó sẽ tự dừng soft, và bạn sẽ ăn thêm 1 ID 1 time out nữa vẫn chưa dính 3code 1 time out vậy ko dính váo rule, đây ko phải do soft đâu bạn do mình gõ ko kịp nên time out soft ko chạy đc s nữa thôi bạn

- - - Updated - - -

các bạn chỉnh soft qua chế độ tự dừng khi time out nhiều đi, với lại khi gõ thấy tg trên soft xuống 15s mà cứ tiếp tục xuống nữa là bật bên phần ID lên xem có waiting đồng loạt ko và dừng soft lại, tại các bạn cố kham, đến khi kham ko nổi thì ra đi thế thôi
- Trả hiểu bác nói gì cả chuyển qua chế độ từ dừng khi time out là sao, soft xđ trước giờ cứ time out đến cái thứ 10 là tự động pause tất cả. Cái mình nói ở đây là 30id load full hết các hình ra liên tục và nhanh lên time out k kịp submit cho nên nó bị bỏ trống code, chứ như mọi lần time out là nó tự động gõ là error hoặc dontsee. Mà vấn đề này mình đã trao đổi với bác XĐ r`, đen vãi gõ cả năm chưa bị band lần nào!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week