bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

Đã là code để phân biệt người và robot đưa lên các website nhằm tránh tốn tài nguyên thì sao mà có soft tự gõ được, có được thì chỉ vài code đơn giản thôi. đến code ngoằn nghèo thì chết mẹ,và những dự án khác đâu có cái kiểu xác nhận như vậy

[video=youtube;oG-W8L6nQd4]http://www.youtube.com/watch?v=oG-W8L6nQd4[/video][/QUOTE]

cái Video này có cái ssh ở giữa soft là gì vậy bác..................

Đã là code để phân biệt người và robot đưa lên các website nhằm tránh tốn tài nguyên thì sao mà có soft tự gõ được, có được thì chỉ vài code đơn giản thôi. đến code ngoằn nghèo thì chết mẹ,và những dự án khác đâu có cái kiểu xác nhận như vậy
Cậu không hiểu ý mình à auto cheat ở đây là tự động gõ bậy bạ mấy người gõ captcha vẫn thường gõ mỗi chữ a rồi enter lên hên thì nó vẫn tính tiền nếu nó chưa check đến acc đó. Nếu một người để auto cheat rồi bỏ đi chỗ khác thì lúc code do.g cat xuất hiện nó đâu có xử lý được nó banned tại chổ. Còn mấy dự án khác nó làm gì thì ai biết tại sao dự án pix có group mà dự án khác không có tại sao dự án pix banned lại trừ 3$ còn dự án khác không có đâu cái nào giống cái nào.

vừa bị ban 1 acc :| mất toi cả buổi trưa gõ k công cho nó

chia bùn nhé , du sao 1 ngày bác gõ trên 20$ là banned 7 id mới sợ mới 1id mà :binhsua15:

mình đính chính nhiều lần là 1 ngày mình gõ có 10 $ thôi nhé :|

Cái dm ... shit ... lol ... pix ... :binhsua85::binhsua94::binhsua105:

sao mình ko thấy mục âm (-3, -2...) như trong hình ở trong group của mình nhỉ?
vừa ktra xong :binhsua10:

có chứ...mình thi thoảng gặp nè nó ra một bảng như hinh ***/cat hồi trước nhưng là các cặp đôi hoặc cặp ba hình cùng loại...ở dưới có ghi chử tiếng Anh ghi gì thì chọn đó...ví dụ nó ghi flag thì chọn các hình là cờ...thế thôi...

có chứ...mình thi thoảng gặp nè nó ra một bảng như hinh ***/cat hồi trước nhưng là các cặp đôi hoặc cặp ba hình cùng loại...ở dưới có ghi chử tiếng Anh ghi gì thì chọn đó...ví dụ nó ghi flag thì chọn các hình là cờ...thế thôi...

*** mèo chọn sai ban , còn cái chọn hình theo đồ vật thì ko ban nếu chọn sai , các bạn cứ yên tâm

*** mèo chọn sai ban , còn cái chọn hình theo đồ vật thì ko ban nếu chọn sai , các bạn cứ yên tâm
ko ban nhưng nếu trừ code cũng đủ ớn rồi...nghe giang hồ đồn chưa test nhưng mà cứ chọn đúng cho chắc..

ko ban nhưng nếu trừ code cũng đủ ớn rồi...nghe giang hồ đồn chưa test nhưng mà cứ chọn đúng cho chắc..

tất nhiên là phải ưu tiên chọn đúng chứ sao chọn bừa được, mình nói vậy để mấy bạn đỡ lo hơn khi có lỡ chọn sai thôi

Mọi người có biết cách nào để xin lại số tiền này ko? Email của pix là gì? Mong nhận được sự trợ giúp của các bạn box captcha. Mất nguyên ngày nghỉ

- - - Updated - - -

up cho mọi người vào giúp...............

- - - Updated - - -

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week