• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

http:////i.upanh.com/rilexg
Id này log = 5id chính.
Mình theo dõi từ hôm qua. thì làm vào khung h bt thì ko có hiên tượng như vây. Còn làm Sáng nay vào khung h 1$/1000code thì hầu như acc nào cũng bi vậy..

Cái này chuẩn nè, vừa vô ID chủ xem thì thấy ID con nào cũng có hiện tượng này kô hiểu pix đang giở trò j nữa, nhứng lạ là không thây bị banded acc nào cả:binhsua04:

Cái này chuẩn nè, vừa vô ID chủ xem thì thấy ID con nào cũng có hiện tượng này kô hiểu pix đang giở trò j nữa, nhứng lạ là không thây bị banded acc nào cả:binhsua04:

Đúng là chưa bị ban. Thậm chỉ những code lỗi đó vẫn đc tính đúng. Nhưng vẫn thấy rất chi là nguy hiểm

có ai gõ mà bị thế này ko

mình gõ bị image is corrupted rất là nhiều, hầu như acc nào củng có cả đống, mà lúc gõ it thấy tam giác nữa, code trống vài cái là do proxy thì ko nói rồi :-ss

cái này theo mình là do server quá tải nên ko load được pix khi xem lại, chiều vào lại đảm bảo về bình thường ngay ;))

Chắc là do lỗi server pix nên nó không trách mềnh đâu hê hê gõ đàng hoàng thì pix nó nỡ đuổi sao:binhsua02:

các bác cho em hỏi là giờ tạo ID mới rồi đánh đến 3$ sau đó dùng 3$ đó để tạo group thì vẫn được hưởng 10% bonus và chế các chế độ như ID chủ bình thường chứ ? vừa bị band 2 ID chủ chán quá

các bác cho em hỏi là giờ tạo ID mới rồi đánh đến 3$ sau đó dùng 3$ đó để tạo group thì vẫn được hưởng 10% bonus và chế các chế độ như ID chủ bình thường chứ ? vừa bị band 2 ID chủ chán quá

Chuẩn man, Chỉ có khác biệt duy nhất là ID chủ cũng tính theo PRI thôi bạn:binhsua39:

Mọi người ơi sao nick pix của em cứ bị lên pri hoài vậy.Mới pri3 đó bấm 1 chút quay lại nhìn nó pri5.rồi lên pri7.Giờ quản lý lấy acc lại hết rồi.Chỉ còn 5acc thôi.Ai biết tại sao nó tăng 1 cách lạ như vậy ko.Mình gõ rất chuẩn nhưng nó cứ bị

Mọi người ơi sao nick pix của em cứ bị lên pri hoài vậy.Mới pri3 đó bấm 1 chút quay lại nhìn nó pri5.rồi lên pri7.Giờ quản lý lấy acc lại hết rồi.Chỉ còn 5acc thôi.Ai biết tại sao nó tăng 1 cách lạ như vậy ko.Mình gõ rất chuẩn nhưng nó cứ bị

-id mới reg
-đơn giản pix là vậy.

đơn giản ban ngày nó ko cần ng gõ , cho id lên hết pri cao để em làm đêm:))

pó tay lun, tự dưng bị banned 3id 1 lúc, gõ đúng mà sao lại bị banned hở trời :((...

Đã làm pix thì không kêu ca j cả. dủ baned 1 chứ 100ID cũng vẫn nở nụ cười chiến thắng hahaha làm cả tháng trời không sao vào một ngày đen tối 12-5 nó baned một phát 10ID cảm giác hơi hụt hẫng vì chẳng rõ nguyên nhân, nhưng sau đõ vẫn nở nụ cười mãn nguyện vì mình đang chơi với anh PIX mà:binhsua25: (chỉ vì cái vụ delay Z mà mất toi >20$)

Đã làm pix thì không kêu ca j cả. dủ baned 1 chứ 100ID cũng vẫn nở nụ cười chiến thắng hahaha làm cả tháng trời không sao vào một ngày đen tối 12-5 nó baned một phát 10ID cảm giác hơi hụt hẫng vì chẳng rõ nguyên nhân, nhưng sau đõ vẫn nở nụ cười mãn nguyện vì mình đang chơi với anh PIX mà:binhsua25: (chỉ vì cái vụ delay Z mà mất toi >20$)
cái này là bỏ chữ hay ko rõ nguyên nhân bác gà ?? id chủ có sống ko :D

mot e nua lai len duong.. vai bac pix qua.. dot nay vua lam vua cau nguyen...

Pro cạp lâu năm mà cũng bị ban à. Mình chưa biết mùi ban là gì mình gõ thế này mà bị ban thì chắc đập phím luôn mấy bạn gõ thế nào mà bị ban toàn gõ ngày không gõ đêm.
[video=youtube;oG-W8L6nQd4]http://www.youtube.com/watch?v=oG-W8L6nQd4[/video]

Pro cạp lâu năm mà cũng bị ban à. Mình chưa biết mùi ban là gì mình gõ thế này mà bị ban thì chắc đập phím luôn mấy bạn gõ thế nào mà bị ban toàn gõ ngày không gõ đêm.
nó mún banned thì banned chứ gõ thế nào? Đêm ngày gì, ta ko cạp 2-3 ngày vô nó cũng banned như thường. Lúc đầu ai cũng bảo " chưa biết mùi bị banned " ( ta cũng rứa ). Nhưng vừa nói wa tháng sau nó banned 1 phát sạch hết tiền =)). Đúng là làm pix dù bị banned vẫn nở nụ cười mãn nguyện. Ngộ cái là banned thì mặc sức banned mà ta lại ko bỏ nó đc mới chết :binhsua16:
---------
ko lẽ mình bị banned vì cái vụ chọn 8 hình nhỉ :|. Tối wa dính 3 hình, chọn thế nào sáng ra lại bị banned 3id đúng. Chả bít anh pix làm trò gì nữa

hình như cái hình đó là code của thằng pix để xác nhận là người gõ hay auto cheat nếu chọn cái đó sai thì nó sẽ ban giống do.g cat lúc trước. Chứ nó đâu có rảnh mà đi check từng acc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom