Warning Bị hack skype : hienlanhlam2003

1987vanthanh

Legendary
Verified
Reactions
551
MR
20.125
Insuree Balance
61244|600.68
Service Details
1||VBA, VCC|https://mmo4me.com/threads/visa-card-us-bank-eu-bank-rus-bank-vba-3-4-card-vcb-vtb.353288/|0||0|5
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-22-8-checkout-amz-us-20-3-ebay-21-amz-jp-20-uk-25-9-de-25-5-all-bank.377528/
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình mới bị hack skype : hienlanhlam2003 mong mọi người không gd bất kì cái gì với skype đó..
rất mong những ai từng add skype : hienlanhlam2003 hãy chặn hoặc block skype đó đi ..cảm ơn nhiều !

Last edited:

1 thằng ngươif Israel nó đã hack acc skype của mình, mong mấy người từng mua gift card, paypal, và mua visa trên mmo đừng gd, hay nc với nó nhé.. có thể nó dùng google dịch nói tiếng VN

Làm sao nó hack được nhỉ? Skype thì đâu có đăng nhập linh tinh như fb?
P/s: Biết để đề phòng :)

Làm sao nó hack được nhỉ? Skype thì đâu có đăng nhập linh tinh như fb?
P/s: Biết để đề phòng :)
đặt pass giống với cái acc game fifa17 đang bán trên : playerauctions.com
nó scam luôn acc game giá 99$ xong rùi nó dò pass skype giống như vậy rùi nó đổi hết thông tin,email điện thoại và dùng thui

cuối cùng cũng tìm ra địa chỉ của thằng hack skype :
Decimal: 1430295692
Hostname: 85.64.148.140.dynamic.barak-online.net
ASN: 1680
ISP: 013 NetVision
Organization: 013 NetVision
Services: None detected
Type: Broadband
Assignment: Static IP

Continent:AsiaCountry:Israel
State/Region:Northern District /City:Karmi'elLatitude:32.9172 (32° 55′ 1.92″ N)Longitude:35.3042 (35° 18′ 15.12″ E)
Nó ở xa qua nên chẳng đòi lại đc.. thế là mất thật cái skype với bao khách hàng và mối làm ăn trong 4 năm trên 4 forum.. điên hết cả người..

Tìm được địa chỉ IP thì làm được gì đâu.

1 thằng ngươif Israel nó đã hack acc skype của mình, mong mấy người từng mua gift card, paypal, và mua visa trên mmo đừng gd, hay nc với nó nhé.. có thể nó dùng google dịch nói tiếng VN
Ảnh bạn đưa ra là ảnh login từ gmail trong khi đó bạn nói mới skype bị hack chứ chưa nói thông báo là là gmail của bạn bị người khác login vào. ??

he nêd to give me the password for [email protected] ! than ill give him all the accounts back !
thằng súc vật này nó moi được cả cái acc tạo từ năm 2013 rùi bỏ đi của mình.. nó đã hack mất khoảng gần 10 cái mail chứa key game của mình.. từ sau này mãi mãi k dám để pass giống nhau nữa..

hôm qua nó còn lên facebook pm hỏi bạn bè trên facebook câu hỏi bí mật để vào acc.. làm phải xoá cái facebook đó đi.. nó còn cố tình vào paypal nhập đủ loại pass sai khiến mỗi lần vào pp nó báo nhập sai nhiều qua k cho login nữa.. đời đen đủi dính vào cái thằng ôn vật này..

he nêd to give me the password for [email protected] ! than ill give him all the accounts back !
giờ mới onl thấy nó inbox bằng nick này thế là vào mail lấy lại luôn.. các mail chính đều được bảo vệ bằng sms điện thoại.. nó sao mà hack được... đã không biết tiếng Việt đi dịch google nghe chối tai..

hôm qua nó còn lên facebook pm hỏi bạn bè trên facebook câu hỏi bí mật để vào acc.. làm phải xoá cái facebook đó đi.. nó còn cố tình vào paypal nhập đủ loại pass sai khiến mỗi lần vào pp nó báo nhập sai nhiều qua k cho login nữa.. đời đen đủi dính vào cái thằng ôn vật này..
chừa nha TK để cùng pass thì ko sao, nhưng đừng có Liên kết cái tài khoản với nhau để nó biết ID thì nó mới mò thôi, TK mình pass giống nhau cả nhưng tài khoản nào ra tài khoản đó có biết pass cũng ko biết id mà mò :p

Announcements

Forum statistics

Threads
418,691
170,789
Latest member
gamedoithuong123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back