auto tự gõ capcha là thật thật ???

Status
Not open for further replies.

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
hôm trước có1 tên nhảy vào nick chat mình(không nhớ thế mới buồn. và nói mua phần mềm không b 100$ thôi? mình hỏi mua gì bạn? nó nói vào teamview khác bít . mình đang đắn đo đó là cái gì . thì vào teamview hix bất ngờ quá vào thấy hình ảnh load nhanh đến nỗi hoa cả mắt cả cái mục tự điền capcha nữa.ko tin mắt mình đang bất ngờ nên hix quên ko chụp hình cho anh em xem. 1h được hơn 6k capcha kolotibabo. ko biết có thật k nữa.mình đang dùng 3g nên bị dis liên tục lúc có lúc ko . nên vào lại thì mất mịa yahoo của nó. ko biết nó có bán thật hay ko và có auto này thật k nữa?:binhsua33: mình nghĩ cái gì cũng do con người suy nghĩ và làm ra vì vậy auto tự gõ là có thể có. hix ko biết hắn ta lừa mình hay thật nữa.

theo mình chơi ptu treo thema nên mua tk capcha để nó tự gõ capcha khi auto bài . (capcha đó là do mình mua 7$/20k capcha ...nhưng k biết capcha này có thể add vào các trang gõ capcha không nữa)

P/S : hix nếu pro nào đã pm em mà đọc bài viết này thì pm lại lần nữa cho em kiển hàng nha. ngon em sẽ mua.

captcha là ảnh mà :-| Hệ thống ocr rất khó để quét được nội dung của mấy cái captcha kiểu khắm bựa :-|

captcha là ảnh mà :-| Hệ thống ocr rất khó để quét được nội dung của mấy cái captcha kiểu khắm bựa :-|

mình theo dõi được hơn 20s cơ thì cái mạng 3g nó bị ngắt. mịa vài hôm thua bet vì cái mạng cùi. trên soft kolo của asian cái này mình biết. thấy gõ và load ầm ầm....nhìn vào time và bên dưới thì ....:( hơn 6k bên trên hình như 5 mấy phút mình k nhớ rõ

nó đc lập trình trước mấy k pic đó rồi biểu diễn để cho bạn thấy thôi
khi giao dịch xong thì nó lặn luôn

Ái chà kiểu này là anh em gõ cạp nhà ta sắp thất nghiệp hết rồi nhá! Há Há! :))

Chắc chắn là dùng thủ thuật rồi bạn. Theo suy đoán thì thằng này là magician :D

theo mình biết thì cái captcha này là để chống auto mà. lại còn có cả auto gõ captcha như bạn nói nữa thì captcha để làm j :))

Xin lỗi chủ topic tự sướng 1 mình đi nhé, nếu có Auto thì sẽ ko có captcha đâu !
Thôi xin phép close cái topic lại kẻo thành ổ spam, với lại anh em captcha đang hoang mang quá nhiều sau vụ PIX rùi, giãn ra xíu đi, nếu có bàn về chuyện này sẽ tính sau !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,804
170,879
Latest member
khaidiengroup
Back
Top Bottom