Warning Web1s.com Scam lừa đảo nha mọi người

lentruong9912

Newbie
Reactions
1
MR
0.157
Chuyện là e có cái web gắn link rút gọn của web1s vào 3-4 ngày đủ 20$ rút tiền nó ban luôn acc ko login đc :)) mà view của em view sạch chứ phải view bẩn đâu ảo thật
Còn cái 1short và link2m và link4m nữa e đang đợi rút xem sao
Tốt nhất ae ko nên làm việc vs bọn này scam vai e làm 1 tuần đc 200$ tưởng rút đc ai ngờ nó delay cả 4 có thằng web1s là nó sợ phải trả nó ban luôn vãi thật chứ

Giới thiệu con ouo này, mình xài từ 2k5 đến nay tuy hơi thấp nhưng uy tín và ads cũng sạch sẽ.
Link: http://ouo.io/ref/NoKEHOo5
Screenshot 2023-12-05 195450.jpg

đã bảo né mấy trang vn ra rồi mà

Nói gì vậy fen. Tui kêu fen đưa ra cái site của fen tui xem tầm cỡ của fen ở tầm nào mà ghê dị. Tui biết web1s từ thời còn link1s nhé fen khỏi mất công nói rate với tui nha fen
100-200kview/day thôi còn tự làm mà ăn chứ k ai ngu chia đôi miếng cơm cho thằng khác đâu, ko kiếm tiền được từ rút gọn thì cũng đầy cách kiếm tiền :))

100-200kview/day thôi còn tự làm mà ăn chứ k ai ngu chia đôi miếng cơm cho thằng khác đâu, ko kiếm tiền được từ rút gọn thì cũng đầy cách kiếm tiền :))
Chơi thằng này cũng được nè bác: linkvertise. com/
Tiền thân nó là adfly đấy. Rate ko cao lắm nhưng đc cái ko có captcha với popup, người dùng đỡ phiền.

Chơi thằng này cũng được nè bác: linkvertise. com/
Tiền thân nó là adfly đấy. Rate ko cao lắm nhưng đc cái ko có captcha với popup, người dùng đỡ phiền.
này nó còn phiền hơn bác ạ

Mình cũng bị tương tự như bác, mà hên cái là làm đến đúng 20$ để rút thì ngưng để rút thử mà nó block không lý do cũng k có lấy 1 cái thông báo, vào tìm sp nt hỏi nó thì nó cũng k xem không tl :)))
Say bye luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom