Warning Web1s.com Scam lừa đảo nha mọi người

thực ra nó k scam chắc có ly do gì đã rút site này nhiều lần .nếu nguồn sạch ok nhe .mặc di đã k chơi vs nó từ lauu\

thực ra nó k scam chắc có ly do gì đã rút site này nhiều lần .nếu nguồn sạch ok nhe .mặc di đã k chơi vs nó từ lauu\
Ai biết Web1s nhiều năm sẻ biết cách làm việc của họ. Nhiều thông tin cỏ không có cơ sở xác thực đâu fen

Ai biết Web1s nhiều năm sẻ biết cách làm việc của họ. Nhiều thông tin cỏ không có cơ sở xác thực đâu fen
thì minh cũng chơi vs no tư thời link1s .thấy họ có scam bao giờ đâu . do thời gian pay hơi lâu nên ngùng chơi

thì minh cũng chơi vs no tư thời link1s .thấy họ có scam bao giờ đâu . do thời gian pay hơi lâu nên ngùng chơi
Tui cũng thời còn link1s đó. Sau này không làm với họ nữa nhưng cũng vẫn còn nhìn cách họ làm với thành viên, nhìn họ phát triển lên tầm cao mới

Chuyện là e có cái web gắn link rút gọn của web1s vào 3-4 ngày đủ 20$ rút tiền nó ban luôn acc ko login đc :)) mà view của em view sạch chứ phải view bẩn đâu ảo thật
Còn cái 1short và link2m và link4m nữa e đang đợi rút xem sao
Tốt nhất ae ko nên làm việc vs bọn này scam vai e làm 1 tuần đc 200$ tưởng rút đc ai ngờ nó delay cả 4 có thằng web1s là nó sợ phải trả nó ban luôn vãi thật chứ
Bạn có cheat gì hay không chứ mình thấy nhiều người vẫn khen nó uy tín mà

web1s.com mình thấy nhiều người nó scam nhiều người thì kêu vẫn paid đều, vậy có thể bạn cheat hay admin site dùng thủ thuật ramdom ngẫu nhiên các tài khoản bị khóa, như thế sẽ làm cho mọi người phân vân là nên chơi hay không chơi

Sợ mấy chiêu trò bẩn hạ uy tín của... quá =))
Scam hay không scam dân chơi sẽ rõ...
dân cheatview hay dân hạ uy tín thì nói gì =))
Domain: Web1s.com (check đi)...
Scam mà tồn tại từ Link1s (phiên bản cũ, vẫn còn live)...Đến bản nâng cấp Web1s.com (bản mới, mã nguồn tự phát triển)...
Scam hay không thì cứ chơi rồi biết, check số liệu và sự tồn tại, chất xám đầu tư vào..
Cheatview hoặc là "đối thủ" chơi bẩn hạ uy tín thì anh em tay to có chơi Web1s sẽ hiểu ^^!.
Nói nhẹ vậy thôi...

Sợ mấy chiêu trò bẩn hạ uy tín của... quá =))
Scam hay không scam dân chơi sẽ rõ...
dân cheatview hay dân hạ uy tín thì nói gì =))
Domain: Web1s.com (check đi)...
Scam mà tồn tại từ Link1s (phiên bản cũ, vẫn còn live)...Đến bản nâng cấp Web1s.com (bản mới, mã nguồn tự phát triển)...
Scam hay không thì cứ chơi rồi biết, check số liệu và sự tồn tại, chất xám đầu tư vào..
Cheatview hoặc là "đối thủ" chơi bẩn hạ uy tín thì anh em tay to có chơi Web1s sẽ hiểu ^^!.
Nói nhẹ vậy thôi...
View attachment 241988View attachment 241987
Cùng 1 nguồn view sao bên này trả tiền còn bọn nó khoá acc tao trong khi đc 20$ bọ

Attachments

692 KB · Views: 105
Cùng 1 nguồn view sao bên này trả tiền còn bọn nó khoá acc tao trong khi đc 20$ bọ
cheatview = khóa acc.
bên kia không cheat thì nó vẫn pay thôi.
không rảnh tranh cải trên diễn đàn này. chỉ nói 1 lần bên trên.
còn scam hay không thì người chơi sẽ tự đánh giá (chứ không phải dựa vào cái thằng cheatview bị khóa quay ra cay).
Nói thêm, hệ thống bên mình thống kê đến từng phút, từng giây. Nên đã cheat bị khóa rồi đừng có cay nhé ^^!.
Lần sau cheat nhớ kỹ hơn nhé... (có cheat thì nhớ đầu tư cái web xịn hơn xíu nhé),.. đầu tư nhóm, kênh đồ vào fake cho nó chuẩn ^^!
Thân chào.

cheatview = khóa acc.
bên kia không cheat thì nó vẫn pay thôi.
không rảnh tranh cải trên diễn đàn này. chỉ nói 1 lần bên trên.
còn scam hay không thì người chơi sẽ tự đánh giá (chứ không phải dựa vào cái thằng cheatview bị khóa quay ra cay).
Nói thêm, hệ thống bên mình thống kê đến từng phút, từng giây. Nên đã cheat bị khóa rồi đừng có cay nhé ^^!.
Lần sau cheat nhớ kỹ hơn nhé... (có cheat thì nhớ đầu tư cái web xịn hơn xíu nhé),.. đầu tư nhóm, kênh đồ vào fake cho nó chuẩn ^^!
Thân chào.
View attachment 242003

View attachment 242002
? Cheat view từ tinhte đổ về chắc ở đó view ảo :)

Mình không hiểu cheat view này cheat bằng cách nào nhỉ?
cách dễ nhất là on/off 3g 4g để cho đổi địa chỉ IP rồi tự vượt link của chính mình đến khi đủ minpay rồi rút tiền thôi ^^!.
Nhưng khi rút tiền rồi bị khóa. rồi cay quá lên diễn đàn để bốc phốt =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom