Captcha tàn rồi ! Đừng ai lao vào Captcha nữa

Mình thấy cũng khá phù hợp với các bạn giao tiếp kém, hoặc không thích ra ngoài xã hội giao tiếp. Sống nội tâm

Chuẩn luôn Idol, đợt đó ko có capchar chắc phãi ra quán chạy bàn rùi :ami_fat_cat_060:
bán cf chạy sấp mặt mà cả buổi cũng đc có 1 $ , gõ captcha cho khoẻ , chịu khó canh giờ đêm thức dạy gõ tí là ra tiền

ông Heo với ông Max vào ôn lại kỉ niệm xưa à, lôi cúp ra đếm à : ))

ui nhớ cái thời đó quá :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: .. chính chiến ngày đêm

Thật sự captcha không còn ngon như trước, nhưng đây là công việc không đòi hỏi vốn và rèn luyện tính kiên nhẫn.
Nhiều anh em trong này bắt đầu từ captcha đi lên nên cũng không thể phủ bỏ công việc 1 thời hoàng kim này được.

Mình đang làm mảng mới và có thu nhập tốt. Nên có lời khuyên cho những bạn 2k đang bước đầu tìm hiểu MMO. Dù khó khăn đến mấy cũng đừng lao vào captcha.
lãng tử nghèo mà đã thế này thì không biết lãng tử mà giàu thì còn thế nào nữa :p

Mình đang làm mảng mới và có thu nhập tốt. Nên có lời khuyên cho những bạn 2k đang bước đầu tìm hiểu MMO. Dù khó khăn đến mấy cũng đừng lao vào captcha.
mảng gì ngon thế bác

mình vẫn đang bám trụ với forex, đang nghiêm cứu làm thêm mảng X, thấy X đang xu hướng
em cũng giống bác. Em cũng đang build X nói riêng và các acc mạng xã hội nói chung, bổ trợ cho mảng trading. Nhưng sẽ mất thời gian vì em chơi content trading bằng tiếng anh hết.

Các cụ nào có ý tưởng gì hay cho ae theo với, chứng tháng túc tắc vài chục đô chỉ đủ tiền xe máy thôi

Captcha kiếm ít tiền bù lại mất thời gian, tốn điện, còn phát sinh thêm căn bệnh trĩ khó chữa nữa, nên mọi người hãy tránh xa captcha nha.

Do mình chỉ mới đọc của bác kia nên tìm hiểu thử. Chứ trước đó mình chưa biết á. Không biết Vozer nào có nguồn không, mình cũng muốn kiếm chút ly cf sáng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom