Captcha tàn rồi ! Đừng ai lao vào Captcha nữa

...

Last edited:
Bạn nhìn vào tấm hình bên dưới của bạn ấy. Bạn có thấy cái KHUNG HÌNH CHỮ NHẬT MÀU ĐỎ bên góc phải không? Nếu bạn có cái đó, bạn sẽ không còn hỏi "tại sao" nữa.
nó có ý nghĩa gì vậy b

AI với máy tính lượng tử sau này thật sự rất khủng khiếp, mấy cái captcha với mật khẩu không là gì cả

Captcha đã thật sự ra đi, Kolo thì không cho login nữa, Pix thì chuyển hướng đến trang blog du lịch nào ấy, có vẻ kho lưu trữ captcha đã đầy nên các trang không còn việc cho công nhân nữa. Hàng chục ngàn công nhân chuẩn bị rơi vào cảnh màn trời chiếu đất, tương lai vô định :ami_fat_cat_114::ami_fat_cat_114:

lần cuối làm captcha chắc phải chục năm trước, làm cực chết mẹ. Dù sao cũng cảm ơn nó đã giúp t kiếm được 2 3tr gì đó đủ tiền vào chơi với ngy.
sau đó chuyển qua cpa là nghỉ luôn captcha.

lần cuối làm captcha chắc phải chục năm trước, làm cực chết mẹ. Dù sao cũng cảm ơn nó đã giúp t kiếm được 2 3tr gì đó đủ tiền vào chơi với ngy.
sau đó chuyển qua cpa là nghỉ luôn captcha.
Ok pro, em định kiếm chút vốn nhảy qua airdrop mà vụt phát cúp điện hết mất :moca_dog007:

😂 Một thời làm team lead cho dự án Fasttypers. Gõ thì ít mà tính lương cho ae thì nhiều. Thời ấy xa rồi.

Nhớ hồi gõ pic, tool xd thì phải, 1h cũng hơn 1$, giờ đi làm công ty khoản gõ văn bản chúng nó nhìn mình lác mắt. Ai bảo ko tác dụng gì.
Em thấy vô vàn tác dụng lun pro ạ, chẳng hạn trị chứng mất tập trung tăng cường năng suất cho công việc :popo_ops:

mấy dịch vụ giải captcha capsolver, 2captcha vẫn sống mà. AI đâu làm được hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom