( HOT HOT HOT ) CÂU CHUYỆN GÕ CAPTCHA 2023 ( PHẦN 1)

captcha cái giá nó bóc lột đó , ở mỹ mà gõ 1 giờ phải 15 $ 1000 code , chứ làm j có rẻ bèo thế

captcha cái giá nó bóc lột đó , ở mỹ mà gõ 1 giờ phải 15 $ 1000 code , chứ làm j có rẻ bèo thế
Đương nhiên, về đến vn nó đã nát rồi nhưng có thế nào captcha không thể thiếu được

Cái này có tool không bác ơi e có máy tính và cũng đang cày xem video và chia sẻ băng thông mạng. muốn kiếm thêm ít việc online chuẩn mà có chi trả
Đặc biệt máy em online 24/24 nên nếu có thêm tool ngon thì tuyệt vời

Cái này có tool không bác ơi e có máy tính và cũng đang cày xem video và chia sẻ băng thông mạng. muốn kiếm thêm ít việc online chuẩn mà có chi trả
Đặc biệt máy em online 24/24 nên nếu có thêm tool ngon thì tuyệt vời
Bạn đang nhầm lẫn rồi, captcha là gì? Vì sao cần dùng tới captcha? Nếu bác muốn dùng tool sẽ phải bỏ ra 1 số tiền khá lớn đấy ^^

2captcha có kiểu chỉ giải 1 captcha ko bác nhỉ. Ví dụ e chỉ muốn giải hcaptcha mà không thích giải captcha chữ hay recaptcha liệu có được không? Nếu không thì bác có biết con nào giải captcha giống yêu cầu của e ko bác?

Thực ra cái này kiếm từ từ thì đủ trà đá cà phê nhưng theo mình thì anh em cầy bằng sức có việc làm mà cày là tốt rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom