• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tìm người giúp đỡ newnewbie

mylov3tk

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Tình hình là dạo này chuyển ra ở mình đói kém quá. làm mãi mấy việc part ở ngoài mệt rã rời. nên vào đây mong được bác nào chỉ giáo chỉ bảo chơi offer mong kiếm chút rau cháo qua ngày. Thanks trước ạ,
Newbie chưa biết tí j nhé, bác nào có lòng tốt pmm khongyeukhichuadu17 ( yahoo ) !

Thế này cũng hơi khó bạn ơi. Ít cũng phải biết sơ qua về offer như fake ip, các phần mềm cần thiết,................
Up cho pro nào rảnh time vào nhận hàng này!

Up cho pro vào giúp nào.
CÓ thể pm yahoo này thử xem sao :D
groupman19

Kêu bác ấy đưa VIDEO HD xem :))

trong Mục Offer có bài hướng dẫn newbie full bạn có thể xem kĩ qua nó rồi.bạn hãy tiếp cận các thứ khác.Giờ ko có rãnh chỉ bạn làm offer cần cái gì,fake ip như thế nào.Mấy cái này bạn tự tìm hiểu khi nào làm off thì người ta mới hướng dẫn được

chém langloi 1 phát
phải nói thêm là phải tìm hỉu trước ùi se hướng dẫn them tận tình
hehe phải bjk yêu thương newbie

chém langloi 1 phát

phải tự tìm hiểu nữa chứ cậu... các pro khác cũng lo kiếm ăn mà...phải tự học được tí nào thì cứ học đi đã :|

Có ai nhận mình hem.Mình bít qua rùi nè.

chém langloi 1 phát

Nhìn avatar quen quen.Không biết phải con điên gần nhà mình ko nhỉ...Sao hôm nay mua được vi tính lên reply thế :|

Nhìn avatar quen quen.Không biết phải con điên gần nhà mình ko nhỉ...Sao hôm nay mua được vi tính lên reply thế :|

wen wen cái con khỉ ak thấy gái là tươm tướp ak :binhsua12:
ta là secrec_love thường hay khủng bố mi nak wen ùi hả
kakaka chjt mi chưa cho mi chừa :binhsua04::binhsua04::binhsua04:
:binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,928
171,006
Latest member
cakhiatvvttbd