Tâm sự đêm mưa buồn...

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,381
MR
0.424
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Đang đêm mình post cái bài này cũng không có gì mới.
Sự nghiệp chưa đâu vào đâu muốn lập gia đình cũng khó. Bên gia đình người yêu thì cứ giới thiệu người khác cho cô ấy. Gia đình mình chủ yếu chưa cho cưới là do mình chưa ổn định được.
Một đêm mưa buồn..công việc vẫn phải làm..cũng vì trách nhiệm..cũng vì miếng cơm bỏ vào miệng đã..haiz...
Bác nào có tâm sự cứ vào nhé..bạn bè thân thích không nói chuyện được với ai cả..đôi khi những người mình ko biết rõ lại có thể tâm sự được..:)

Đời nó thế đó bạn, dòng sông nào phẳng lặng đâu. Chấp nhận đi :)

tạnh mưa rồi, nhưng mà lúc nào mưa cũng trong lòng. đi làm tháng được 6tr chẳng đủ nuôi gia đình. thấy bố mẹ vất vả mà thương.

Nói câu thật lòng , quan trọng là do cô ấy và bác cả thôi :D

*** nó đang phởi lua mưa nửa đêm dậy hốt chết mệt
còn chuyện cưới hỏi bác giống em quá
cv chưa ổn định nên cũng ko dám yêu ai

Đời là thế rồi. Con gái nó thích thằng con Trai có nghề nghiệp ổn định.con Trai có thê yêu và lấy người con gái không nghề. Nhưng ko đứa con gái nào lấy thằng con Trai cù bơ cù bất. Mag nó có chịu Gia đình nó cũng cấm thôi.

+ cũng tùy thôi cậu. người con gái bên tôi hiện tại hơn tôi đến 2 tuổi, chưa 1 lần tôi ngỏ lời yêu. :(

Đời là thế rồi. Con gái nó thích thằng con Trai có nghề nghiệp ổn định.con Trai có thê yêu và lấy người con gái không nghề. Nhưng ko đứa con gái nào lấy thằng con Trai cù bơ cù bất. Mag nó có chịu Gia đình nó cũng cấm thôi.
"Con gái nó thích thằng con Trai có nghề nghiệp ổn định' Điều này là sự hiẻn nhiên trong quy luật cuộc sống rồi,nhưng mà con trai có thể yêu và lấy người con gái ko nghề thì chưa chắc,cưới về rồi bị làm osin hả bạn ^^,đa số những đàn ông con trai làm ra tiền thì đều bất vợ phải làm thế này thế kia,còn phần khác thì có thể như bạn nói,và con gái cũng có thể cưới người chưa có nghề nghiệp ổn định,mình thấy đầy rẫy,bồng con trong khi chồng chưa làm ra sự nghiệp,nhìn đứa con thấy tội lắm

bạn gái bác có công ăn việc làm chưa ạ :D
Bạn gái mình đang dạy tiếng Anh cho trung tâm của chị gái..:)
Đời nó thế đó bạn, dòng sông nào phẳng lặng đâu. Chấp nhận đi :)
Mình vẫn luôn chờ đợi cái ngày đời nó chấp nhận mình..:)
tạnh mưa rồi, nhưng mà lúc nào mưa cũng trong lòng. đi làm tháng được 6tr chẳng đủ nuôi gia đình. thấy bố mẹ vất vả mà thương.
Hoàn cảnh của bác giống giống của mình...cũng chẳng biết làm sao..vẫn phải đi trên con đường này thôi..
Nói câu thật lòng , quan trọng là do cô ấy và bác cả thôi :D
mình vẫn luôn động viên bản thân và cô ấy vậy..chỉ mong với điều kiện trên là đủ..
*** nó đang phởi lua mưa nửa đêm dậy hốt chết mệt
còn chuyện cưới hỏi bác giống em quá
cv chưa ổn định nên cũng ko dám yêu ai
cái yếu tố ổn định hầu hết đều bị đánh giá đầu tiên..:(...vậy nên bảo sao nhiều thanh niên F.A..:)
+ cũng tùy thôi cậu. người con gái bên tôi hiện tại hơn tôi đến 2 tuổi, chưa 1 lần tôi ngỏ lời yêu. :(
bạn có bao giờ hỏi dò, hay biết được tình cảm người ấy dành cho mình chưa??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom