Pro vào giúp mình với.Help help me!

chuandt

Junior
Reactions
104
MR
0.000
Chuyện là hn login fb Thấy bị khóa. Mình không dành lắm nên không biết làm tn.
Pro nào vào giúp mình với, mình xin hậu tạ 5LR.
Ai ngang qua up lên gium mình, hậu tạ +1thanks.

Thông thường, trường hợp dễ bắt gặp nhất là hình ảnh đăng tải không phù hợp như ảnh khỏa thân, ảnh châm biếm, miệt thị trực tiếp ai đó,... Tiếp theo là các tài khoản mạo danh người khác hoặc cố ý tạo tài khoản có tên gần giống những người nổi tiếng với mục đích "quảng cáo, quấy rối, lừa đảo, lừa tình,... và những hành vi phạm tội khác"

Một tài khoản 'phạm quy' có thể bị khóa toàn phần hoặc một phần. Khóa một phần có nghĩa là tài khoản sẽ mất một tính năng nhất định, chẳng hạn như gửi yêu cầu kết bạn hoặc tin nhắn. Tuy nhiên, mọi hành vi vi phạm đều được Facebook cảnh báo trước khi khóa tài khoản và bạn không nên cố ý 'phạm tội' thêm lần nữa.

Trong những trường hợp ảnh hưởng ở qui mô lớn ví dụ như tài khoản bị tấn công hoặc xâm nhập bởi bên thứ ba, Facebook cũng sẽ vô hiệu hóa chúng!

Làm sao để 'thoát án'

Nếu tài khoản bị vô hiệu hóa, điều đầu tiên cần làm là điền vào mẫu đơn sẵn có ngay khi đăng nhập tài khoản hoặc theo link này :
http://www.facebook.com/help/contact.php?show_form=disabled

Điền theo trong hình hoặc gửi 1 mail đến : http://www.facebook.com/help để phân trần.
Chúc may mắn !

Có ai giúp mình được không. support cho nó rồi mà mấy ngày chưa thấy gì.:(
ai qua up hộ cho pro vào giúp với

Chuyện là hn login fb Thấy bị khóa. Mình không dành lắm nên không biết làm tn.
Pro nào vào giúp mình với, mình xin hậu tạ 5LR.
Ai ngang qua up lên gium mình, hậu tạ +1thanks.

cái này bạn đã đăng nhập sai nhiều lần hoặc khác ip
ban nhấn vào chữ tại đây để trả lời các câu hỏi láy lại pass word thông thường các câu hỏi sẽ là hỏi về bạn của bạn trong fb cái này mình gặp suốt

ban nhấn vào chữ tại đây để trả lời các câu hỏi láy lại pass word thông thường các câu hỏi sẽ là hỏi về bạn của bạn trong fb cái này mình gặp suốt

mình cuyng~ dang nhập nhiều IP mà có saodau696 ậu

Mình đăng nhập nhiều lần ở ip khác rồi nên chắc không phải.
có ai giúp mình đc không, cần mình sẽ gửi mail & pass

Chính xác, mà cậu phải trả lời mấy câu hỏi của nó,tơs bị zậy hoài chứ gì

Mình đăng nhập nhiều lần ở ip khác rồi nên chắc không phải.
có ai giúp mình đc không, cần mình sẽ gửi mail & pass

up cho ai choi fb vào giúp nek

Trường hợp này nhiều lúc ảo lắm , tôi Fake IP để vào thì không sao . Nhưng mấy thằng bạn tôi , thằng nào log face trên máy của tôi cũng đều bị khóa y như chủ thớt . Không hiểu tại sao .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,420
171,473
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week