Xin giúp các đàn anh đàn chị giúp đỡ người nghèo mới này

NomNomMan

Newbie
Reactions
4
MR
0.274
Chào các đàn anh đàn chị trong web, em là người mới trong việc kiếm thêm thu nhập qua MMO, khi đang tìm cách kiếm tiền qua MMO thì em đã thấy trang web này nên vào xem và em không ngờ thực sự MMO nó đã phát triển 1 cách kinh khủng như thế này, trước nay em chưa từng nghĩ sẽ có nhiều cách kiếm tiền như thế này, em từng nghĩ sẽ tập trung vào pay per click trước để ổn định sau rồi tìm hiểu mấy cái khác nhưng đọc được mấy bài viết của anh chị khác không biết giờ chỉ học pay per click có sống nổi không nữa, giờ em không giỏi tiếng anh nhưng cũng học qua chút đủ để giao tiếp với người ta mà thôi, xin nhờ anh chị giúp em tìm công việc nào 1 ngày kiếm 15$ được không ạ, em xin làm chăm tháng có 10tr sống qua ngày thôi 🥲, em mới ra trường nên sắp chết đói rồi ạ, xin hãy giúp em, sau này em xin hậu tạ

vậy giờ thì có lẽ chỉ ôn mỗi bài pay per click này là không sống nổi rồi, tối qua giờ em đang tìm hiểu mấy cái offers để học cách làm khảo sát, anh có lời khuyên nào không anh
Tháng được 1-2 triệu không đủ sống đâu; dễ nhất mà đủ sống giờ chỉ có tiktok thôi

Upvote 0
Tháng được 1-2 triệu không đủ sống đâu; dễ nhất mà đủ sống giờ chỉ có tiktok thôi
tiktok thì có nhiều cách nhưng em nghĩ không vốn thì đâu bán hàng được ạ, giờ đi làm mấy trò con bò để câu tương tác à anh :ami_fat_cat_065:

Upvote 0
tiktok thì có nhiều cách nhưng em nghĩ không vốn thì đâu bán hàng được ạ, giờ đi làm mấy trò con bò để câu tương tác à anh :ami_fat_cat_065:
Làm tiếp thị liên kết cho tiktok ấy kiểu video top các mẫu áo; top mẫu đồng hỗ gồm hình ảnh sản phẩm thôi rồi gắn link sản phẩm các shop vào. Làm nhiều video nhiều kênh hên viral cái lại được đống tiền

Upvote 0
Làm tiếp thị liên kết cho tiktok ấy kiểu video top các mẫu áo; top mẫu đồng hỗ gồm hình ảnh sản phẩm thôi rồi gắn link sản phẩm các shop vào. Làm nhiều video nhiều kênh hên viral cái lại được đống tiền
em mù cái này quá, anh giúp em với

Upvote 0
ké theo thớt , nhưng chỉ cần 14$ / ngày là đủ ! Mới cưới vợ xong hết tiền , nhờ ae giúp mình !

Upvote 0
Gg tự tìm hiểu nhé chứ làm mmo không ai dạy đâu; có dạy thì toàn có phí mà không hiệu quả. Cảm thấy khó quá thì là không hợp với nghề nên đi kiếm việc khác.

:ami_fat_cat_040::ami_fat_cat_040::ami_fat_cat_040::ami_fat_cat_040::ami_fat_cat_040:
Kiếm bộ đồ rách, trét than lên mặt - chân tay. Cầm cái nón ra chỗ đèn giao thông ngồi ấy, ở đó xin mới dễ
Thua

Upvote 0
Cái pico hay sproutg hôm nọ mới đọc của ông gì đó kìa, nhìn phát là thấy nếu chăm là được 15$/1tháng :)))

Upvote 0
Làm Youtube bao năm mà tôi cũng không mơ kiếm 15$ mỗi ngày dễ như vậy. Nên xác định MMO là thu nhập phụ rồi tìm hiểu tiếp. Bạn làm MMO thành thu nhập chính thì bạn đã có trình độ hoặc gặp may mắn đó.

Upvote 0
Làm Youtube bao năm mà tôi cũng không mơ kiếm 15$ mỗi ngày dễ như vậy. Nên xác định MMO là thu nhập phụ rồi tìm hiểu tiếp. Bạn làm MMO thành thu nhập chính thì bạn đã có trình độ hoặc gặp may mắn đó.
Đồng ý với bạn. MMO thay đổi từng ngày, món ngon thì ít mà đến khi ngta share lại cho mình thì nó hết ngon rồi. Chủ yếu do mình chịu khó tìm tòi và học hỏi, cái nào mà chưa ai làm mình làm thì mới ngon.

Upvote 0
Đồng ý với bạn. MMO thay đổi từng ngày, món ngon thì ít mà đến khi ngta share lại cho mình thì nó hết ngon rồi. Chủ yếu do mình chịu khó tìm tòi và học hỏi, cái nào mà chưa ai làm mình làm thì mới ngon.
Chỉ thích ăn sẵn chứ có ý định tìm tòi học hỏi gì đâu bác. Cứ phải bày cỗ đút vào miệng cho mới chịu =))

Upvote 0
Chỉ thích ăn sẵn chứ có ý định tìm tòi học hỏi gì đâu bác. Cứ phải bày cỗ đút vào miệng cho mới chịu =))
ai mà chả muốn vậy. mà chẳng có ai chịu cho free hết. đời bạc bẽo mà. hận đời :popo_big_smile:

Upvote 0
ai mà chả muốn vậy. mà chẳng có ai chịu cho free hết. đời bạc bẽo mà. hận đời :popo_big_smile:

Học nghề gì thì đi xin làm nghề đó, ko thì công nhân, học việc sửa xe, nhôm kính.... Đâm đầu vào đây tốn time, a nói thật.
không em cũng không dành toàn thời gian vô MMO đâu anh, em cũng đang làm mấy công việc part time khác để sống mà, chỉ có tối là về học thêm về cái MMO này thôi

Upvote 0
Chào các đàn anh đàn chị trong web, em là người mới trong việc kiếm thêm thu nhập qua MMO, khi đang tìm cách kiếm tiền qua MMO thì em đã thấy trang web này nên vào xem và em không ngờ thực sự MMO nó đã phát triển 1 cách kinh khủng như thế này, trước nay em chưa từng nghĩ sẽ có nhiều cách kiếm tiền như thế này, em từng nghĩ sẽ tập trung vào pay per click trước để ổn định sau rồi tìm hiểu mấy cái khác nhưng đọc được mấy bài viết của anh chị khác không biết giờ chỉ học pay per click có sống nổi không nữa, giờ em không giỏi tiếng anh nhưng cũng học qua chút đủ để giao tiếp với người ta mà thôi, xin nhờ anh chị giúp em tìm công việc nào 1 ngày kiếm 15$ được không ạ, em xin làm chăm tháng có 10tr sống qua ngày thôi 🥲, em mới ra trường nên sắp chết đói rồi ạ, xin hãy giúp em, sau này em xin hậu tạ
Ở đâu? Biết ngoại ngữ không ? Biết phiên dịch tiếng Trung càng tốt. Đi phiên dịch theo tour, ngày được 1 -> 1,2 tr. Ăn chơi có người lo, chỉ sợ không đủ sức mà chơi ấy.

Upvote 0
tự mò mẫm các mảng, thấy cái nào phù hợp với mình thì làm thôi, cái nào mà kiếm được tiền thường không ai chỉ đâu :popo_big_smile:
newbie không biết gì mà kiếm được 15$/ngày thì đã chả ai đi làm công nhân, chạy xe ôm...

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom