Xin giúp các đàn anh đàn chị giúp đỡ người nghèo mới này

NomNomMan

Newbie
Reactions
4
MR
0.274
Chào các đàn anh đàn chị trong web, em là người mới trong việc kiếm thêm thu nhập qua MMO, khi đang tìm cách kiếm tiền qua MMO thì em đã thấy trang web này nên vào xem và em không ngờ thực sự MMO nó đã phát triển 1 cách kinh khủng như thế này, trước nay em chưa từng nghĩ sẽ có nhiều cách kiếm tiền như thế này, em từng nghĩ sẽ tập trung vào pay per click trước để ổn định sau rồi tìm hiểu mấy cái khác nhưng đọc được mấy bài viết của anh chị khác không biết giờ chỉ học pay per click có sống nổi không nữa, giờ em không giỏi tiếng anh nhưng cũng học qua chút đủ để giao tiếp với người ta mà thôi, xin nhờ anh chị giúp em tìm công việc nào 1 ngày kiếm 15$ được không ạ, em xin làm chăm tháng có 10tr sống qua ngày thôi 🥲, em mới ra trường nên sắp chết đói rồi ạ, xin hãy giúp em, sau này em xin hậu tạ

vốn khởi nghiệp bao nhiêu bạn , mà 15$ 1 ngày hơi căng

Upvote 0
Ra đường quay clip lấy số má up lên du tu bơ câu lai là được. tháng vài chục chai là bình thường nha

Upvote 0
vốn khởi nghiệp bao nhiêu bạn , mà 15$ 1 ngày hơi căng
Em không có vốn anh ơi, chả có đồng nào trong túi cả, thế nên em mới chọn pay per click đi làm nhiệm vụ để có tiền nhưng đọc được mấy bài viết trên web này không biết cái trò pay per click này còn sống không nữa

Upvote 0
Em không có vốn anh ơi, chả có đồng nào trong túi cả, thế nên em mới chọn pay per click đi làm nhiệm vụ để có tiền nhưng đọc được mấy bài viết trên web này không biết cái trò pay per click này còn sống không nữa
mục tiêu 3$ 1 ngày đi

Upvote 0
Chỗ nào thế anh, em thấy trên đây đăng nhiều job với web lạ quá không biết cái nào đáng tin cậy vì chưa thử qua ạ

Mình thấy có nhiều bài ae hướng dẫn chi tiết lắm, bạn xem thử.

Upvote 0
học trường gì đấy :ami_fat_cat_010:

Upvote 0
Giờ kèo kiếm được trên 1 triệu đã không thấy ai chia sẻ miễn phí rồi:confused:; mấy cái PTC thấy nát từ lâu lắm rồi

Upvote 0
Bản chất nó là lấy tiền người sau cho người trước thôi chứ click cả tháng chả được nổi 1$. Giờ mô hình này chuyển sang mấy cái game nông trại hay kiểu vậy cho dễ lùa gà hơn rồi

Upvote 0
Bản chất nó là lấy tiền người sau cho người trước thôi chứ click cả tháng chả được nổi 1$. Giờ mô hình này chuyển sang mấy cái game nông trại hay kiểu vậy cho dễ lùa gà hơn rồi
vậy giờ thì có lẽ chỉ ôn mỗi bài pay per click này là không sống nổi rồi, tối qua giờ em đang tìm hiểu mấy cái offers để học cách làm khảo sát, anh có lời khuyên nào không anh

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom