New CẢ NHÀ ƠI NUÔI MÈO KIẾM TIỀN FREE VỚI MÌNH KHÔNG ?

hoangphatgl

Newbie
Reactions
14
MR
0.444

✌️Mình xin chào cả nhà
🏧 Rạng sáng mai là được nhận lương rồi đúng không ạ,chúc cả nhà đợt này sẽ được nhận lương gấp 3 lần đợt vừa rồi nhé...🥰

⭐️Cả nhà tham gia kiếm tiền kết hợp song song trên X cùng mình không,mình có nghiên cứu và đã trải nghiệm mấy ngày nay thấy rất ổn định.nên muốn chia sẻ cùng cả nhà,bài viết sẽ hơi dài nhưng để mọi người nắm rõ hơn mình sẽ viết chi tiết một xíu,mọi người nếu quan tâm có thể đọc để tham khảo nha.

⭐️Nếu làm việc trên X kết hợp thêm farm game #Xpet nữa là tuyệt vời ạ...xpet là nền tảng #Gamefi dạng nuôi thú cưng,kết hợp #Socialfi trên X,một dự án game đường dài,mỗi ngày thú cưng sẽ farm ra token bpet để giúp chúng ta có doanh thu hàng ngày,có thể mua bán bất cứ lúc nào,liquidity hai token của dự án trị giá hơn 4.000.000 triệu $ đã được khóa hoàn toàn,và làm thanh khoảng cho người chơi,nên mọi người yên tâm tham gia,khi pet ở lv7 tất cả mọi thứ thú cưng đều tự làm,pet tự kiếm tiền cho mình,pet tự ăn thức ăn,mình không cần phải cho ăn nữa,chúng ta không cần phải làm gì,nên rất thuận tiện.
⭐️ Lợi ích của nhà đầu tư là không cần phải làm nhiệm vụ gì cả,chỉ đầu tư rồi mọi thứ pet sẽ tự làm hết.
⭐️ Ngoài ra có thể chơi free ,khi đăng ký cả nhà sẽ dc nhận 1 pet lv1 và 50 bpet khoảng 10$,để nâng cấp pet lên lv4, kèm 1 hộp thức ăn để nuôi pet,sau đó cả nhà cần phải làm nhiệm vụ trên X mỗi ngày để kiếm box,và mở ra token,hoặc thức ăn cho pet,sau đó nâng cấp pet lên level,khi pet đạt dc lv6 thì lúc đó pet có thể tự kiếm tiền cho mình được,nhưng chúng ta phải tự cho pet ăn,nếu không pet sẽ đói và không làm việc,khi chơi free mỗi ngày đi tương tư trên X thì sẽ có khoảng 5 box ngẫu nhiên được xuất hiện,ở bất kỳ bài viết nào trên X...nếu chơi free thì theo mình thấy tầm 10 đến 15 ngày chắc pet có thể lên dc LV6.

💥 Sau khi đọc xong bài trên cả nhà chắc cũng hiểu phần nào về game rồi đúng không ạ...giờ mình sẽ nói tiếp đến phần mình đã đầu tư và thu nhập của mình mỗi ngày trên game nha cả nhà :
- Chi phí đầu tư mua pet khoảng 70$
- Hiện tại thu nhập mỗi ngày của mình khoảng 27 bpet ~ 7$ theo giá bpet hiện tại là 0,25$
- cũng ổn phải không cả nhà,tầm 10 ngày là thu gốc rồi,sau đó sẽ thu nhập ròng mỗi ngày,tuy không nhiều nhưng để kết hợp song song với X thì mỗi tháng thu nhập cũng tương đối đó cả nhà ạ...

⭐️Nếu cả nhà quan tâm có thể join vào nhóm chơi cùng mấy ae trong nhóm cho vui,tiện thảo luận và hỗ trợ lẫn nhau nha cả nhà :

⭐️Mình sẽ kèm hướng dẫn và video tham gia game bên dưới nha cả nhà : ⬇️

💥Game có thiết kế đẹp mắt,giao diện dễ sử dụng,hiện tại chỉ mới tham gia được trên máy tính.xắp ra phiên bản dành cho di động...

💥Dưới đây là hướng dẫn cách chơi game hoặc cả nhà xem video hướng dẫn bên dưới để tham gia free :

1️⃣: Cài tiện ích mở rộng trên chrome : https://xpet.tech
2️⃣: Kết nối tài khoản Twitter của bạn với XPET
3️⃣: Nhập mã code: xpet_1c765ae3
4️⃣: Vào game, nhận một con pet miễn phí.
5️⃣: Làm các nhiệm vụ trên X để nhận rương chứa $BPET và thức ăn cho pet.
6️⃣: Mỗi ngày vào làm nhiệm vụ để nhận rương,mở rương nhận được ngẫu nhiên các vật phẩm để chăm sóc pet hoặc bPET để nâng cấp pet lên LV.
Khi pet lên cấp 7 thì pet sẽ tự động farm ra bPET và có thể swap bPET ra ETH mạng ARB

VIDEO HƯỚNG DẪN :

👇Ở trên là mình đã chia sẻ xong cách tham gia free,chúc cả nhà tham gia vui vẻ - cả nhà muốn tối ưu hóa pet và muốn pet tự farm ra token mỗi ngày thì nhắn cho mình hoặc vào nhóm để để dc ae hỗ trợ tận tình nha : https://t.me/farmtrenx

Attachments

110.1 KB · Views: 254
Last edited:
Vừa vào game đã bắt nạp tiền rồi...thì lấy đâu ra free hả tình yêu

con này đâu có free đâu, muốn kiếm dc tiền phải có nhà máy để chuyển berry ra, mà muốn mua nhà máy thì pet phải level 10, muốn pet level 10 thì lại phải nạp tiền để up

Mấy trò này may thì thu hồi vốn kịp, không thì đi bụi, Godunchain quái gì mới vào giá trên trời, giờ tụt quần không kịp.
Mà chắc trên 90% là đi bụi hết

Sắp Tết mấy game lùa gà mọc lên như nấm sau mưa nhỉ, chỉ tội nghiệp mấy newbie ngây thơ và hiền lành thôi :popo_too_sad:
game này hoàn toàn minh bách bạn ạ,muốn được mở con game chơi trực tiếp X đâu có dễ, phải được sự đồng ý của elonmusk mới cho cài extension,và thanh khoảng nhanh lẹ, có thể mua bán bất cứ lúc nào,liquidity hai token của dự án trị giá hơn 4.000.000 triệu $ đã được khóa hoàn toàn,và làm thanh khoảng cho người chơi

Mấy trò này may thì thu hồi vốn kịp, không thì đi bụi, Godunchain quái gì mới vào giá trên trời, giờ tụt quần không kịp.
Mà chắc trên 90% là đi bụi hết
Dự án làm rất tín khóa LP hơn 4m$ và vừa đốt thêm 1.000.000 bpet trị giá 240k$ nữa nha bạn,cái này chỉ ae nào rành bên crypto mới hiểu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom