[Newbie] Cần người dẫn đường chỉ lối .

seopizama

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Như tit em muốn học làm YTB mà đọc hết google mà vẫn chưa đủ tự tin để làm . Tính em là dám chắc mới làm chứ k làm khi chưa hiểu hết . Mong các Pro giúp đở hoặc nhận e làm đệ tử . Em k mong gì hơn thế . SV muốn giúp đỡ gia đình ...

tiện đây cho em hỏi, ngoài cách lách thu nhỏ video, còn có cách lách nào không phải thu nhỏ, để video vẫn như bản gốc không

kinh nghiệm của mình nhé . chẳng cần tài liệu hay google gì cho đau đầu. cứ down về ,up lên thế là xong, rồi sẽ hiểu ra vấn đề

mỹ phẩm quần áo onl chưa chắc bằng trên này =)) gái xinh trên này lợi lắm bác =))
Nhưng mà nó khỏe hơn cái này . Vs lại gái mà xinh thì đầu óc hay đi ngược lại :) Em mà có đụng chạm đến chị nào xinh trong này thì bỏ qua :|

nếu không muốn bỏ ra vài tháng không thu về được gì thì giờ nên gấp máy tính ra ngoài tìm công việc cho khỏe.

Chịu khó tìm tòi đi bạn. Bạn cứ đọc google xong rồi không chịu thực hành thì không khá được đâu bạn. Cứ đâm đầu vào làm đi. Cần mạng cap quang để down với up thôi, chứ chả cần bỏ phí gì, trong thời gian tìm hiểu cả. Quan trọng nhất là thời gian và chịu khó, không được nản, dù 1 lúc chết 7 kênh mỗi kênh đang cho ngày 7 đến 20$ như mình cũng không được nản nè :(

Chịu khó tìm tòi đi bạn. Bạn cứ đọc google xong rồi không chịu thực hành thì không khá được đâu bạn. Cứ đâm đầu vào làm đi. Cần mạng cap quang để down với up thôi, chứ chả cần bỏ phí gì, trong thời gian tìm hiểu cả. Quan trọng nhất là thời gian và chịu khó, không được nản, dù 1 lúc chết 7 kênh mỗi kênh đang cho ngày 7 đến 20$ như mình cũng không được nản nè :(
Vâng ! cảm ơn bạn rất nhiều . Mình sẻ đi theo cách của bạn .

Thôi.e khuyên bác nên dừng lại.Kiếm việc gì mà làm.bây giờ làm gì trả đc 20k/tiếng.làm mmo kiếm đc 20k/h khó lắm.chỉ giành cho mấy bác pro thôi.
-gà mờ K ham hố bạc ợ.Nghỉ cho khỏe.Buồn buồn thì tải mấy cái game hay hay.hoặc xem phim thôi.

Thôi.e khuyên bác nên dừng lại.Kiếm việc gì mà làm.bây giờ làm gì trả đc 20k/tiếng.làm mmo kiếm đc 20k/h khó lắm.chỉ giành cho mấy bác pro thôi.
-gà mờ K ham hố bạc ợ.Nghỉ cho khỏe.Buồn buồn thì tải mấy cái game hay hay.hoặc xem phim thôi.
1 ngày còn đc có 0,03$ đây :v, 20k là còn nhiều đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week