Ask Cần gấp 500k đóng phạt giao thông nhờ vào MMO bằng cách nào?

otrohupmitom

Newbie
Reactions
0
MR
0.071
Chào anh em MMO4ME

Tình hình là em đang cần gấp 500k để đóng phạt giao thông.
Em sinh viên năm 2, có làm thêm bưng bê mà mới chuyển trọ, sửa xe nên hơi tốn. Đầu tháng mất ngu 5 lít đi vào đường oto. Gia đình đang khó khăn không vay được, cũng không thích vay nợ ai.
Lướt voz cầu cứu mới biết đến mmo4me. Nghe có vẻ hay.
Biên bản ghi 14/8 phải lên kho bạc nộp phạt, trễ 2 ngày. Bằng lái bị tạm giữ.
Em nói không với lô đề, cờ bạc, tài xỉu, tín dụng đen nhé.

Đường đi học hay có chốt đâm ra rén quá. Lúc nào cũng thủ sẵn biên bản trong cốp.
Em newbie nếu vi phạm mong mod nhắc nhở ạ.
Chúc anh em sức khỏe!

Đến với MMO thì chào mừng bạn đến với hội những người cùng khổ, tìm đường khác mà kiếm tiền nếu không có thời gian và kiên nhẫn thì đừng đến với MMO :p

Upvote 0
Đừng tin mấy đứa đăng bài làm mmo kiếm tiền triệu tiền trăm nha. B đang cần gấp 500k mà lại tìm đến mmo thì là sai lầm r đấy

Upvote 0
là thành viên mmo năm 2013 khuyên bạn nên ứng lương mà trả

Upvote 0
Chào anh em MMO4ME

Tình hình là em đang cần gấp 500k để đóng phạt giao thông.
Em sinh viên năm 2, có làm thêm bưng bê mà mới chuyển trọ, sửa xe nên hơi tốn. Đầu tháng mất ngu 5 lít đi vào đường oto. Gia đình đang khó khăn không vay được, cũng không thích vay nợ ai.
Lướt voz cầu cứu mới biết đến mmo4me. Nghe có vẻ hay.
Biên bản ghi 14/8 phải lên kho bạc nộp phạt, trễ 2 ngày. Bằng lái bị tạm giữ.
Em nói không với lô đề, cờ bạc, tài xỉu, tín dụng đen nhé.

Đường đi học hay có chốt đâm ra rén quá. Lúc nào cũng thủ sẵn biên bản trong cốp.
Em newbie nếu vi phạm mong mod nhắc nhở ạ.
Chúc anh em sức khỏe!
Cứ nghĩ MMO là dễ kiếm tiền lắm nhỉ? Nếu thế chắc VN nhiều người giàu lắm rồi :D

Upvote 0
Mình chỉ mong tháng đủ trả tiền Internet là mừng rồi :ami_fat_cat_046:

Upvote 0
Bán công cụ dùng để đăng bài này để nộp phạt thôi bạn.
Chứ lên đây xin thì chắc chắn ko ai cho bạn đâu, còn bảo lên đây học mmo kiếm nhanh 500k đóng phạt ngay thì chắc cũng không có nốt :moca_dog004: mmo dễ ăn vậy thì chắc nhà nhà giàu r

Upvote 0
Tts group xem họ có đợt tuyển mới chưa mắt tay nhanh thì chắc chỉ 3-4 ngày là xong, chứ giờ kêu bạn hocj làm writer chắc k làm dc

Upvote 0
Cháu vào MMO thời điểm này khác xa với 10 năm trước. Giờ các anh, các chú vào Forum chỉ để tán phét thôi chứ đa số chả có gì làm kiếm ra tiền cả. Đơn giản như cách đây 10 năm. Tool điện thoại chưa có, chỉ cần reset lại là có thể kiếm đc cái thẻ điện thoại 10k rồi. Còn bây giờ tool nhiều mà cũng mò k ra cái ăn vì các thứ đều nâng cấp, chống cheat choác hết rồi. Khuyên thật lòng đấy cháu ạ. Tốn thời gian thôi.
P/S: À, không phải là không có cách. Csite này này (site mmo4me cháu đang viết xin giúp đỡ ấy), cháu tích cực viết bài, comment, spam thật nhiều vào để kiếm MR, đủ 25MR là được 500k đấy. Site này thì cháu yên tâm là uy tín nhé.

Upvote 0
;)500k thì cứ mở đt lên thấy ai gọi tuyển làm công tác viên thì cứ nhận. Húp tiền tới bước kêu nạp thì bỏ.

Upvote 0
Giờ thì chịu rồiiiii :(. Tôi còn không có nổi 500k trong túi đây thanh niên ơi

Upvote 0
vay lấy 5 10 triệu vào coin mai tăng 10% là có 500k b nhé. ( nói vui thôi ) kiếm việc ngoài tầm này ổn hơn mmo. k có ng giúp thì vào mmo khó ăn lắm

Upvote 0
Khó thế má cũng nghĩ ra được :)) bị bắt lần nữa thì đưa cái biên bản ra rồi bảo e chưa có tiền đóng phạt là xong

Upvote 0
Cháu vào MMO thời điểm này khác xa với 10 năm trước. Giờ các anh, các chú vào Forum chỉ để tán phét thôi chứ đa số chả có gì làm kiếm ra tiền cả. Đơn giản như cách đây 10 năm. Tool điện thoại chưa có, chỉ cần reset lại là có thể kiếm đc cái thẻ điện thoại 10k rồi. Còn bây giờ tool nhiều mà cũng mò k ra cái ăn vì các thứ đều nâng cấp, chống cheat choác hết rồi. Khuyên thật lòng đấy cháu ạ. Tốn thời gian thôi.
P/S: À, không phải là không có cách. Csite này này (site mmo4me cháu đang viết xin giúp đỡ ấy), cháu tích cực viết bài, comment, spam thật nhiều vào để kiếm MR, đủ 25MR là được 500k đấy. Site này thì cháu yên tâm là uy tín nhé.
Bác này làm quả P/s thâm thật, để kiếm đủ 25MR đó thì thôi đi phụ hồ 1,5 ngày nhanh hơn :v

Upvote 0
MR có giá vậy à bác

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back