MMO.. Sống mãi 1 đời với công việc này không ?

Tùy thu nhập bạn à :binhsua01:

Bạn kiếm 1 tháng 50k$ thì làm 10 năm là bạn có thể gọi nó là nghề chính rồi :binhsua08:

Không biết công việc này có gắng bó được với ta cả đời không ??
(kiếm tiền cho cuộc sống mà ko làm việc khác)

Em thì mới chỉ là newmem thôi...
... chưa biết sâu lắm về MMO
.......... tiện thể cho hỏi chơi cái nào kiếm cũng đc và gắn bó lâu vậy :D.. (theo em nghĩ là Forex, mọi người thì sao)
.........
:binhsua04:

Có đam mê + Có cố gắng + Có phương pháp = Có thể!!!

Có ai ko làm bên ngoài mà chỉ làm MMO ko nhỉ ???
Trong số các bác ở đây nè

Nói chung MMO chỉ cần ít vốn là ăn nên làm ra, có tầm vài chục triệu là quá ngon rồi. Còn bên ngoài bác có vài chục tr ko làm dc j đâu, có khi ngày này qua ngày khác ăn hết số tiền đó luôn đấy :)). Còn mình thì nghĩ đã đi học thì phải đi làm, có 1 công việc ngon sau đó đầu tư vào MMO, chứ MMO ko mình ko thích lắm mặc dù biết nó kiếm dc nhiều tiền hơn bên ngoài.

Nói chung MMO chỉ cần ít vốn là ăn nên làm ra, có tầm vài chục triệu là quá ngon rồi. Còn bên ngoài bác có vài chục tr ko làm dc j đâu, có khi ngày này qua ngày khác ăn hết số tiền đó luôn đấy :)). Còn mình thì nghĩ đã đi học thì phải đi làm, có 1 công việc ngon sau đó đầu tư vào MMO, chứ MMO ko mình ko thích lắm mặc dù biết nó kiếm dc nhiều tiền hơn bên ngoài.
Avatar là Audition ??????????????

Có ai ko làm bên ngoài mà chỉ làm MMO ko nhỉ ???
Trong số các bác ở đây nè

Tớ đã tưng làm cho Toyota Vn & Panasonic Vn.
Nhưng lương = 1/4 lương MMO.
Giờ ngồi nhà câu $$$$

càng ngày càng phát triển theo chiều sâu công nghệ bạn à.Càng về sau con người sẽ càng ít ra ngoài..thay vào đó là online/offline
forex không phải dễ ăn.Cái nào cũng có cái khó của nó..cái dễ ăn nhất là cái mà bạn bỏ công ra tìm hiểu nhiều nhất.và nắm được nó nhiều nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,825
Latest member
duchoai30

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week