MMO.. Sống mãi 1 đời với công việc này không ?

chỉ cần bạn có con mắt khoẻ , bộ xương sống vững chắc , chịu đựng đc 10 h trên bàn vi tính / 1 ngày thì sẽ thành công ;)). Quy luật đánh đổi.

Có một số bác có vợ roy mà vẫn chơi MMO , mà ngừ ta thường nói ..........có vợ roy là chấm hết cuộc đời ......;)) .................... cho nên , câu trả lời cho chủ thread là :

Không sống mãi 1 đời với MMO dc :| Bản chất MMO vốn là scam, chỉ có thể nắm bắt thời cơ chứ ko làm ăn chân chính mãi dc, rất khó :|
Cái icon này :| << bác thích nó thì phải.. mặt khinh người đây

Cái icon này :| << bác thích nó thì phải.. mặt khinh người đây

Dùng quen rồi bạn ah... Sory nếu bạn có phiền...
Và cái cm ở trên là ý kiến chủ quan của mình... Do mình chơi HYIP + invest là chính nên nói thế...
P/s: ... = :|, với mình là thế

Dùng quen rồi bạn ah... Sory nếu bạn có phiền...
Và cái cm ở trên là ý kiến chủ quan của mình... Do mình chơi HYIP + invest là chính nên nói thế...
P/s: ... = :|, với mình là thế

Ha,cậu lựa chọn dòng rủi ro đó chứ.
Bây giờ cậu thử làm một site chơi Aff hay làm publisher xem,không bao giờ lo bị scam,thu nhập cũng rất khủng khiếp.!!!

nếu bạn biết biến đổi thích nghi với các thể loại mới. chọn hướng đi sáng suốt thì theo mình nghỉ có thể làm cả đời đấy chứ vì internet càng ngày càng phát triển mà.

MMO nói chung xuất phát nhiều với nhiệt huyết. Nếu nói việc làm giàu hoặc chỉ đơn giản là kiếm ăn twf MMO chân chính nó khác với việc bắt đầu MMO và làm giàu bằng việc phiêu lưu cùng nó. Trong cái thế giới này chẳng có định nghĩa gì căn bản cản, không có cái gì ổn định mãi mãi, nhưng bất kể cái gì mình làm cũng phải tập trung và dồn tâm huyết vào việc đó. Còn về việc ngồi MMO bao tiếng thì theo mình thấy, những ai có nhiệt huyết với MMO, thì chắc chẳng để tâm mấy tới việc mình ngồi trước máy bao lâu đâu @@ ( đối vs mình là thế )

ngồi trade forex thì có thể sống đến cuối đời :)) (thị trường ngoại hối mà sụp đổ thì ......... chỉ có thể là tận thế :)))

Các bạn không thể trông chờ vào MMO đc đâu, lúc này thì chơi được nhưng lúc khác lại scam và phải đi tìm chỗ làm mới ..., nói chung mình chỉ nên xem nó như là nghề tay trái kiếm thêm thu nhập "ăn chơi " thôi :) còn không thể dựa vào đó mãi được

không
........................................

Không sống mãi 1 đời với MMO dc :| Bản chất MMO vốn là scam, chỉ có thể nắm bắt thời cơ chứ ko làm ăn chân chính mãi dc, rất khó :|

sai nhé,MMO cao cấp không bao giờ bị scam chỉ có những MMO cơ bản mới bị scam nhiều điển hình PTC,offer,MMO cũng giống như xã hội bên ngoài thôi,ai có đầu óc và chăm chỉ người đó có tiền

Tui ko nghĩ MMO bền vững. Chơi lúc rãnh rỗi hoặc đang thất nghiệp, còn kiếm được thì siêng làm để tích góp tiền làm vốn làm ăn hoặc học 1 cái nghề cho mình ( chuẩn bị cho mình nhiều con đường mất cái này con cái kia, mấy đứa phá sản tự tử vì nó không còn đường nào để đi nữa)

Last edited by a moderator:
Newbie chịu khó tìm đọc thêm các bài viết đi. Hỏi mấy cái này mỗi người một ý kiến biết lối nào mà lần. Còn đối với mình mmo chỉ là nghề tay trái

Newbie chịu khó tìm đọc thêm các bài viết đi. Hỏi mấy cái này mỗi người một ý kiến biết lối nào mà lần. Còn đối với mình mmo chỉ là nghề tay trái

MMO với tớ chỉ là 1 ngón bên tay trái thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week