MMO.. Sống mãi 1 đời với công việc này không ?

MMO chỉ là nhất thời thôi .... đây đâu phải việt ổn định âu...??? Tốt nhất vừa làm MMO vừa kiếm 1 nghề cố định cho tương lai thì sẽ tốt hơn onl nó ko ik theo mình đc cả đời Các hình thức MMO giờ cũng đang ik vào khó khăn rồi ^^....Kiếm đc lúc nào hay lúc ấy:p Cái nghề bên ngoài vẫn là chắc hơn mà ^^ nếu ko thì ai ik làm chi cho mệt cứ MMO mà kiếm tiền ko hay hơn sao ^o^

Cái nào ra tiền là nghề đó bạn.
Phân biệt Online hay Offline chi?

MMO cũng là 1 con đường thành công nếu bạn dành tâm huyết cho nó.
ví dụ: Forex,Matrix Investment...
có nhiều ng thành công trên 4rum mà, tỷ dụ : tonghieu...

Last edited by a moderator:
Sang Forex đi bạn, chỉ khi nào con người ta không dùng tiền nữa khi đó Forex mới hết thời.

Ô dề,....
Forex tuy không SCAM nhưng mà 10 ông trade thì tới 9 ông die,...

Kiếm tiền online or offline gì cũng như nhau thôi ! nếu là một con người năng động , nhiệt huyết , sáng tạo thì có khá nhiều lĩnh vực để chúng ta kiếm tiền online và lợi nhuận khá cao ! nếu offline bạn ko đủ những thứ trên thi có lẻ cũng là một người ko thành công đâu !
===> onl or off là ở bản thân mõi con người bit nhận thức và thực hành nó như thế nào !

Không sống mãi 1 đời với MMO dc :| Bản chất MMO vốn là scam, chỉ có thể nắm bắt thời cơ chứ ko làm ăn chân chính mãi dc, rất khó :|
MMO là gì còn không hiểu mà giám bảo nó scam. :binhsua08:

Captcha trụ đc thì đủ ăn, PTC thì sống không hết mùa hè năm nay nếu không có ref cấp dưới. PTU thì tháng đc tháng mất. Forex là sự mạo hiểm nếu không am hiểu. Off thì điên loạn nếu chiến lâu. Vậy tùy tình hình hiện tại cái nào ổn định mà tham gia, PTU đang hồi phục,...., nghe ngóng để chiến 2 thứ. Thì may ra mới ổn. Thân

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

Cái nào ra tiền là nghề đó bạn.
Phân biệt Online hay Offline chi?

tonghieu nói chuẩn. Có bác trong này ngày kiếm gấp đôi so với việc khác bên ngoài thì tại sao ko cất tấm bằng ĐH đi, khi nào trong này không kiếm cháo đc thì đã ra làm ngoài.

Đầu tư thử đi,kiếm được tiền ,có vốn tính chuyện khác ;)).MMO có thể cho ta 1 số vốn làm ăn lâu dài :D

làm MMO được cũng nhìu mất cũng nhìu, có chung là tùy thời kì nữa bác àh
hồi 2k9 thì MMO còn ngon lắm, giờ sa sút nhìu, nhưng ai bik đc mai sau thế nào ... cứ làm đi đã, đến đâu đó rồi hãy tính, nghề nào cũng vậy thôi, ko có j` gọi là gắn bó lâu dài và an toàn cả

MMO như sơ đồ hình sin -> Đó là theo cách nghĩ của mình nó đã đi đến đỉnh nó sẽ từ từ đi xuống lúc đó nếu cẩn thận nhất hãy lắng nghe những lời khuyên và những động thái của các pro trên 4rum này. Ai thì mọi người có khi còn rành hơn tớ. KHi nó từ từ đi lên chúng ta sẽ lại thịnh thôi mà. Bạn đi làm ngoài đời cũng vậy bất cứ công việc nào cũng có lúc thăng trầm cái quan trọng mình có lòng tin và nhiệt huyết với nó hay không -> Nó sẽ là chính với bạn.
:binhsua06: Tớ lấy 1 VD trung bình 1 ngày bạn kiếm được từ những chương trình như MBC, JSS, ADC hay từ PTU, PTC .. mỗi ngày chỉ cần 2$ thôi là trung binh bạn đã có 10$/ 1 ngày -> 300$/ 1 tháng kể cả tháng nghèo nàn bạn cũng có thê kiếm 200$/tháng. Với 4->6 triệu ở ngoài đời chắc bạn cũng phải cần 1 đống bằng cấp + quen biết mới có 1 công việc không phải làm quần quật như cửu vạn thử hỏi bây giờ không nhiều người có được đầy đủ những thứ đó đâu. Với MMO thì khác bạn chỉ cẩn 4 thứ Lòng tin + Nhiệt huyết + Thời gian ( Nếu chúng ta ko tiền thì nó sẽ đem tiền đến cho các bạn, rất nhiều pro đã làm nên từ thời gian ) + Tiền bạc ( Đôi lúc chưa cần nếu ta chưa có điều kiện ). Vậy đối với từng người một tùy suy nghĩ từng người nó sẽ là tay trái hoặc tay phải thôi các bạn ạ !:binhsua08:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back