MMO.. Sống mãi 1 đời với công việc này không ?

LastFeeling

Banned
Reactions
99
MR
0.000
Không biết công việc này có gắng bó được với ta cả đời không ??
(kiếm tiền cho cuộc sống mà ko làm việc khác)

Em thì mới chỉ là newmem thôi...
... chưa biết sâu lắm về MMO
.......... tiện thể cho hỏi chơi cái nào kiếm cũng đc và gắn bó lâu vậy :D.. (theo em nghĩ là Forex, mọi người thì sao)
.........
:binhsua04:

Câu hỏi hay nhưng rất khó trả lời, úp cho pro vào trả lời giúp bạn nào:binhsua10:

kiếm đủ tiền mở tiệm bán vé số rồi mới yên tâm chơi tiếp.làm mmo vừa de kiem tien vua de giai tri vua gap go anh em hoc hoi kinh ngiệm thì co gi ma ko làm,dù la dc ít mất nhiều,sờ chym thì ít mà sờ cam thì nhiều cũng góp phần tạo nên 1 thế giới MMO đầy màu sắc thôi.:binhsua06:Nơi nào có mùi tiền là ta đặt chân đến,có bản lĩnh thì lượm không có thì thôi,khi cảm thấy không còn lượm dc nữa thì tính cách khác,đi móc bọc hay lụm ve chai,bán vé số hay đánh giày cũng dc.....:binhsua08:

kiếm đủ tiền mở tiệm bán vé số rồi mới yên tâm chơi tiếp.làm mmo vừa de kiem tien vua de giai tri vua gap go anh em hoc hoi kinh ngiệm thì co gi ma ko làm,dù la dc ít mất nhiều,sờ chym thì ít mà sờ cam thì nhiều cũng góp phần tạo nên 1 thế giới MMO đầy màu sắc thôi.:binhsua06:
Được ít mất nhiều ư ?????:binhsua16:

Đi làm bên ngoài + MMO => ai hỏi mình làm nghề gì thì cũng có câu trả lời làm ông này bà kia, chứ mmo ngta hỏi đến tl là làm trên mạng cũng kì.

Đi làm bên ngoài + MMO => ai hỏi mình làm nghề gì thì cũng có câu trả lời làm ông này bà kia, chứ mmo ngta hỏi đến tl là làm trên mạng cũng kì.
Khổ nỗi em thất học bác ơi :(:binhsua09:
Chẳng lẽ đi làm thợ hồ \m/\m/

mmo e làm thu nhập chả đáng là bao cả, vì vui chơi ko quên nhiệm vụ, nên phải lo học trước mắt:binhsua08:

Không biết công việc này có gắng bó được với ta cả đời không ??
(kiếm tiền cho cuộc sống mà ko làm việc khác)

Em thì mới chỉ là newmem thôi...
... chưa biết sâu lắm về MMO
.......... tiện thể cho hỏi chơi cái nào kiếm cũng đc và gắn bó lâu vậy :D.. (theo em nghĩ là Forex, mọi người thì sao)
.........

Tùy bạn thôi...mmo là một công việc tốt...có lẽ trong 10 năm tới.....vẫn thế

Thời đại của công nghệ,internet ! MMO sẽ tiếp túc phát triển rực rỡ hơn nữa !
Lão dê già lee75 nói chí lí này. Internet còn là MMO còn thôi:m131:

Khổ nỗi em thất học bác ơi :(:binhsua09:
Chẳng lẽ đi làm thợ hồ \m/\m/

Câu này không giành cho người tham gia MMO nha. Nếu muốn kiếm được nhiều tiền ở MMO bạn phải hội tụ nhiều yếu tố.

kiếm 1 nghề phụ mà làm để mmo có bị sập thì có công việc ổn định mà sống tiếp .
Đối với ng kiếm ít $ từ MMO thì họ chỉ xem MMO là kiếm thêm thôi ( nghề phụ )
Đối với ng kiếm nhiều $ từ MMO thì công việc ổn định họ chỉ xem là nghề phụ :) tâm huyết họ giành cho MMO là chính nên mình sẽ gọi là ( nghề chính )
Ai ko đi làm lại còn chơi MMO thì bảo MMO là lừa đảo hoặc chí ít là rất chi đa nghi ( đa phần là biếng nhác mà đòi có $ ngay )
Ai ko đi làm mà kiếm $ với MMO lỡ gặp sự cố thì đói mo mặt ra ( ko ổn định chút nào ) tốt nhất cứ ra ngoài kiếm 1 công việc nào đó phù hợp với mình hoặc thời gian biểu của mình
:binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week