Lớp học lập trình site online cho anh em mmo4me đây :D

nói từ học mà dễ thế không biết :))

Đúng rồi mỗi bạn phải suy nghĩ kỹ và thực sự quyết tâm mới điền form học nhé @!@ , không thì sẽ hối hận đó , đây là học và tự học nên bạn phải cố gắng hết mình đó mới có thể thành công chứ nhìn mấy code đã hoa mắt rồi thì chịu :binhsua08:

cách nào để được học bổng hả cậu và học bổng thì đc cái gì

cách nào để được học bổng hả cậu và học bổng thì đc cái gì

Chăm chỉ học kỹ , làm đủ bài tập , không nghỉ buổi nào :D

Ko biết tí tẹo gì có đc ko :binhsua04:

Mình lúc học cũng chưa biết HTML là cái gì cả nên bạn an tâm có quyết tâm chăm chỉ là ok

Update 14/9 : đã có mail gửi đến thông tin khóa 2 , các bạn vào check nhé :D

tiền học phí thế nào vậy mình tìm hoài trên web đó mà không thấy nhắc bạn có thể đưa đường link cụ thể không . mà miễn giảm cho đối tượng nghèo ntn ?
@ đã đăng ký học rồi bạn phúc à . nhưng khổ nỗi chửa biết lấy đâu ra xiền đóng học phí ^^! không biết thầy có cho ghi sổ nợ không nhỉ ^^

Last edited by a moderator:
Đã nhận được mail nhưng vào skype không thấy lời mời vào group nào cả :(

mình add skype thấy rồi, chat luôn rồi, mà thầy bảo add group nhưng ko biết add sao cả, vì ko thấy lời mời gì, ai team add hộ mình với

tiền học phí thế nào vậy mình tìm hoài trên web đó mà không thấy nhắc bạn có thể đưa đường link cụ thể không . mà miễn giảm cho đối tượng nghèo ntn ?
@ đã đăng ký học rồi bạn phúc à . nhưng khổ nỗi chửa biết lấy đâu ra xiền đóng học phí ^^! không biết thầy có cho ghi sổ nợ không nhỉ ^^

Hì , chỉ có học bổng cho người xuất sắc thôi :D , còn tiền học không đóng cả khóa được thì anh có thể đống từng tháng 1 cũng được

Đã nhận được mail nhưng vào skype không thấy lời mời vào group nào cả :(

Bạn cứ bình tĩnh ..... tối thứ 4 on sẽ được hướng dẫn cụ thể ...

mình add skype thấy rồi, chat luôn rồi, mà thầy bảo add group nhưng ko biết add sao cả, vì ko thấy lời mời gì, ai team add hộ mình với

Bạn pm thầy để thầy đưa bạn vào group thôi ..... thầy hơi nhiều người pm nên hơi bận .

Khóa 2 dự tính chỉ tuyển tầm 20 bạn thôi ....

H.nay mới thấy.. Tiếc quá nhỉ. Bao lâu sẽ là đợi 3 hả bạn ?

tưởng free cho a e chứ :D

Hix , công sức thầy mà anh @!@ ..... free thì chắc chắn chất lượng giảng dạy sẽ không cao :D ( tiền là động lực thúc đẩy sự pt mà :D)

Kg thấy gửi mail nhỉ ? Đang muốn học lập trình ....

Anh điền form chưa ? Vào check mail nhiều lần nếu vẫn ko có thông tin thì pm em để em hỏi thầy

H.nay mới thấy.. Tiếc quá nhỉ. Bao lâu sẽ là đợi 3 hả bạn ?

Bây h đến thứ 4 đăng ký vẫn còn kịp mà anh , tối thứ 4 mới khai giảng ..... đợt 3 chưa có lịch ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,877
171,932
Latest member
bongdalucenter
Back
Top Bottom