Lớp học lập trình site online cho anh em mmo4me đây :D

vừa mới check mail . đã có email của thầy giáo ^^ chờ đến thư tư thôi . nhưng thứ 4 sợ về muộn lắm chắc phải cố về sớm để kịp 8h học . mà thấy trên skype ghi thầy ở USA hử .

sao mình ko thấy thông tin gì trên website vậy cậu ?

Site thầy làm là hướng dẫn làm site căn bản , nếu bạn còn nghi ngờ thì cứ việc lên site comment rồi thầy sẽ reply lại nhé /////

vừa mới check mail . đã có email của thầy giáo ^^ chờ đến thư tư thôi . nhưng thứ 4 sợ về muộn lắm chắc phải cố về sớm để kịp 8h học . mà thấy trên skype ghi thầy ở USA hử .

Đúng rồi thầy ở Mỹ , mà bên đó dùng skype nhiều hơn yahoo nên học trên skype nhé .

Nếu mà cần tuyển học sinh thì đăng trên web luôn cần gì phải nhờ bác chủ 2pic nhỉ :D

Mình PR bên mmo thôi bạn , còn nhiều forum it thì các bạn khác PR :D

Last edited by a moderator:
công nhận skyp này tiện lợi và đẹp hơn yh nhiều . không biết thầy dậy về ngôn ngữ lập trình web nào nhỉ . phải cố học kiếm cái học bổng ít phần giống như chủ topic

công nhận skyp này tiện lợi và đẹp hơn yh nhiều . không biết thầy dậy về ngôn ngữ lập trình web nào nhỉ . phải cố học kiếm cái học bổng ít phần giống như chủ topic

tất cả bạn à :D ,HTML, CSS, Javascript, PHP, MySQL và mối quan hệ qua lại giữa chúng và còn học thêm rất nhiều thứ khác nữa :D

up cho buổi sáng sắp khai giảng nhé bà con :D .... ai phải thực sự mún học và có quyết tâm hãy đăng ký tham gia nhé .... xác định đi học và tăng khả năng bản thân .... chứ ko phải đi chơi :binhsua112:

up cho buổi sáng sắp khai giảng nhé bà con :D .... ai phải thực sự mún học và có quyết tâm hãy đăng ký tham gia nhé .... xác định đi học và tăng khả năng bản thân .... chứ ko phải đi chơi :binhsua112:

Vẫn chưa có mail . Chắc đủ người rồi :m147:

Vẫn chưa có mail . Chắc đủ người rồi :m147:

Bạn pm yahoo juniovnw bảo đã điền form và xin vào học , nếu anh ấy ko on cứ pm offline , anh ấy sẽ đưa skype của thầy cho bạn . Nếu đến t4 vẫn chưa có mail thì pm mình :D

Vẫn chưa có mail:m147:

E này, a có mail rồi, thầy bảo vào skype là có lời mời vào group, a vào skype chả thấy lời mời nào cả hix

E này, a có mail rồi, thầy bảo vào skype là có lời mời vào group, a vào skype chả thấy lời mời nào cả hix

khóa của em đến lúc khai giảng mới đc vào group , những ai đã vào group có thể kéo thả nick skype khác vào nên mọi người add skype nhau để ai được vào rồi thì kéo người chưa đc vào đề phòng thiếu người :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom