Lớp học lập trình site online cho anh em mmo4me đây :D

đăng kí form rồi sao hả bạn, sao chưa thấy thông tin khoá học gì hết vậy bạn

đăng kí form rồi sao hả bạn, sao chưa thấy thông tin khoá học gì hết vậy bạn

Bạn pm yahoo juniovnw và nói đã điền form + xin gia nhập lớp học nhé .... sau đó anh ấy sẽ gửi bạn skype của thầy ..... và bạn check mail thường xuyên nhé ....

đã add skype thầy, đã chat nhưng hôm sau vào lại ko thấy skype thầy trong đó nữa :-s chẳng bik lỗi gì nữa

chưa thấy mail miếc gì cả.tớ đăng kí từ hôm qua rồi..........

ok , thứ 2 mình học sẽ bảo thầy gửi mail 1 lần nữa .

đã add skype thầy, đã chat nhưng hôm sau vào lại ko thấy skype thầy trong đó nữa :-s chẳng bik lỗi gì nữa

Add lại phát nữa cho chắc :p

mình mún học nhưng sợ k nhận thức đc hjx
học qua skype dễ hiểu ko nhỉ

mình không biết :D , chắc do mỗi người nhưng chắc chắn rằng thoải mái hơn học offline :D và xem video cũng khá dễ hiểu

UPDATE #1 :

Update 17/9: Thầy đã tuyển đủ số lượng , những ai không có mail có lẽ phải đợi đến đợt sau vậy :(

mình đã nhận đc mail của thầy nhưng khi add skyp thì chờ mãi không thấy thầy add lại không biết là do bận hay là mình k đc nhận vào đợt này nhỉ . mình add cũng đc 2 3 hôm rồi :(

Oạch
nhanh thế hjx
Hay bạn gửi cho mình 1 số tài liệu mà bạn đã học qua để mình tham khảo được ko?
Nếu đc thì gửi vào mail cho mình nhé
[email protected]
Thanks bạn nhìu

ok bạn pm mình nhé , tài liệu đến bây h mình có thôi nhé @!@ , chứ cứ đưa mãi thầy biết rồi chả ai học nữa thì chết tớ.

mình đã nhận đc mail của thầy nhưng khi add skyp thì chờ mãi không thấy thầy add lại không biết là do bận hay là mình k đc nhận vào đợt này nhỉ . mình add cũng đc 2 3 hôm rồi :(

vậy là bạn đc nhận rồi :D , cứ add skype của thầy rồi tối thứ 4 nhớ on để đc vào group , nếu chưa đc vào thì pm mình

UPdate #1 :

Update 18/9: thông tin ngày khai giảng : các bạn đã add thầy giáo cứ an tâm nhé , mai thầy mới đưa bạn vào group . Khóa 2 hơi đông nên bạn phải thật sự nghiêm chỉnh chấp hành nội quy thầy đã đưa . Mai đúng 8h tối học nhé các bạn

Không biết tí gì nhưng cũng đang muốn tìm hiểu cái này. Tiếc là biết muộn quá. Khi nào có lớp mới thớt thông báo giùm phát nha.
Không biêt yahoo của thớt là gì vậy? để có gì pm.
Thớt có tài liệu cho xin ngâm cứu trước xem sao. [email protected]
Cảm ơn thớt nhiều!

Mình chưa biết gì về cái này.. tham gia đươc ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week