Ask Chạy 4000h Giờ Xem YouTube Bằng Proxy + Antidetect

Celestial

Junior
Reactions
63
MR
1.189
Facebook
Follow me on Facebook
Có ai đã chạy view youtube bằng proxy + browser antidetect chưa, mình tính mua proxy dân cư để chạy view youtube. điều này có khả thi không? mình đang tự test. Ai dùng cách này rồi chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm với nhá
mình có chạy ads youtube được hàng nghìn giờ xem, nhưng nó không được tính vào trong mục cần bật kiếm tiền

Em cũng đang tính chạy ads youtube để tăng giờ xem, dữ liệu hình như phải 4-5 ngày sau nó mới tính trong mục bật kiếm tiền ấy bác. Thời điểm bác chạy quảng cáo và thời điểm bác xem trong bkt là bao nhiêu ngày?

Em cũng đang tính chạy ads youtube để tăng giờ xem, dữ liệu hình như phải 4-5 ngày sau nó mới tính trong mục bật kiếm tiền ấy bác. Thời điểm bác chạy quảng cáo và thời điểm bác xem trong bkt là bao nhiêu ngày?
Hơn tháng rồi bác ơi. Trong chính sách youtube cũng đã đọc rồi và các diễn đàn bên nước ngoài cũng nói về trường hợp này. Lượt view quảng cáo từ ads sẽ không được tính giờ xem

về sau đừng có bất ngờ tự nhiên kênh bị tắt $ hoặc bị xoá nhé :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114:

Có ai đã chạy view youtube bằng proxy + browser antidetect chưa, mình tính mua proxy dân cư để chạy view youtube. điều này có khả thi không? mình đang tự test. Ai dùng cách này rồi chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm với nhá
mình có chạy ads youtube được hàng nghìn giờ xem, nhưng nó không được tính vào trong mục cần bật kiếm tiền
Hiện vẫn đang cày view bằng tool thấy cũng ổn ổn, thỉnh thoản nó vẫn quét lại và giảm giờ nhưng cũng không quá 30%. Giờ xem short không có tính vô 4000h bkt mà tính vô 10s view count.
AD browser thì nên tránh xài vì hiện giờ chưa có thằng nào ổn định, dễ bị bay kênh.
Kênh buff thì theo nguyên tắt 10/1 (10h / sub) xong đẩy lên tool cho nó ổn định.
Lấy AI capcut mass content short buff chéo cho kênh thêm tương tác.
Tầm 10 videos full + 500h thì buff 24/7
Có nhận hướng dẫn tool trick, 30-45 ngày ra kênh bkt

Hiện vẫn đang cày view bằng tool thấy cũng ổn ổn, thỉnh thoản nó vẫn quét lại và giảm giờ nhưng cũng không quá 30%. Giờ xem short không có tính vô 4000h bkt mà tính vô 10s view count.
AD browser thì nên tránh xài vì hiện giờ chưa có thằng nào ổn định, dễ bị bay kênh.
Kênh buff thì theo nguyên tắt 10/1 (10h / sub) xong đẩy lên tool cho nó ổn định.
Lấy AI capcut mass content short buff chéo cho kênh thêm tương tác.
Tầm 10 videos full + 500h thì buff 24/7
Có nhận hướng dẫn tool trick, 30-45 ngày ra kênh bkt
Lấy AI capcut mass content short buff chéo cho kênh thêm tương tác là sao bác?

về sau đừng có bất ngờ tự nhiên kênh bị tắt $ hoặc bị xoá nhé :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114:
Chắc nó giảm view hoặc giờ xem bị phát hiện thôi chứ bác. Chứ giờ ghét ai hoặc kênh nào thì cứ bơm bẩn traffic vào thì kênh đó sập à bác?

Chắc nó giảm view hoặc giờ xem bị phát hiện thôi chứ bác. Chứ giờ ghét ai hoặc kênh nào thì cứ bơm bẩn traffic vào thì kênh đó sập à bác?
nó tắt $ , hoặc bay kênh , mail kiểu j nó cũng trả lời tự động thôi , cứ cấm đầu làm đi rồi từ từ sẽ biết thôi , cứ ngu 1 lần là khôn lên ấy mà

nó tắt $ , hoặc bay kênh , mail kiểu j nó cũng trả lời tự động thôi , cứ cấm đầu làm đi rồi từ từ sẽ biết thôi , cứ ngu 1 lần là khôn lên ấy mà
không biết gì thì nín đi ông. cmt toàn câu chung chung. tham gia mmo 2013 rồi thì chịu khó cập nhật kiến thức đi

không biết gì thì nín đi ông. cmt toàn câu chung chung. tham gia mmo 2013 rồi thì chịu khó cập nhật kiến thức đi
j thế , cay cú hả , thì cứ làm đi , có ai cấm đâu , tới lúc xẩy ra chuyện thì đừng mở topix hỏi này nọ với xin cách cứu nhé hahahaha

tôi cần gì cay cú với ông. ông gà vkl ra :)) hay cmt tỏ vẻ hiểu biết nhưng đếch biết cái lol gì cả
chắc thành phần bán view bán giờ xem , bánh kênh bật $ ấy mà , nên cay lắm , bị nói sự thật :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026:

non cơ đấy , sợ quá đi thui

non cơ đấy , sợ quá đi thui
mình đúng là bán view, bán giờ xem thật
nhưng đọc comment của ông thấy lý thuyết vô cùng.
Mình bán cho nhiều kênh họ làm nội dung uy tín, bkt từ 2018 tới giờ vẫn hoạt động
còn việc kênh đang chạy mà bị tắt kt, bị xóa thì nó vô vàn lý do (đa phần là vi phạm chính sách về nội dung). cái này thì ko cần ông ý kiến thêm :D

mình đúng là bán view, bán giờ xem thật
nhưng đọc comment của ông thấy lý thuyết vô cùng.
Mình bán cho nhiều kênh họ làm nội dung uy tín, bkt từ 2018 tới giờ vẫn hoạt động
còn việc kênh đang chạy mà bị tắt kt, bị xóa thì nó vô vàn lý do (đa phần là vi phạm chính sách về nội dung). cái này thì ko cần ông ý kiến thêm :D
mình chả nói là cấm bán hay j cả , chỉ nói tác hại thôi , hậu quả là j .. hết chả nói j thêm , còn ai thích thì cứ chơi thôi , có sao đâu

mình chả nói là cấm bán hay j cả , chỉ nói tác hại thôi , hậu quả là j .. hết chả nói j thêm , còn ai thích thì cứ chơi thôi , có sao đâu
ông có biết cái đếch gì đâu. nói như ông thì mmo dẹp hết cm nó rồi. lướt cả diễn đàn thì toàn cmt tiêu cực của ông. chắc hẳn ông có 1 cuộc sống bất hạnh lắm

lại dùng clone rùi , sợ quá đi thui , tự biên tự diễn tự bản thân mình thế nào suy ra người ta như vậy luôn , haizz , chắc thành phần toxic với thánh trader rùi :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,402
172,489
Latest member
giabao7296

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom