Ask Web của em truy cập không nhiều, dùng host ở inet nhưng thường xuyên bị nghẽn mạng ?

Loveneverdie

Newbie
Reactions
3
MR
0.274
Em dùng wordpress, sử dụng hosting ở inet gói B Business, web của e truy cập không nhiều, nhưng đa số user phản hồi rằng trang k load được, các bác nhìn hộ em xem lỗi ở đâu được không ạ?

wordpress thì đó là lỗi cố chấp của nó rồi , cái j tự làm nó vẫn hơn , còn kiểu có sẳn là nó hay thế lắm , chưa kể mấy cái free thường của ngõ sâu để nó kiếm ăn nữa , k có j là miễn phí đâu

đưa cái hình traffic mà biết lỗi web ở đâu thì mấy thánh phán được cũng tài lắm :popo_big_smile:

Làm thử một cái web template đưa lên đối chiếu với cái trước là biết lỗi do wordress hay do host dc mà

Kiểm tra cpu, ram, xem có quá tải không. Lượng truy cập thế này sao không dùng vps. Còn truy cập thế này là nhiều chứ ít cái gì

wordpress thì đó là lỗi cố chấp của nó rồi , cái j tự làm nó vẫn hơn , còn kiểu có sẳn là nó hay thế lắm , chưa kể mấy cái free thường của ngõ sâu để nó kiếm ăn nữa , k có j là miễn phí đâu
Bài nào cũng bình luận mấy cái câu vô nghĩa. Mày rảnh quá.

người dùng trong 5p của bạn hơn 600 mà host chịu tải 200 thì ko lag mới lạ :ami_fat_cat_111:

cảm ơn bác khai sáng, hóa ra bên inet này bán đồ chán thế
thật ra là tất cả nhà cung cấp shared hosting đều vậy, muốn ngon thì VPS/VDS mà múc bác, khuyến nghị Cloud VPS Contabo ko ignore DMCA nha, bao rẻ bao mạnh, đập chết mọi đối thủ :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,419
172,508
Latest member
bancadoithuongzi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week