Làm lại cuộc đời. Thất bại tuổi 28

Tammo

Newbie
Reactions
15
MR
0.052
Tình hình là giờ kinh tế khó khăn. Sau một thời gian 2-3 năm vật lộn với coin củng future, Em đã mất hết. Giờ lại bị out meta bởi chính cái nghề ads của mình nó cập nhập quá nhanh.
Hiện tại e đã giải tán team từ cuối năm ngoái team e trước đó thì làm MMO mảng POD áo thun google ads. Giờ còn dư 6 PC với 5 Phone. Không biết có mảng nào làm đầu tư ít mà kiếm tiền cơm đều ko các bác, Hiện tại chỉ mong kiếm thêm ít đồng trang trải cho gia đình chứ chẳng mong gì nhiều. Cũng tính đi ra làm thuê nhưng mà giờ trình độ bị out meta so với các ae khác nên nghĩ cũng khó cạnh tranh với trước giờ làm việc thoải mái giờ vào môi trường mới bị áp lực bởi người khác e sợ chịu ko được rồi lại nghỉ cũng tốn thời gian :( Em ở Đà Nẵng, có AE nào tiện kết nối ko ạ

Upvote 0
trước e làm mmo kiếm thêm thôi, chứ ko làm chính. Bên ngoài có công việc riêng nên cũng gọi là ổn.
công việc j thế ???

Upvote 0
Tình hình là giờ kinh tế khó khăn. Sau một thời gian 2-3 năm vật lộn với coin củng future, Em đã mất hết. Giờ lại bị out meta bởi chính cái nghề ads của mình nó cập nhập quá nhanh.
Hiện tại e đã giải tán team từ cuối năm ngoái team e trước đó thì làm MMO mảng POD áo thun google ads. Giờ còn dư 6 PC với 5 Phone. Không biết có mảng nào làm đầu tư ít mà kiếm tiền cơm đều ko các bác, Hiện tại chỉ mong kiếm thêm ít đồng trang trải cho gia đình chứ chẳng mong gì nhiều. Cũng tính đi ra làm thuê nhưng mà giờ trình độ bị out meta so với các ae khác nên nghĩ cũng khó cạnh tranh với trước giờ làm việc thoải mái giờ vào môi trường mới bị áp lực bởi người khác e sợ chịu ko được rồi lại nghỉ cũng tốn thời gian :( Em ở Đà Nẵng, có AE nào tiện kết nối ko ạ
mong bác thay đổi nhanh để dần thích nghi với hiện tại :ami_fat_cat_003:

Upvote 0
Thời buổi kinh tế khó khăn. Mong bạn sớm tìm được hướng đi riêng cho bản thân! Bạn đã có kinh nghiệm là hơn rất nhiều người rồi, Cố lên!

Upvote 0
Em giờ cũng đói meo :). 1 năm nay đa số nghỉ chả làm ăn được gì
e thấy bác vẫn đâm OFFER ầm ầm mà nhỉ :popo_adore:

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
ngày đc 1 củ k fen
Được. Grab mỗi ngày dư tiền mua 1 củ khoai, 1 củ cải, 1 củ cà rốt, nói chung các loại rau củ ngoài chợ mua 1 vài củ ko thành vấn đề.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back