Làm lại cuộc đời. Thất bại tuổi 28

Tammo

Newbie
Reactions
15
MR
0.052
Tình hình là giờ kinh tế khó khăn. Sau một thời gian 2-3 năm vật lộn với coin củng future, Em đã mất hết. Giờ lại bị out meta bởi chính cái nghề ads của mình nó cập nhập quá nhanh.
Hiện tại e đã giải tán team từ cuối năm ngoái team e trước đó thì làm MMO mảng POD áo thun google ads. Giờ còn dư 6 PC với 5 Phone. Không biết có mảng nào làm đầu tư ít mà kiếm tiền cơm đều ko các bác, Hiện tại chỉ mong kiếm thêm ít đồng trang trải cho gia đình chứ chẳng mong gì nhiều. Cũng tính đi ra làm thuê nhưng mà giờ trình độ bị out meta so với các ae khác nên nghĩ cũng khó cạnh tranh với trước giờ làm việc thoải mái giờ vào môi trường mới bị áp lực bởi người khác e sợ chịu ko được rồi lại nghỉ cũng tốn thời gian :( Em ở Đà Nẵng, có AE nào tiện kết nối ko ạ

Bác thật sự đi rep thằng pipidn đó hả. Topic nào tôi thấy nó vào là kiểu gì cũng có chửi nhau. Chắc thanh niên này ở ngoài đời thất bại quá hay sao xong mang lên mạng xả ấy, nó nói chuyện thiểu năng vl :)))
này này ko có nhé , tui mà hó hé là ăn ban 7 ngày ngay , có họ chửi tui thôi nhé

Upvote 0
em người Huế cũng chuẩn bị vào ĐN để đi cày đây, cũng thích MMO mà để ra tiền thì khó quá, lâu lâu rảnh làm mấy job được ít chục cf chứ cũng chả thấm vào đâu, mong có cơ hội cùng ae phát triển ngành này :D
huế làm mmo thường ko ra gì , đa số cài win dạo thì đc

Upvote 0
28 tuổi là lúc mình chưa có vợ con gì. Bây giờ là 28+10. Có lẽ cuộc đời ai cũng lên xuống. Cứ tích cực sống sẽ thấy mặt trời.
26 thất nghiệp, rồi 28 tuổi thất nghiệp tiếp. Rồi 30 thất nghiệp tiếp. Rồi bây giờ chuẩn bị thất nghiệp tiếp.
Mình nghiệm ra đúng 1 điều là đã có xuống là có lên. Cuộc đời vốn thế. Mình cứ lao động thì sẽ ko xuống. Còn buông xuôi thì xuống vực thẳm.

Upvote 0
28 tuổi là lúc mình chưa có vợ con gì. Bây giờ là 28+10. Có lẽ cuộc đời ai cũng lên xuống. Cứ tích cực sống sẽ thấy mặt trời.
26 thất nghiệp, rồi 28 tuổi thất nghiệp tiếp. Rồi 30 thất nghiệp tiếp. Rồi bây giờ chuẩn bị thất nghiệp tiếp.
Mình nghiệm ra đúng 1 điều là đã có xuống là có lên. Cuộc đời vốn thế. Mình cứ lao động thì sẽ ko xuống. Còn buông xuôi thì xuống vực thẳm.
đó là do kinh tế chính trị thế giới nó ảnh hưởng đấy

Upvote 0
Thường là ai ăn được thì ăn thôi, chỉ rồi thì nhanh nát :))))
giờ nó vậy á , bấp chấp , phá đc cứ phá cho nát

Upvote 0
Thường là ai ăn được thì ăn thôi, chỉ rồi thì nhanh nát :))))
Mấy năm trc. Trong 4r này có thanh niên. Làm captcha thấy ăn dc. Xong nó lấy soft người ta rùi sà lơ mấy câu. Đem soft người ta bán 5$ :))

Upvote 0
Bác có team không ạ? Cho em xin join với ạ
mình có trả lời inbox bạn đó. Hướng dẫn thì mình chỉ mảng cho làm, share thông tin thôi còn tìm hiểu và thực chiến thì bạn phải tự mò rồi trải nghiệm rồi

Upvote 0
đã cmt hẹn gặp các kiểu rồi mod , xem ra bế tét lắm rồi , giờ nó vậy
cái người ta cần là đc gặp gỡ idol bằng xương bằng thịt kìa. Phúc cho những ai ko thấy mà tin :ami_fat_cat_042:

Upvote 0
cái người ta cần là đc gặp gỡ idol bằng xương bằng thịt kìa. Phúc cho những ai ko thấy mà tin :ami_fat_cat_042:
không giúp nổi , giờ nát lắm rồi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week