Suggest Khởi nghiệp chỉ với 100$ :oops:

anhhgkh

Junior
Reactions
11
MR
0.001
Chào các bạn. Hiện tại mình đang có 100$ trong PM mình có thể đầu tư hay làm gì với số tiền rất nhỏ này được nhỉ ? :p Mình đang thất nghiệp nên không thể có số vốn cao hơn được :confused: Mong các thánh vào tư vấn giúp đỡ cái vụ này với ạ ;)
Lịch sử:
- Chạy offers 2 tuần mỗi ngày 1$/12h nên off :oops: (mặc dù làm theo sub hướng dẫn nhưng k lead được o_O )
- Thuê ng trader forex cùng bác @Ultimate nhưng sau khi làm cháy TK bác @Ultimate thì chủ topic đó cũng mất tích luôn. May mà mình rút đc 87$ về :p
- Mới nạp thêm 13$ vào PM cho đủ 100$ và đang chờ các thánh cứu vớt cuộc đời nghèo khổ này :D

chúc bác tìm đc cao thủ. chứ nếu ko mần còn lâu mới thành tài :oops: trừ khi quăng vô bet biếc như mấy bro kia các kiểu :D

Upvote 0
:D chơi theo thời đại đi bác
mình đang thấy mấy cái toppic bán VPS đó 3$ 1 ac mua về treo PTP sẽ có lời :rolleyes:
hoặc là bỏ 200k ra có 1 toppic dậy dó 200k 1 người việc gì ko lao zo :mad:
:mad: nếu muốn nhàn hạn hơn thì :oops: h chưa nghĩ ra :D

Upvote 0
E nghe thấy bảo capt khó nhằn. Trên voz anti capt ghê lắm :(
khó nhằn cũng ko phải :oops: anti vì nó cũng mệt thật.nhưng mà bác cứ tính xem. nghề nghiệp ko có. đâu đc đòi hỏi. công nhân tăng ca các kiểu tháng cũng có 4 củ thôi :(

Upvote 0
:D chơi theo thời đại đi bác
mình đang thấy mấy cái toppic bán VPS đó 3$ 1 ac mua về treo PTP sẽ có lời :rolleyes:
hoặc là bỏ 200k ra có 1 toppic dậy dó 200k 1 người việc gì ko lao zo :mad:
:mad: nếu muốn nhàn hạn hơn thì :oops: h chưa nghĩ ra :D

Tình hình cái vụ VPS sao nhỉ bác ? e thấy có cái treo auto j j đó mà nhiều ng bảo bị banned nên cũng lo

Upvote 0
Tình hình cái vụ VPS sao nhỉ bác ? e thấy có cái treo auto j j đó mà nhiều ng bảo bị banned nên cũng lo
cái đó nhiều loại chiến mình nghĩ bị banned nhiều chắc cậu hóng ở cái link rut gọn như adfly ...
còn này là treo PTP nó choa mà :D

Upvote 0
khó nhằn cũng ko phải :oops: anti vì nó cũng mệt thật.nhưng mà bác cứ tính xem. nghề nghiệp ko có. đâu đc đòi hỏi. công nhân tăng ca các kiểu tháng cũng có 4 củ thôi :(

Thế ngày ngồi 12 tiếng capt thì được khoảng nhiu bác nhỉ ?

Upvote 0
chiến PTP phải kiếm được site + số lượng lớn ssh cơ bác. Nói chung là cũng chẳng dễ ăn tí nào. Em theo được hơn 1 tháng, mấy thằng như adf.ly, sh.st, adfoc cứ treo vài ngày là nó lại band, thằng cpx thì kiếm được chả đủ tiền mua vps. Đang tính làm site kiếm real traffic chứ cứ bot, cheat chả ăn thua mấy.

Upvote 0
chiến PTP phải kiếm được site + số lượng lớn ssh cơ bác. Nói chung là cũng chẳng dễ ăn tí nào. Em theo được hơn 1 tháng, mấy thằng như adf.ly, sh.st, adfoc cứ treo vài ngày là nó lại band, thằng cpx thì kiếm được chả đủ tiền mua vps. Đang tính làm site kiếm real traffic chứ cứ bot, cheat chả ăn thua mấy.
:( jingling + jingbao

Upvote 0
Thế ngày ngồi 12 tiếng capt thì được khoảng nhiu bác nhỉ ?
@@ ngồi làm sao đc 12 tiếng. mới chắc đc <1$ nếu mà từ đầu gõ nhanh thì 1-2 tháng sau trung bình 1$ 1h, còn phụ thuộc load của sever nữa. đầy bro ngày 15 20$ :D mình thì khó thôi.
Nói chung là nếu chịu khó và có khả năng ngồi thì còn hơn chán đi công nhân đó :D với một ng ko có công việc thì thế là quá ổn rồi.
mình cũng capt. nhưng mà cũng ko làm lâu đc. thỉnh thoảng tí toáy tí, tính mình ngồi lâu làm mãi 1 thứ oải lắm.

Upvote 0
@@ ngồi làm sao đc 12 tiếng. mới chắc đc <1$ nếu mà từ đầu gõ nhanh thì 1-2 tháng sau trung bình 1$ 1h, còn phụ thuộc load của sever nữa. đầy bro ngày 15 20$ :D mình thì khó thôi.
Nói chung là nếu chịu khó và có khả năng ngồi thì còn hơn chán đi công nhân đó :D với một ng ko có công việc thì thế là quá ổn rồi.
mình cũng capt. nhưng mà cũng ko làm lâu đc. thỉnh thoảng tí toáy tí, tính mình ngồi lâu làm mãi 1 thứ oải lắm.

E ngồi chạy offer 12h đc có 1$ đây bác :oops: nếu mà 1$/h thì e chơi luôn :D

Upvote 0
E ngồi chạy offer 12h đc có 1$ đây bác :oops: nếu mà 1$/h thì e chơi luôn :D
1$ 1h thì ko khó. nhưng mà 1h đó bạn có ngồi gõ đc ko. trung bình ngày mình vẫn ngồi 3 tiếng. tầm 9-11h đến 1-2h ngày nào ngon thì tầm 3.5$ ngày nào đói thì tầm 2.8 :D nhưng mà gõ đêm. ngày thì gà nên pri pix nó cao, rate thấp hơn thì ko đc vậy. nhưng cũng xêm xêm :oops: ngày cũng rảnh ngủ tới khi chán thì thôi :D

Upvote 0
Chốt lại một câu ai muốn hỏi gì thì tự goog chứ lên đây ma hỏi bị chém tơi bời. haizzzzz
google nó chỉ là tham khảo thôi. còn thật sự cũng chưa chắc.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,683
171,769
Latest member
phannhattrieu012
Back
Top Bottom