Tham khảo hướng đi nếu bắt đầu làm MMO

745136

Newbie
Reactions
2
MR
0.035
Hi anh em
Mình tạo tài khoản ở 4rum này cũng đc 10 năm rồi... Nhưng khá lâu không vào 4rum
Năm 2016 - 2018 có tự đào coin kiếm thêm thu nhập, nhưng sau thì nghỉ và bỏ bẵng mảng MMO luôn.
Năm nay đang thất nghiệp, cũng nghĩ đến việc quay lại làm MMO cho nhanh giàu có như các anh em:p, vậy nên muốn tham khảo các ae xem đang có tút nào kiếm ổn ổn, độ rủi ro thấp thấp chút không ạ.
Mình cũng có chút kiến thức IT... Đường truyền internet ổn, trang thiết bị nếu cần có thể đầu tư thêm ạ.
Thanks các ae tư vấn.. Yêu thương....

Rủi ro thấp mà kiếm ổn thì làm theo lương ấy anh
chứ hầu như năm nay toàn rủi ro 🥲🥲
hoặc có nhưng có đc mấy ai chia sẻ miếng cơm manh áo của họ 🥹🥹

Upvote 0
Hi anh em
Mình tạo tài khoản ở 4rum này cũng đc 10 năm rồi... Nhưng khá lâu không vào 4rum
Năm 2016 - 2018 có tự đào coin kiếm thêm thu nhập, nhưng sau thì nghỉ và bỏ bẵng mảng MMO luôn.
Năm nay đang thất nghiệp, cũng nghĩ đến việc quay lại làm MMO cho nhanh giàu có như các anh em:p, vậy nên muốn tham khảo các ae xem đang có tút nào kiếm ổn ổn, độ rủi ro thấp thấp chút không ạ.
Mình cũng có chút kiến thức IT... Đường truyền internet ổn, trang thiết bị nếu cần có thể đầu tư thêm ạ.
MMO giờ cũng.khó khăn lắm, cũng yêu cầu nhiều kiến thức và đầu tư tiền bạc nữa. Kiếm trên trên X đang Hot đấy.

Upvote 0
Hi anh em
Đồng cảnh ngộ, hi vọng a e chia sẻ, mk năm nay suýt đầu 4 mà còn chơi vơi lắm :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom