Rút gọn link. Các chị đại anh lớn giúp em với ạa

zztuilavip

Newbie
Solutions
1
Reactions
0
MR
0.532
Chào các anh các chị ạ, em năm nay 18 có chút thời gian rảnh nên muốn tìm việc mmo ngày kiếm 50k đều đều là được ạ.
Em có đang tìm hiểu về các rút gọn link. Các anh chị thấy mảng này thế nào và nếu ổn thì có các website này payrate ok, uy tín ạ. Em cảm ơn nhiều, chúc ac 1 ngày tốt lành <3 <3

Bitly, AdFly,
Ngoài ra còn có:
  1. TinyURL: TinyURL là một dịch vụ rút gọn link phổ biến và dễ sử dụng.
  2. Linkvertise: Linkvertise cho phép bạn kiếm tiền qua việc rút gọn link và tạo lưu lượng truy cập.
  3. ShrinkMe.io: ShrinkMe.io cũng là một dịch vụ rút gọn link có tính năng kiếm tiền.
  4. Shorte.st: Shorte.st cung cấp dịch vụ rút gọn link và kiếm tiền qua việc chia sẻ đường dẫn rút gọn.
  5. Ally: Ally là một dịch vụ rút gọn link mới mẻ với mục tiêu tối ưu hóa tỷ lệ thanh toán cho người dùng.

Upvote 0
Linkvertise web này ổn nha b

Upvote 0
Sao mình đã đăng ký shorte.st mà nó không gởi mail về để kích hoạt tài khoản ae nhỉ. Nghe mn bảo nó trả tiền chậm chứ không phải scam. Ae có trang nào giống shorter.st, hiển thị quảng cáo phù hợp với nhu cầu của mình.
Tạo shortlink trên Linkvertise phức tạp nhỉ. Và cũng không thấy chỗ ghi thông tin payment

Last edited:
Upvote 0
Chào các anh các chị ạ, em năm nay 18 có chút thời gian rảnh nên muốn tìm việc mmo ngày kiếm 50k đều đều là được ạ.
Em có đang tìm hiểu về các rút gọn link. Các anh chị thấy mảng này thế nào và nếu ổn thì có các website này payrate ok, uy tín ạ. Em cảm ơn nhiều, chúc ac 1 ngày tốt lành <3 <3
thử bên này xem bạn, https://traffic-user.vn mình thấy uy tín

Upvote 0
Bitly, AdFly,
Ngoài ra còn có:
  1. TinyURL: TinyURL là một dịch vụ rút gọn link phổ biến và dễ sử dụng.
  2. Linkvertise: Linkvertise cho phép bạn kiếm tiền qua việc rút gọn link và tạo lưu lượng truy cập.
  3. ShrinkMe.io: ShrinkMe.io cũng là một dịch vụ rút gọn link có tính năng kiếm tiền.
  4. Shorte.st: Shorte.st cung cấp dịch vụ rút gọn link và kiếm tiền qua việc chia sẻ đường dẫn rút gọn.
  5. Ally: Ally là một dịch vụ rút gọn link mới mẻ với mục tiêu tối ưu hóa tỷ lệ thanh toán cho người dùng.
Shorte.st ko pay mà bảo ae lm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom