Ask Vụ ongbau.com mình thấy chưa ổn

paypalaz

Junior
Reactions
94
MR
0.739
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Qua vụ việc ongbau.com hôm qua mình cũng có có mất bình tĩnh dẫn đến cãi nhau, đó là điều mình cũng không muốn nhưng ở đây có nhiều vấn đề mình cảm thấy chưa ổn cho ID này. Thiết nghĩ mod làm việc chưa thoả đáng nên có thể dẫn đễn hệ lụy về sau cho anh em diễn đàn mmo4vn. Vinh Quang nó mất công phát triển từ năm 2010 đến giờ cũng đã 14 năm nên ko thể để mấy con sâu mọt làm loạn được.
Vụ việc hôm qua của ongbau đã khép lại nhưng mình thấy đây là trò vớ vẩn của chính ongbau tạo ra. Kết luận là bị hack iphone này nọ, đây là dấu hiệu của bọn scam nên mình mạnh dạn nói mong admin và mod xử lý.
Nguời phốt ongbau nói kích link bik hack nên mình nói luôn. Mình để số tài khoản của mình 500triệu. Và click bất cứ vào link nào đưa mình click. Mình sẽ dùng iphone. Nếu bạn ấy lấy được dù 1 nghìn đồng mình cam kết 500tr là của của bạn ấy.
Còn ko lấy được mình lấy đúng số lẻ là 2k usd. 2k này mình sung quỹ từ thiện của mmo4me chứ mình không lấy.
Vụ việc đã dừng lại nhưng các mod và amdin nên thanh lọc mấy cái thành phần bố láo vớ vẩn khỏi 4rum.

ko nhập pass, ko lộ OTP thì click link hack bằng niềm tin
Mình ko nhớ tên người post phốt hôm qua nhưnh suy cho cùng thì là 1 mình nó thôi. Mình chấp nhận click tất cả cả link ông ý click. Để sẵn 500tr trong đó công khai để ai cũng biết. Chứ để mấy cái trò vớ vẩn này ở diễn đàn ức chế lắm

Upvote 0
tạo scandal , lượng truy cập bổng tăng đột biến , chắc là 1 chiêu trò thôi

Upvote 0
iphone thì hơi căng nhỉ :D
Thì thấy khách của nó nói sài iphone click link bị hack mà. Nên mình để iphone cho công bằng.

Upvote 0
tạo scandal , lượng truy cập bổng tăng đột biến , chắc là 1 chiêu trò thôi
Idol vẫn tai qua nạn khỏi là mừng rồi :)

Upvote 0
Thì thấy khách của nó nói sài iphone click link bị hack mà. Nên mình để iphone cho công bằng.
Từ khi xài iphone link nào tui cũng click vào hết, mấy cái liên kết trên mail lừa đảo cũng bấm hết, tính tò mò :v

Upvote 0
Upvote 0
vì cái cách nói chuyện láo toét, thiếu tôn trọng ng khác, chỉ ước được đấm m 1 cái full lực
hahaha cay cú chuyện j thế :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077:

Upvote 0
mod & admin rất non tay, mềm mỏng quá độ, mem nó lờn ra; còn vì mục tiêu gì, 4rum leo lên hay đi xuống thì đều có lý do của nó cả.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week