Hết lời để nói với bạn này :))

woaini1991

Hero
Verified
Reactions
2,182
MR
0.000
Anh em nào rảnh trả lời tiếp giúp mình cái inbox với, mình cũng chả rõ mình không "còn tính người" từ bao giờ :)) Mình bán plugin thì mình có quyền offer giá, cái đó là mất tính người à?
Còn nói luôn với bạn @trustclickshop, mình viết ra mình có quyền ra giá, plugin click site bình thường 5$-7.5$, ok, plugin này cần phải sử dụng cả tính năng active mail => khó hơn => đắt hơn. Còn vì sao bên kia là 0.5$/15 ngày (dù mình nghỉ bán từ tháng 3/2014 rồi, bây giờ là tháng 10/2014 nhưng bạn ấy vẫn lôi ra được, chịu ...), đó là bán đại trà, còn cậu nghĩ 7$ của cậu nó giá trị thì cứ đi nhờ người khác thôi.
P/s: hôm nay hơi rảnh, :))

thôi thằng sida anh chấp làm cmg :(

Tán thành ý kiến của chủ Thớt, đc thì mua, ko đc thì thôi, mắc gì la làng, chê đây mắc thì sang kia rẻ mà mua, như đi chợ z mà :rolleyes:

P/s: ngày xưa từng bán tools, nên rất hiểu :p

Tán thành ý kiến của chủ Thớt, đc thì mua, ko đc thì thôi, mắc gì la làng, chê đây mắc thì sang kia rẻ mà mua, như đi chợ z mà :rolleyes:

P/s: ngày xưa từng bán tools, nên rất hiểu :p
Cái quan trọng là nó khó hơn thì đắt hơn chút, ko mua thì thôi cớ chi phải xỉ vả nhau :)

@trustclickshop cậu mà pm mình thì xác định giá từ 100$ đổ lên nhé
P/s: đồng tiền đi trước là đồng tiền thông minh.
Điểm danh cạch mặt thể loại "không có tính người" nào @woaini1991

Vấn đề k phải là giá của cái tool mà là cách bạn ấy làm khó mình kìa, mình biết bạn này chuyên sell plugin 5$ lâu rồi, mà mình pm thì cố tình đưa ra giá như mình k biết vậy.

Vấn đề k phải là giá của cái tool mà là cách bạn ấy làm khó mình kìa, mình biết bạn này chuyên sell plugin 5$ lâu rồi, mà mình pm thì cố tình đưa ra giá như mình k biết vậy.
Chuyên? Topic nào nói chỉ có giá 5$? Topic nào cũng đưa ra giá 5-10$ và có thể hơn, viết 1 cái plugin 1Mb giá = 1 plugin 10Kb hả? Hài thật :| Bạn có vẻ có vấn đề về logic :|

Chuyên? Topic nào nói chỉ có giá 5$? Topic nào cũng đưa ra giá 5-10$ và có thể hơn, viết 1 cái plugin 1Mb giá = 1 plugin 10Kb hả? Hài thật :| Bạn có vẻ có vấn đề về logic :|
Cậu nói vậy là bậy rồi, cậu sell hồi đó giờ tầm 5$ bộ cái diễn dàn này k biết sao mà cần topic.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,374
171,428
Latest member
luccong473
Back
Top Bottom