Hết lời để nói với bạn này :))

Ai bảo bán rẻ quá có 10$ chi cho nó nói không có tính người, cho chừa. Mai mốt lấy 50 60$ ấy là nó hết thắc mắc chứ gì

Đang dùng plugin của bác @woaini1991 . Rất ngon mà giá cả như vậy là hợp lý. Tóm lại làm ăn thì phải đầu tư. Đầu tư ban đầu mà kì kèo 1 vài $ thì để đấy ăn dần ăn mòn cũng hết thôi. ;)

Tính đi ngủ rồi mà ấn vào cái nút Yahoo đưới avatar cậu mãi ko được tưởng máy làm sao nên hơi hoang mang :v
Àh, treo cho đẹp ấy mà, nó có mỗi dấu " ` " chứ ko có tên nick, :D:D:D
Bữa đấu caro có treo lại xíu để các mod pm hẹn thi đấu mà bị khủng bố dữ quá :(:(:(
Khi đó ko biết đứa ác nhân ác đức nào chơi xỏ còn post yahoo mình cả lên mục tìm bạn trên web tào lao nào rồi làm cả đống người pm mình nữa, bữa đó bị khủng bố hoảng nên sau đã gỡ ra liền rồi :confused::confused::confused:
Giờ đi ngủ đã còn học thi, xíu minh gửi yahoo mình zô inbox woaini1991 nếu bạn cần nha, :D

Àh, treo cho đẹp ấy mà, nó có mỗi dấu " ` " chứ ko có tên nick, :D:D:D
Bữa đấu caro có treo lại xíu để các mod pm hẹn thi đấu mà bị khủng bố dữ quá :(:(:(
Khi đó ko biết đứa ác nhân ác đức nào chơi xỏ còn post yahoo mình cả lên mục tìm bạn trên web tào lao nào rồi làm cả đống người pm mình nữa, bữa đó bị khủng bố hoảng nên sau đã gỡ ra liền rồi :confused::confused::confused:
Giờ đi ngủ đã còn học thi, xíu minh gửi yahoo mình zô inbox woaini1991 nếu bạn cần nha, :D
Cần chứ. Cái này chắc được giá lắm :v

Đang dùng plugin của bác @woaini1991 . Rất ngon mà giá cả như vậy là hợp lý. Tóm lại làm ăn thì phải đầu tư. Đầu tư ban đầu mà kì kèo 1 vài $ thì để đấy ăn dần ăn mòn cũng hết thôi. ;)
Thank cậu, đó giờ mình cũng có viết gì đâu, topic close hết rồi, ai đặt thì viết thôi :v

Lâu quá từ giã ptc, giờ thấy mấy cái plugin hài hài :p chúc cậu gì đó mau kiếm đc ng code :p

Ngồi đọc lại từ #1 mà chẳng biết làm gì ngoài cười :D
Như bọn trẻ con với nhau thế :D
Tiền cùa mình, thuận thì mua, không thì thôi.
Nhì nhèo nhì nhèo ... Nhiều người 5$/ tất cả các plugin nhé...
Mồm kêu thế sao còn chịu đẩy giá lên 7$ rồi mới bắt đầu bài ca sông lô?

Ngồi đọc lại từ #1 mà chẳng biết làm gì ngoài cười :D
Như bọn trẻ con với nhau thế :D
Tiền cùa mình, thuận thì mua, không thì thôi.

Mồm kêu thế sao còn chịu đẩy giá lên 7$ rồi mới bắt đầu bài ca sông lô?
Thật sự hôm nay hơi rảnh và buồn đời nên ngồi xả stress chút thôi, chứ bình thường mình cũng chả muốn nói gì cả. Chém gió trong này cũng vui mà :p

loằng ngoằng, nói chung ng ta bán giá bao nhiêu cảm thấy mua dc thì mua, ko mua dc thì tìm chỗ khác rẻ mà mua,

ai lại đi nói người khác k có tính người, nói thật bạn còn nông nổi lắm, rút kinh nghiệm lần sau

@trustclickshop : mình là ra tool, mình có quyền bán giá nhiêu thì bán, bạn có quyền mua hay ko, thuận mua vừa bán, thế nhé, ko cần chê này nọ:mad::mad:

Có ~ thể loại nói 1 lần hiểu
Có ~ thể loại nói 10 lần, thậm chí chửi vô mặt cũng ếu hiểu còn đổ ngược lại =))
Thôi kemeno đi mấy bác =)) Sáng ra cười đau bụng mấy cái cm =))

đọc 4 trang, mỏi mắt, hoa mắt và rất hại não

........... cái thằng đó, chắc là trẻ trâu trong rừng mới ra :confused:

cmmt mà chả biết động nảo tí xíu nào, đúng là hài thật :p

Thấy giá 10$ rồi mới thấy cái topic đó, mới cay. Nếu thì thấy trước thì đã pm xài free hoặc 0.5$/tháng rồi.
mình k hiểu bạn có não ko topic đấy có hơn nữa năm trước giờ cậu đem ra so, nếu nói vậy cậu qua đó lấy mà dùng là xong, ko lẻ cậu bắt người ta bán lúc nào cũng chỉ 1 giá bạn thấy topic đấy close lúc nào rồi ? và lúc cậu pm là lúc nào mà cậu so sánh, thứ 2 thuận mua vừa bạn họ có quyền đưa ra giá bạn có quyền ko mua, đằng này lại chửi ng khác, bạn có não ko ?

Đang rảnh mà cậu, nói cho bạn ý hiểu vài vấn đề. Lần sau đi order ai thì cẩn thận, nói thật mình hiền lắm rồi đấy :))
tín ra bác đã dể giải lắm rùi, nếu bác ấy gặp ai khác ngoài bác thì...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom