Hết lời để nói với bạn này :))

Cậu nói vậy là bậy rồi, cậu sell hồi đó giờ tầm 5$ bộ cái diễn dàn này k biết sao mà cần topic.
Tui bán tui có quyền định já. Tui thích ai thì tui bán rẻ, tui ghét ai thì tui bán mắc. Được ko ?

Người ta viết tool cực khổ lắm 10$ không tới đâu đâu!..Bạn kia không biết nên Trial Mod bỏ qua đi!...Đôi khi công việc đó mà mình có thể kiếm được 20 30$ đấy! Ở VN mình trả giá thấp cho dân lập trình quá!...
Bác mua hàng cũng đừng chửi người khác mang tội! Làm gì mà tìm bài viết ngta lôi ra để làm bằng chứng như thế...Mất hòa khí khó làm ăn!...:D

Thấy giá 10$ rồi mới thấy cái topic đó, mới cay. Nếu thì thấy trước thì đã pm xài free hoặc 0.5$/tháng rồi.
Cay? So sánh tool và plugin? So sánh giá tháng 3 và tháng 10? Có sự liên quan gì ở đây chăng? Trong khi cậu cũng chưa biết tính năng của mỗi cái ntn? Càng nói càng thấy buồn cười. Cho mình cười phát nha :D

Cay? So sánh tool và plugin? So sánh giá tháng 3 và tháng 10? Có sự liên quan gì ở đây chăng? Trong khi cậu cũng chưa biết tính năng của mỗi cái ntn? Càng nói càng thấy buồn cười. Cho mình cười phát nha :D
Cậu nói chuyện ngày càng bậy tôi nhờ cậu viết plugin chứ viết tool hồi nào, plugin trên nền của all1tool thì cậu hiểu,ai chơi ptc đều hiểu là viết dễ hay khó. cậu dối lòng làm gì.

http://mmo4me.com/threads/ptchelper-tool-ptc-tu-dong-dang-ky-rut-tien-quan-ly-dr.161622/ đây là 5 script tích hợp lại, lúc trước cậu đã share trên topic này. Mình chỉ hỏi 1 phần trong đây là buxhost. Thậm chí cậu chỉ cần lấy cái plugin đó copy đưa tôi là đc 7$ rồi, cần giờ làm khó nhau vậy. Giờ này thì có thể câu ko cần khách hàng. Nhưng 4rum giờ k phải riêng m cậu biết viết.

Cậu nói chuyện ngày càng bậy tôi nhờ cậu viết plugin chứ viết tool hồi nào, plugin trên nền của all1tool thì cậu hiểu,ai chơi ptc đều hiểu là viết dễ hay khó. cậu dối lòng làm gì.
Topic kia là tool, inbox này về plugin, mình biết đọc, OK?

http://mmo4me.com/threads/ptchelper-tool-ptc-tu-dong-dang-ky-rut-tien-quan-ly-dr.161622/ đây là 5 script tích hợp lại, lúc trước cậu đã share trên topic này. Mình chỉ hỏi 1 phần trong đây là buxhost. Thậm chí cậu chỉ cần lấy cái plugin đó copy đưa tôi là đc 7$ rồi, cần giờ làm khó nhau vậy. Giờ này thì có thể câu ko cần khách hàng. Nhưng 4rum giờ k phải riêng m cậu biết viết.
Hài :)) Rút tool ra hả :)) Hay vẫn tưởng topic kia là PLUGIN?

Thuận mua vừa bán thôi mừ, không ưng thì không mua thôi o_O làm gì phải làm quá lên

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom