[HELP] We're sorry, but we can't send your payment right now

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Insuree Balance
0
Xin phép MOD vì lập thêm topic hỏi về vấn đề này nhưng vì 2 topic trước ko thấy hướng giải quyết nên mình lập thêm 1 topic nữa
Hiện tại mình send $ thì bị lỗi We're sorry, but we can't send your payment right now, thấy mọi người bảo 2-3 hôm send lại là được nhưng đợi đến 5 hôm mình vẫn ko send được , PP của mình chưa ver , reg bằng IP US và nhận tiền sạch từ site PTC The-BUX , mình cũng thử đổi trình duyệt khác cũng không được
Sau 1 hồi loay hoay đổi agent thì nó lại báo limit send 500$ mà tài khoản mình là tài khoản mới chưa send bao giờ .
Xin ý kiến của 1 số pro vì đang có rất nhiều tài khoản PP ip US ( mỗi tài khoản 3-5$ )bị như thế này , sẽ hậu tạ nếu send được về tài khoản PP chính của mình . thank !!!
P/S : ai biết cách giải quyết pm yahoo mình toipham_Depzai . hậu tạ 10$ nếu giải quyết được :)

- - - Updated - - -

Có 1 Tài khoản ip VN thì đã send được sau khi đợi 3 hôm !

xài 1 trình duyệt và 1 ip
đăng nhập 1 ngày 1 lần trong ít nhất 2 tuần mới hiệu quả

xài 1 trình duyệt và 1 ip
đăng nhập 1 ngày 1 lần trong ít nhất 2 tuần mới hiệu quả
mình cũng chỉ xài firefox và ip ssh duy nhất nhưng chưa đợi đến 2 tuần . PP ip VN thì đúng 3 hôm là send được luôn nhưng ko giám reg nhiều PP cùng 1 ip chỉ giám reg 2 PP :(

Cậu muốn veried đống acc đó pm mình mình chỉ cách reg bank us. 2 ngày là xong và ko bị giới hạn nữa. Sent tẹt ga

Đang online phone nên c để sáng mai pm t rồi t chỉ cách. More info nhé

Cậu muốn veried đống acc đó pm mình mình chỉ cách reg bank us. 2 ngày là xong và ko bị giới hạn nữa. Sent tẹt ga
pm yahoo của mình được ko ?

vấn đề là do IP thôi muốn send thì changes IP là send dc mà

bạn chắc j ssh đó đã sạch 100% :)
acc US send acc us thì dc us unver send VN khó lắm bạn nhé pp chỉ cho ver us send pp VN

đang pm hướng dẫn chủ thớt. ko biết có ok ko?

Ko chagne ip cũng pay được nhưng đây là thủ thuật kiếm tiền và chiến ebay nên ko share được thớt tinh sử dụng lâu dài thì nên veried vì veried pp us là Free mà

Ko chagne ip cũng pay được nhưng đây là thủ thuật kiếm tiền và chiến ebay nên ko share được thớt tinh sử dụng lâu dài thì nên veried vì veried pp us là Free mà
mai cậu online bằng PC thì pm mình nhé xem có hướng giải quyết ko .

cái này minh biết nguyên do mà :)
chủ thớt send thử pp us thử xem minh nghi là dc vì minh từng gặp , nếu dc thì bạn sẽ phải send tiến qua pp us ver ùi mới send sang acc VN ko thì limited sẽ đến với bạn

cái này minh biết nguyên do mà :)
chủ thớt send thử pp us thử xem minh nghi là dc vì minh từng gặp , nếu dc thì bạn sẽ phải send tiến qua pp us ver ùi mới send sang acc VN ko thì limited sẽ đến với bạn
bạn ơi mình thử rồi mà nó lại báo limit 500$ trong khi tài khoản PP mình là tài khoản mới reg :( ăn được vài đồng của bọn nước ngoài mà khó ghê :((

mình nhớ là acc pp bị lỗi ko send đc tiền, chỉ cần remove vcc đi là send đc tiền ngay thì phải
hoặc cậu thử dùng trình duyệt ie8 trở lên send thử xem...
bạn ơi mình chưa ver mà :) cũng thử đổi sang ie8 mà ko được , trắc đợi cái bác bên trên ver bank US vậy

PM yahoo đi nhé. Online rồi nè

Thằng cờ hó này khốn nạn và rẻ rách vô cùng. anh em tránh xa loại này ra. mình veried cho 1 acc paypal us và cho 1 cái link reg bank usa kèm them full info để reg. nó reg thế nào mà nó add vào paypal khộng được paypal gửi 2 số về bank để veried. nay quay lại cắn mình. 1 acc đã veried nó cũng éo thèm giả tiền. Tao nói cho cái loại ch ó như mày biết. cái đệt ****** mày. mày hỏi mua được cái bank US đã active kèm theo card giá là bao nhiêu tiền rồi hãy to mồm con nhé. 10wmz mày tưởng to lắm hả con. éo có tiền xin bố mày cho luôn éo cần phải thế. con ch ó nó cũng không cắn lại chủ sao mày là người lại có được cái đức tính khốn nạn thế hả?

biết ngay thằng UG vào đây mà :)) ver 1 PP bằng bank us trong khi mình ko có thông tin acc và pass của bank us đấy , xong cho mình ít info nó dùng nát rồi , info có SSN xin lỗi thằng ngu nhà mày ở 4rum này đầy người share kìa , rồi cho cái link bank US đấy bảo là TUT của chúng nó =)) bank us ver PP lên youtube chúng nó hướng đẫn có mà cả núi ,rồi bạn ý bảo lấy 10$ WMZ :)) hay quá ha .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom