Chat Trải nghiệm cự tệ mua via trên nguồn nguyên liêu fb minhmom.com

tdt3001

Newbie
Reactions
8
MR
1.280
Chuyện là như thế này do mình đang test các lại tk 1m1 và mình được bạn giới thiệu trang wed minhmom.com và thấy giá via trên này có rẻ nên mình có nạp 20k vào test. Sau khi mua con 20k thì em có log vào thì thấy tkqc không sao nhưng lại nằm trong 1 con BM die (hình 1) nên em không đồng ý và yêu cầu đổi thì shop đồng ý đổi và em đổi cả 3 lần nhưng vẫn bị dính nằm trong BM die. Sau đó mình bảo shop hoàn tiền về cho mình để mình mua con khác giá cao hơn và mình nạp thêm 10k vào mua 1 con 30k thì lần 1 đăng nhập vào bị xmdt mà wed không cung cấp phôi nên mình yêu cầu đổi 1 con khác ( ảnh 2) và con thứ 2 thì gặp vấn đề không thể out ra các thiết bị do bị không có mk intagram ( Ảnh 3) shop đã hoàn tiền. Xong thì tối cn mình có ngựa ngựa nhảy vào mua 1 con 30k mua xong out chưa đụng gì hết (k bấm tải xuống). Không bấm tải xuống thì không thể xem đc file tk ( hình 4), sáng hôm nay mình vào kiểm tra thì thấy tk của bạn đã đổi mk 8 tiếng ( lúc 8h20) (hình 5) và (mình mua tk lúc 19.20 tối hôm trước). sau đó thì mình có nhắn để bảo hành xong shop bảo không thể đổi được thì bạn đã đổi mật khẩu (mình còn chưa tải xuống thì sao đổi). xong mình có nói là ok bạn có thể kiểm tra hoạt động của mình trên wed của bạn là mình có tải xuống file note tài khoản hay không là bạn biết liền. nhưng không các bạn ấy nói vòng vo bảo cúp điện... không đưa ra hướng giải quyết cho mình dù mình nói đi nói lại 3 lần là chỉ cần check xem hoạt động của mình trên wed bạn là xong. Nói 1 hồi thì mình mệt quá nói bạn cho mình hướng giải quyết không thì mình xin bốt phốt trên diển dần mmo4me.com thì khoảng 5p sau a tự nhận mình là chủ shop nhảy vào và gửi cho mình 1 con tk khác. (mình định bỏ luôn 30k mà bạn ấy gửi thì mình cứ nhận đổi thông tin trước). Xong bạn ấy gửi cả đống hình ai đó truy cập tài khoản ở malai, lào ... mình đều thèm đọc vì mình không quan tâm , mình chưa login hay đăng nhập đổi thông tin thì mất tài khoản sao liên quan tới mình được.
Mình đăng bài viết này để nói về trải nghiệm cực tệ của mình trên wed minhmom.com và khuyên mọi người nên cẩn thận thay đổi thông tin ngay lập tức khi mua và đừng có ngựa ngựa như mình.

Attachments

• hình 4.png
    hình 4.png
    90.5 KB · Views: 54
  • ảnh 3.png
    ảnh 3.png
    27.5 KB · Views: 31
  • ảnh 2.png
    ảnh 2.png
    40.4 KB · Views: 41
  • ảnh 1.png
    ảnh 1.png
    158.1 KB · Views: 32
  • ảnh 1.png
    ảnh 1.png
    158.1 KB · Views: 36
  • ảnh 1.png
    ảnh 1.png
    158.1 KB · Views: 40
  • ảnh 2.png
    ảnh 2.png
    40.4 KB · Views: 42
  • ảnh 3.png
    ảnh 3.png
    27.5 KB · Views: 40
  • hình 4.png
    hình 4.png
    90.5 KB · Views: 39
Last edited:
Dạ em viết bài này thì mục đích là để kể lại quá trình trải nghiệm như cc về wed trên. tốn 1 buổi sáng thứ 7 log 5 con tk kiểm tra mail, đổi pass chờ rep rất lâu và sử lý vấn đề như cc.
Em chạy cho công ty tiền mua nvl công ty bỏ ra, via sau này chạy die còn dùng tạo clone die cho sale, việc mua và mất thì em hoàn toàn chịu trách nghiệm về vấn đề này nên em phải kỹ 1 tý ếu phải vì câu thách của chủ shop cứ phốt đi bố ếu sợ của chủ shop nha ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom