Warning Gmail lởm và thái độ dịch vụ

Em định ko nói gì cho đỡ mất time. Mà đọc comment thấy các bác chỉ biết " ĐỌC " xong rồi " Phê Binhf"
Em tóm tắt sơ lược lại ntn :
Nửa đêm bác kia PM mua 10 cái mail. Bình thường thì các bác cũng biết mua 10 cái mail thì có mấy ai bán ?
Tiếp theo bác này tạo kênh và PM em rằng " ko tạo được kênh mail 1 và mail 5 tạo bắt very"
Em bực mình login vào mail 2 tạo kênh =>> ko very =>> báo bác ấy.... Nhưng bác ấy lại bảo " Mail 1 ko được
Em vào mail 1 tạo 1 lúc 5-6 kênh cho bác ấy xem .... Hom sau bác ấy pm =>> Bác ấy pm bảo "refund cho tớ "
=>> Mail em đã chứng minh là em tạo ko vấn đề gì và support như vậy là cũng ổn rồi. Có 10 cái mail pm suốt rồi lại còn đfoi cả refund.... Vấn đề ở cái chỗ tại sao em lại phải refund ? trong khi mail của em em đã chứng mình cho bác ấy là OK
Có 50k thôi mà lèo nhèo kì kèo như thế thì em nên gọi là gì ?

Em bảo hành vài trăm cái em còn chẳng buồn nghĩ nói gì 10 cái mail. Cái vấn đè ở đây là đòi " Refund với cái lí do bác ấy ko làm được " =>> Bác ấy ko làm được thì em phải chịu mất time + mail cho bác ấy sao ?

BÁC KIA VÀO UP Đầy đủ log chat lên nhé.... Em ko thích nói nhiều vs bác đâu ^^. UP THÌ PHẢI UP CHO ĐẦY ĐỦ

Nếu ko quy định về min thì phải bán chứ sao lại mấy ai bán nhỉ

tóm lại chủ thớt muốn mua gmail để tạo kênh, nhưng không tạo được nhìu kênh theo mong muốn.
seller thì nói gmail là hàng xịn, tạo kênh vô tư.

Vậy thỏa thuận lúc đầu là bán mail, tạo kênh thế nào phải xem full log chat mới bit dc.

Làm dịch vụ thì lúc nào cũng phải đặt mình vào phía khách hàng chứ, có 10 mail mà phải đòi refund và lập thớt report lên đây thì mình hiểu thớt ức chế như nào mới làm vậy. Nhiều khi 50k nó chả đáng làm to nhưng ghét cái thái độ phục vụ nên mới vậy.
Sao ngay lúc đầu cậu k teamviewer qua để support cho thớt, cậu làm trên máy cậu nhưng lỡ máy ng ta k làm đc thì sao, cho dù k phải lỗi của bên cậu nhưng đúng bên thớt k reg đc thì cậu phải có trách nhiệm đổi con mail khác hoặc thu hồi rồi refund.
Nói tóm lại khách hàng là THƯỢNG ĐẾ, sỉ vả khách hàng thì kết cục thế nào ai cũng biết r đấy :D

Nói gì thì nói kêu rẻ rách là sai r
Mình cũng mua acc tạo nhiều kênh của woonline24, mình dùng ip wifi tạo k đc, bác ấy lại tạo đc, hoá ra là phải dcom. Có 4 cái tạo = wifi k đc mà giờ vào = dcom cũng k tạo đc nữa thì mình đành chịu.
Sao seller k giải thích gì? Nếu seller tạo đc mà khách k tạo đc thì 1 là seller đăng nhập trc đó r ip seller khgán vào gmail nên tạo đc, 2 là ip khách có vđề, cái này từ từ dàn xếp chứ.
50k lôi lên box scam haiz

Em định ko nói gì cho đỡ mất time. Mà đọc comment thấy các bác chỉ biết " ĐỌC " xong rồi " Phê Binhf"
Em tóm tắt sơ lược lại ntn :
Nửa đêm bác kia PM mua 10 cái mail. Bình thường thì các bác cũng biết mua 10 cái mail thì có mấy ai bán ?
Tiếp theo bác này tạo kênh và PM em rằng " ko tạo được kênh mail 1 và mail 5 tạo bắt very"
Em bực mình login vào mail 2 tạo kênh =>> ko very =>> báo bác ấy.... Nhưng bác ấy lại bảo " Mail 1 ko được
Em vào mail 1 tạo 1 lúc 5-6 kênh cho bác ấy xem .... Hom sau bác ấy pm =>> Bác ấy pm bảo "refund cho tớ "
=>> Mail em đã chứng minh là em tạo ko vấn đề gì và support như vậy là cũng ổn rồi. Có 10 cái mail pm suốt rồi lại còn đfoi cả refund.... Vấn đề ở cái chỗ tại sao em lại phải refund ? trong khi mail của em em đã chứng mình cho bác ấy là OK
Có 50k thôi mà lèo nhèo kì kèo như thế thì em nên gọi là gì ?

Em bảo hành vài trăm cái em còn chẳng buồn nghĩ nói gì 10 cái mail. Cái vấn đè ở đây là đòi " Refund với cái lí do bác ấy ko làm được " =>> Bác ấy ko làm được thì em phải chịu mất time + mail cho bác ấy sao ?

BÁC KIA VÀO UP Đầy đủ log chat lên nhé.... Em ko thích nói nhiều vs bác đâu ^^. UP THÌ PHẢI UP CHO ĐẦY ĐỦ
Chào bác, tưởng thời gian bác là vàng bạc nên lơ luôn rồi chứ :D

Thứ 1/ Mình không report scam nên ko định up full log, vì cái chính ở đây là mình không thích thái độ của bác nên cảnh báo mọi người. Nếu cần thì mình up full nhưng sau đoạn mua gmail bác chỉ nói là bác tạo bình thường, mình tạo ko được thì phải xem lại máy của mình => mình im lặng, ok, máy mình có vấn đề, có lẽ thế thật, có lẽ gmail bác ngon.

Thứ 2/ Hôm sau mình pm bác chứng minh không phải do máy mình có vấn đề bằng cách quay video test gmail, lấy 2 cái mua từ bạn khác tạo đc 64 kênh, xong log 10 cái bác tạo lần lượt thì có 2 cái > 3 kênh (ko như kì vọng nhưng mà đúng như bác nói ban đầu, cũng chấp nhận được), còn lại đều 1 2 kênh, có cái còn chỉ tạo đc kênh chính :).

Thứ 3/ Mình đã muốn rõ ràng nên quay video, đỡ mất công bác nói này nói nọ, ko chịu nhận sai. Vì thực tế bác nói rằng bác tạo ok, bác chứng minh bác tạo ok, nhưng mình xin teamviewer (chế độ khán giả) xem quá trình bác tạo thì bác lại ko cho? Vậy có gọi là chứng minh không? Phải chăng trong lúc bác tạo lại lấy điện thoại ra ver? Còn video mình quay gửi bác cả gần 1 tiếng chứng minh gmail bác có vấn đề bác có thèm coi giây nào chưa?

Thứ 4/ Mình pm bác ban đầu là muốn đổi hàng, vì nghĩ có thể loạt bác lấy bị dỏm, đổi loạt tạo ngày khác xem có khá hơn không. Nhưng thấy thái độ bác nói như vậy thì thôi refund cho lành. Dự định của mình là mua 10 cái test, ngon thì ngày mua 100 cái, vấn đề là hợp tác lâu dài chứ không phải là việc "mua có 10 cái mail ..."

Thứ 5/ Nếu trong trường hợp đó, bác nói nhẹ nhàng rằng "hàng mua không trả lại bạn à" hoặc "mình không có trách nhiệm đổi trả" hoặc gì đấy, đại loại như vậy thì thôi mình cũng bỏ qua, chứ không như câu "em đéo có rảnh", "bác giẻ rách" và "mình chặn bác nhé" :D

Nhưng dù sao thì mình cũng chả report scam cậu, vì mình đang cầm 10 gmail rồi, cậu ko nhận lại hàng thì coi như mình mua trúng hàng lởm thôi. Nhưng cũng cảm ơn cậu vì nhờ cậu mà mình tìm thấy nguồn mua gmail tạo 64-100 kênh chả cần ver rồi. :)

mình cũng là seller gmail nên mình nói vài lởi thế naỳ:seller bận tối mắt tối mũi nên thi thoảng bực mình thỉ ko thể tránh khỏi rổi.Nhưng vẫn để ở đây là tạo kênh. Lý do bác văn hùng tạo kênh ko bị very có thể là do trên cùng ip,còn bác thớt tạo kênh ko cùng ip reg mail nên mới bi xác minh.Nên theo mình bác seller nên giải quyet cho bác thơt vụ này.
Quan điểm của e là thể!!

Nói gì thì nói kêu rẻ rách là sai r
Mình cũng mua acc tạo nhiều kênh của woonline24, mình dùng ip wifi tạo k đc, bác ấy lại tạo đc, hoá ra là phải dcom. Có 4 cái tạo = wifi k đc mà giờ vào = dcom cũng k tạo đc nữa thì mình đành chịu.
Sao seller k giải thích gì? Nếu seller tạo đc mà khách k tạo đc thì 1 là seller đăng nhập trc đó r ip seller khgán vào gmail nên tạo đc, 2 là ip khách có vđề, cái này từ từ dàn xếp chứ.
50k lôi lên box scam haiz

Nhắc lại là mình KHÔNG REPORT SCAM, chỉ CẢNH BÁO THÁI ĐỘ DỊCH VỤ và khuyên mọi người nên CÂN NHẮC khi mua hàng, ai vẫn mua ngon thì cứ mua, ai mới mua thì nên xem xét :D

mình cũng là seller gmail nên mình nói vài lởi thế naỳ:seller bận tối mắt tối mũi nên thi thoảng bực mình thỉ ko thể tránh khỏi rổi.Nhưng vẫn để ở đây là tạo kênh. Lý do bác văn hùng tạo kênh ko bị very có thể là do trên cùng ip,còn bác thớt tạo kênh ko cùng ip reg mail nên mới bi xác minh.Nên theo mình bác seller nên giải quyet cho bác thơt vụ này.
Quan điểm của e là thể!!
Bởi vậy mới có cái video chứng minh đó bác ơi, em quay cả tiếng mà bác ấy có thèm xem giây nào đâu. Tại sao mua gmail bác khác lại tạo ok? Tại sao trong 10 cái có 2 cái ok? Mình không nghĩ do cách tạo :D
Thực tế thì mục đích bài post này mình chỉ muốn cảnh báo mọi người thôi, không phải chứng minh bác ấy scam này nọ, chỉ mong mọi người suy xét về thái độ người bán khi mua hàng và nếu được, mong bác ấy thấy được cái sai và sau này support mọi người tốt hơn. :)

Bởi vậy mới có cái video chứng minh đó bác ơi, em quay cả tiếng mà bác ấy có thèm xem giây nào đâu. Tại sao mua gmail bác khác lại tạo ok? Tại sao trong 10 cái có 2 cái ok? Mình không nghĩ do cách tạo :D
Thực tế thì mục đích bài post này mình chỉ muốn cảnh báo mọi người thôi, không phải chứng minh bác ấy scam này nọ, chỉ mong mọi người suy xét về thái độ người bán khi mua hàng và nếu được, mong bác ấy thấy được cái sai và sau này support mọi người tốt hơn. :)
như mình bán hàng mình nói luôn là tạo kênh sẽ bị xác minh vì khác ip tạo sẽ lỗi

như mình bán hàng mình nói luôn là tạo kênh sẽ bị xác minh vì khác ip tạo sẽ lỗi
Mình đang mua 1 bác khác có gmail rất ngon, 10 cái thì 7 cái tạo đc 64 kênh, 2 cái tạo đc 100 kênh và 1 cái tạo đc tầm 34 kênh. :D

.

Topic tới đây cũng đã đủ rồi. Mình nghĩ nên đóng là vừa, bên bán và mua nếu ai có sai thì rút kinh nghiệm để tiếp tục kiếm tiền thôi :D

Khác hàng là thượng đế, tôn chỉ code thuê của em là vậy ! Nên nghỉ là chắc ông thớt topic này phải ức chế dịch vụ lắm mới Warring chứ ai rảnh mà Warring làm gì !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom