Warning Gmail lởm và thái độ dịch vụ

junbj92

Kindness
Reactions
405
MR
0.056
Tình hình là tối qua mới mua 10 cái "GMAIL tạo kênh phụ đã very tạo kênh phụ ko cần xác minh giá 5k/cáiiii" của bác vanhungg tại topic này
https://mmo4me.com/threads/gmail-ho...il-choi-youtube-5k-cai-vcb-acb-pm-wmz.316642/
Ý định của mình là mua thử 10 cái xem sao, ngon thì mua tiếp. Ban đầu bác ấy nói tạo 3 kênh ko xác nhận

Nhưng khi mua xong thì quá thất vọng vì thái độ cũng như chất lượng gmail :D Có thể gmail bác ấy ngon nhưng lấy nhầm mình hàng lởm, vì vậy mình có ý định pm bác ấy xin đổi loạt khác xem có khả quan hơn không. Nhưng khi pm thì ....

Như trên, mình muốn rõ ràng, đỡ tốn thời gian 2 bên nên quay video quá trình tạo kênh của mình, 3 gmail mình mua bạn khác tạo 64 kênh ko xác nhận, nhưng 10 gmail mua của vanhungg chỉ có 2 cái là tạo đc 5 kênh, còn lại 8 cái thì 1,2 kênh :D
Và hiện giờ bác ấy đã chặn mình :p

50k không đáng bao nhiêu, mình cũng không report scam gì ai cả, coi như xui vì dính loạt gmail dỏm của bác ấy. Mình chỉ muốn cảnh báo các bạn mua gmail nói chung và mua của bác vanhungg nói riêng nên cân nhắc về thái độ bán hàng của người bán trước khi mua để tránh bị như mình, đặt niềm tin vào nhầm người, muốn rõ ràng lại bị coi là giẻ rách trong mắt người khác :D

làm dịch vụ mà nói ra câu đó thì chịu rồi, chưa kể lỗi là do hàng của bác ấy, đừng nói 50k ko là j, với mình đã làm dịch vụ thì trách nhiệm 10k cũng như 10 củ

cảm ơn bạn đã giúp mọi người :3

bac mua o dau dc gmail tao 64kenh khong bi xac minh vay @@

đợi @vanhungg vào đối chất :D
Đâu cần đối chất bác ơi, người ta bận đâu có time để ý mấy cái này, chỉ cảnh báo mọi người thôi. Trúng hàng ngon thì ko gì, hàng dỏm thì phải xem xét lại :D
Các bác thường xuyên mua trúng hàng ngon của bác này thì cứ mua thôi, mình chỉ cảnh báo các bạn mới mua đặc biệt là mua gmail tạo kênh ko ver :D

Bạn up full toàn bộ log chat mình xem thử, từ cái đoạn ảnh 1 > ảnh 2 bị mất 1 khúc. Nếu đúng seller có thái độ ko tốt hoặc bán hàng ko như thỏa thuận thì BQT có thể can thiệp chứ ko nhất thiết chỉ warning.

Bạn up full toàn bộ log chat mình xem thử, từ cái đoạn ảnh 1 > ảnh 2 bị mất 1 khúc. Nếu đúng seller có thái độ ko tốt hoặc bán hàng ko như thỏa thuận thì BQT có thể can thiệp chứ ko nhất thiết chỉ warning.
Đây bác ơi, đoạn này bác ấy chắc đang chặn em rồi :D

Em cũng ko muốn làm lớn chuyện, chỉ muốn cảnh báo mọi người thôi, vì thực sự số tiền cũng ko quá lớn :oops:

Đề nghị UP FULL LOG chat ko thiếu 1 tí nào .... Em ko có gì để giải thích cả ^_^

Thái độ thế này đáng ra phải cho nó biến khỏi forum cho nó sạch.
Này bác. Bác có đọc được từ đầu log chat đến cuối ko hả bác ? Sao bác phát biểu linh tinh thế ?

Em định ko nói gì cho đỡ mất time. Mà đọc comment thấy các bác chỉ biết " ĐỌC " xong rồi " Phê Binhf"
Em tóm tắt sơ lược lại ntn :
Nửa đêm bác kia PM mua 10 cái mail. Bình thường thì các bác cũng biết mua 10 cái mail thì có mấy ai bán ?
Tiếp theo bác này tạo kênh và PM em rằng " ko tạo được kênh mail 1 và mail 5 tạo bắt very"
Em bực mình login vào mail 2 tạo kênh =>> ko very =>> báo bác ấy.... Nhưng bác ấy lại bảo " Mail 1 ko được
Em vào mail 1 tạo 1 lúc 5-6 kênh cho bác ấy xem .... Hom sau bác ấy pm =>> Bác ấy pm bảo "refund cho tớ "
=>> Mail em đã chứng minh là em tạo ko vấn đề gì và support như vậy là cũng ổn rồi. Có 10 cái mail pm suốt rồi lại còn đfoi cả refund.... Vấn đề ở cái chỗ tại sao em lại phải refund ? trong khi mail của em em đã chứng mình cho bác ấy là OK
Có 50k thôi mà lèo nhèo kì kèo như thế thì em nên gọi là gì ?

Em bảo hành vài trăm cái em còn chẳng buồn nghĩ nói gì 10 cái mail. Cái vấn đè ở đây là đòi " Refund với cái lí do bác ấy ko làm được " =>> Bác ấy ko làm được thì em phải chịu mất time + mail cho bác ấy sao ?

BÁC KIA VÀO UP Đầy đủ log chat lên nhé.... Em ko thích nói nhiều vs bác đâu ^^. UP THÌ PHẢI UP CHO ĐẦY ĐỦ

Đúng sai chưa thấy đâu,mà người ngoài nhìn kiểu nc sẽ bị dị ứng với dv mất thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week