Event Event ra mắt newbie

ko hợp thì chia tay sớm là tốt thôi, chứ để chung sống rồi có con, thế là bị ràng buộc, chia tay thì tội nghiệp thằng nhỏ ko có cha hay mẹ, ko chia tay thì suốt ngày thằng nhỏ phải nghe cha mẹ cải nhau cũng khổ nó. nhưng 2 người chưa chính thức ra tòa ly dị thì còn ràng buôc. chị nên suy nghĩ kỹ

thôi chị đã có lòng thì e xin nhận
U2264433

p/s: comment e hiện 2 lần ;))

- - - Updated - - -

ps phát nữa: chị có ra dn mà có nhu cầu đi đâu đó được thì gọi e đi với. thui thủi 1 mình chán chết được. giáng sinh năm này cũng chưa đi đâu :(

Ở đà nẵng thì đẹp :D, không khí trong lành, an tâm dạo phố, mỗi tội là con người không được thân thiện cho lắm :D

Giải phụ có gì nhỉ ?
LR :U7080557

U4654554, cũng giật được giải phụ.

Đã send cho 2 bạn. Check nha ^^

thôi chị đã có lòng thì e xin nhận
U2264433

p/s: comment e hiện 2 lần ;))

- - - Updated - - -

ps phát nữa: chị có ra dn mà có nhu cầu đi đâu đó được thì gọi e đi với. thui thủi 1 mình chán chết được. giáng sinh năm này cũng chưa đi đâu :(

Sorry em nếu chị tổng kết nhầm, nhưng rule là chỉ chấp nhận 1 người 1 comment. Thanks em nhìu ^^

Ủa,sao cmt của A.Vinh :"> chả dc BN ta ! hehee ! A.Vinh đùa thôi ! ĐN hiện giờ cũng ko đẹp lắm ! Trời lạnh và có mưa phùn nên nếu ở trong Nam ra thì nên mang thêm 1 cái áo khoác em nhé ! :) ! nếu ra đây thì anh sẽ dẫn đi CF 5000d ;)) ! ĐN mới có ( Hơi sang trọng chứ ko phải CÓC đâu nhá ) !

tôi lam` hdv du lịch nè, Đà nẵng xả súng như quỷ...nguy hiểm vãi...về miền tây là yên bình nhất

Ủa,sao cmt của A.Vinh :"> chả dc BN ta ! hehee ! A.Vinh đùa thôi ! ĐN hiện giờ cũng ko đẹp lắm ! Trời lạnh và có mưa phùn nên nếu ở trong Nam ra thì nên mang thêm 1 cái áo khoác em nhé ! :) ! nếu ra đây thì anh sẽ dẫn đi CF 5000d ;)) ! ĐN mới có ( Hơi sang trọng chứ ko phải CÓC đâu nhá ) !

Anh Vinh tốt bụng, làm trung gian cho tụi em mà có nhận fee đâu, nên em sẽ không chọn cách bonus cho anh đâu mặc dù em rất thích comment của anh, thay vào đó em sẽ chọn cách up topic để cảm ơn anh thôi, hihi.

tôi lam` hdv du lịch nè, Đà nẵng xả súng như quỷ...nguy hiểm vãi...về miền tây là yên bình nhất

bác này nói chuyện cho cẩn thận nhé >"< ! Đà Nẵng ko có 1 vụ trọng án đấy là nhờ Bác Thanh ! Ông nói vậy có ngày ăn đạn thật đấy ! Nói co sách mách có chứng nhé ! Đừng hủy hoại thằng Phố du lịch nhé

HDV cỡ này thì bỏ nghề đi bác ơi. đứng ở đà nẵng mà nói câu đó thì bác sẽ trở thành nạn nhân đầu tiên của vụ đầu tiên đấy ;))

Chắc bác này dìm hàng DN .
@anhvinh: VF5000 hình như ở Thái Phiên hả bác

- - - Updated - - -

Đã nhận bonus. Thank nhé. Chúc vui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,994
Latest member
Diablo218