[Event] Miss MMO4ME.COM - Hoa Khôi MMO

Status
Not open for further replies.

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
Nhân sự kiện hiepsi chia tay cạp một thời gian nên mở ra event này cho các girl tham gia với mục tiêu chính là:

1. Để các girl thấy tự tin hơn trong MMO và cho mọi người cùng được thấy nét đẹp tuyệt vời của các girl MMO... và xa hơn là nét đẹp của con gái Việt Nam

2. Để các girl có thể biết lẫn nhau và để các girl giao lưu với nhau mở rộng mối quan hệ trong sự nghiệp MMO.

3. Góp phần xây dựng MMO4VN ngày một lớn mạnh và đậm đà bản sắc Việt Nam

4. Để các mem boy có động lực làm việc hơn.

Qui tắc cuộc thi:

+ Mỗi girl tham dự cuộc thi cần post 4 tấm hình đẹp nhất của mỗi người.

Notes:
Các girl tham gia chỉ cần chat Webcam trực tiếp với mod để mod xác nhận đúng là người đó (Đề nghị mod giữ kín nick chat và các thông tin bí mật khác của các girl).

Thời gian dự thi và bầu chọn: Từ 8/4 -->11h30 ngày 30/4/2012

Trao giải vào lúc 12h trưa 30/4 để các mem nữ còn lĩnh giải đi chơi lễ. (Dựa vào số thanks)

Quan trọng:

Giải thưởng: 5$++

Vì hiện tại chưa có tài trợ thêm nên giải ban đầu hiện tại chỉ có 1 giải cho Hoa Hậu là 5$ và mỗi ngày hiepsi sẽ góp 0.1$ vào giải cho đến 30/4 (5+0.1*22=7.2$)Mình sẽ mở thêm topic để kêu gọi tài trợ và khi đó số gải + giải thưởng sẽ tăng theo tài trợ nhé (hi vọng sẽ có được 5 giải và giải thưởng lên cao một xíu)... Toàn bộ giải thưởng sẽ nhờ Mod Pánh Bao giữ dùm hoặc một Mod nào đó có uy tín cũng được... Khi trao giải thì người giựt giải có thể nhận giải bằng hiện kim hoặc phần quà nào đó tùy theo yêu cầu của người đoạt giải...

Đây là topic post hình và vote của cuộc thi:

http://mmo4me.com/showthread.php?52604-Topic-post-anh-danh-rieng-cho-cuoc-thi-Hoa-Hau&p=975929

Đây là topic kêu gọi tài trợ thêm cho cuộc thi... hi vọng các boy nhiệt tình tham gia!

http://mmo4me.com/showthread.php?52...uoc-thi-hoa-hau-toan-box-cap-va-mmo-&p=975872

Cuối cùng mình mong tất cả mọi người sẽ có được những giây phút Relax thoải mái sau những giờ chiến đấu Cạp, Forex, Offer, HIYP... căng thằng...

Last edited by a moderator:
nên lập 1 topic cho ng ta posst ảnh vào chứ :m021: mình bê đê thi đc ko nhỉ :m131:

Chị em vô chiến nào...............

mình move bài sang event nhé cậu :D .. nên đổi tựa đề topic là
Cuộc thi hoa khôi toàn MMO4ME.COM

Lên cho các nàng nhào zô
Mà nên đổi là Miss MMO hay hơn :m124:

mình move bài sang box event nhé cậu ! đổi tên topic luôn còn nhà tài trợ sẽ tính sau và updat sau

up lên cho các chị e xinh tươi vô coi và dự thi ợ. Mình có tuổi rầu, nên hem tham gia được;)

ủng hộ cuộc thi bạn gái nào thi trước mình sẽ send ngay người đó 2 LR góp vui:binhsua07:

mình move bài sang event nhé cậu :D .. nên đổi tựa đề topic là
Cuộc thi hoa khôi toàn MMO4ME.COM

Cái này để Mod Pánh Bao vào cho ý kiến đã nha bạn... tại mình dự định tổ chức cho box Cạp và MMO+ nên hok biết mọi người đồng ý không nữa... :) :)

Anh nào ở Thái là lợi thế rồi ;))
chắc cũng phải làm 1 chuyến sang đấy để về đây tranh tài cũng các chị mất ;))

lỡ rồi . đã làm thì làm toàn thể chứ ai lại làm cho box captcha ko đúng ko :m098: nếu đã ghi nv thì nên tổ chức toàn 4rum . để mục event cho các đại gia vào tài trợ

lỡ rồi . đã làm thì làm toàn thể chứ ai lại làm cho box captcha ko đúng ko :m098: nếu đã ghi nv thì nên tổ chức toàn 4rum . để mục event cho các đại gia vào tài trợ

Ô kê Mod... Đại gia vào tài trợ nào...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,665
171,715
Latest member
csmuonnam

Most viewed of week