Event Event 200k 29/10 - 2 vạch rồi , cưới thế nào ?

Status
Not open for further replies.
đăng ký thì mình tự đi là dc rồi
mà bsi bảo cưới bme nào cấm đâu....
chúc bác hạnh phúc

Cưới thôi. Chúc bác hạnh phúc. Mà ra mắt bố mẹ vợ đi còn gì nữa :D. Có nghề nghiệp, lương ổn định, đủ khả năng chăm sóc cho gia đình. Thế là chuẩn nhất

Sao cậu không xuất ngoài với lại có bao cao su rồi mà cũng bị rách.:p.Làm bố thôi

Liên quan đến họ hàng 2 bên nữa tốt nhất nên cho người lớn hay càng sớm càng tốt thôi :D

ACE giúp đỡ tư vấn hộ m muốn cưới phải làm gì ? Toàn bộ quy trình càng tốt . Bây giờ đi siêu âm được chưa ?
Update : Nếu gia đình k cho cưới m ra ở riêng thì dẫn nhau đi đăng kí kết hôn 2 đứa thôi không cần bố mẹ có được không ?
Update : Không biết nói với mẹ thế nào , nên nói sớm hay đợi siêu âm thai đủ 1 tháng rồi nói nữa ? Vừa vui vừa lo .

Rep : Muốn cưới là phải có tiền , được sự đồng ý của 2 bên gia đình , có công ăn việc làm ổn định chứ ko thể MMO mãi được

Nếu gia đình ko cho cưới có thể đi đăng ký kết hôn mà ko cần bố mẹ , nhưng nếu làm thế thì sau này sẽ rất gay go , tốt nhất nên lấy lòng 2 bên thông gia ủng hộ

Về nói thẳng với mẹ đi , đàn ông con zai có gì mà lo . Cứ nói người yêu con có thai rồi , con muốn giữ vì dù gì nó cũng là con của con :D

Mang tính chất hỗ trợ ông bạn Max Fake thôi chứ giải này khó nhai đây :D

cố gắng mà cưới thôi anh ơi. vì con cái là của trời cho mà. nếu đã lỡ như vậy thì gia đình sẽ thông cảm và chấp nhận thôi. Chúc anh đươc hạnh phúc

ACE giúp đỡ tư vấn hộ m muốn cưới phải làm gì ? Toàn bộ quy trình càng tốt . Bây giờ đi siêu âm được chưa ?
Update : Nếu gia đình k cho cưới m ra ở riêng thì dẫn nhau đi đăng kí kết hôn 2 đứa thôi không cần bố mẹ có được không ?
Update : Không biết nói với mẹ thế nào , nên nói sớm hay đợi siêu âm thai đủ 1 tháng rồi nói nữa ? Vừa vui vừa lo .

quy định nữ từ 18 trở lên , nam từ 20 , có khả năng hành vi dân sự " có nghĩa là bình thường về đầu óc í " cả 2 cùng tự nguyện và không ép buộc , dắt nhau lên UBND nơi đang cư trú của anh hoặc chị ấy cũng được
Nơi đó sẽ có công chưng của phường làm việc với hai anh chị về thủ tục cũng như kí kết văn bản hành chính .
theo em được biết là sẽ xem xét chứng nhận độc thân của hai bên :D , không có gì liên quan đến gia đình .
Còn việc tổ chức kết hôn cái này anh ra tổ chức sự kiện tiệc cưới họ sẽ tư vấn .
Em nghĩ là nên nói chuyện với gia đình , đặc biệt là mẹ hay chị , vì cùng là phụ nữ họ sẽ biết nên giải quyết và tư vấn hướng giải quyết cũng như các dự án tương lai ^^ :D :D
hiện giờ như topic của anh là hiện que thử trong ngày đã báo hiệu 2 vạch , theo kinh nghiệm của em là nên test lại trên 2 đến 3 que của nhiều loại khác nhau . và sau mười ngày có thể chị đi siêu âm vì thời gian này hình thành thai nhi và có tim thai . :D

P/S : nếu thành công và được sự ủng hộ của gia đình ^^ em xin chúc mừng anh chị đã và đang bắt đầu trở thành những ông bố bà mẹ thật sự , cố gắng chăm sóc con cái thật tốt :) anh nhé !!

cưới vợ phải cưới liền tay:D

xác định cưới đi cậu. mình chưa cưới nên cũng chịu. ko giúp cậu được rồi hix.. up giùm thôi

Sau này chắc cũng làm giống Max thôi..hi vọng cũng một lần toạc bao như Max ! keke :D
vãi ! mong j ko mong mong toạc bao
vậy tháo ra cho thoải mái đi bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,473
172,472
Latest member
kaquy1102