Event Event 200k 29/10 - 2 vạch rồi , cưới thế nào ?

Status
Not open for further replies.
cưới đi
dám cởi quần ra thì phải mặc cho em nó cái váy cưới
gia đình phản đối thì chờ em bé sinh ra, lúc đó mang cháu về cho ông bà đảm bảo ko ai phản đối nữa
gia đình phản đối thì chưa cần cưới ngay đâu, tin chắc gấu của bạn cũng sẽ ko cần cưới nếu bị phản đối

@maxryan9999

thường xuyên kiểm tra em bé nhé. vì khi dùng thuốc em bé dễ bị dị tật lắm.
chúc mọi sự tốt lành
p/s: Những ai có thì cứ nhiệt tình xxx. khỏi dùng thuốc nhé, có thì cưới

Last edited:
ra đặt dịch vụ đám cưới liền, ngay và lập tức ;)
chúc 2 vợ chồng trăm năm hạnh phúc trước nhé :p

cưới đi em, người xưa đã dạy rồi, tu thân, tề gia, trị quốc, bình thiên hạ...... thu nhập 20-40%/ tháng thì còn lo gì nữa, đầu tiên thưa chuyện muốn cưới với ba mẹ 2 bên, nếu người lớn không đồng ý thì mới tự tổ chức 1 mình, việc đăng ký kết hôn thì cứ đủ tuổi và có xác nhận còn độc thân là được rồi, xác nhận này nhờ tổ trưởng khu phố nơi cư ngụ xác nhận.....

1 - 2 nhà 2 bên gặp nhau nói chuyện đàng hoàng để sắp xếp tốt nhất, chứ chỉ 2 vợ chồng thì rất cực
2 - đăng ký kết hôn thì ko cần bố mẹ, chỉ cần hộ khẩu và CMND. Đăng ký kết hôn xong coi như là vợ chồng rồi, đã dc luật pháp thừa nhận.
3 - mún biết siêu âm dc hay ko thì cứ việc ra bệnh viện khám sẽ biết mình cần gì
4 - mua sách về hôn nhân, gia đình, mẹ và bé... là vừa

đã trót thì phải cưới thôi, chắc bác hạnh phúc vì thấy cũng xác định lắm!

thì cưới thôi chứ sao nhỉ? cứ báo cáo tình hình, sau đó thì tính, mà chắc các bố, mẹ cũng chấp nhận vì đã xảy ra ! chẳng cần siêu âm làm gì, kệ

Cưới thì nên, nhưng giữ đứa bé thì k, vì thuốc tránh thai có hại cho bé lắm, sinh ra có thể gây dị tật nữa, chỉ nên có thai sau 3 tháng kể từ lần cuối cùng uống thuốc cậu nhé

Cưới đi ku ơi, có sức chơi phải có sức chịu, em bé không có tội mà... Mà nhớ là phải theo dõi sức khỏe em bé thường xuyên vì trước đó đã uống thuốc nhiều nên ko có lợi cho thai nhi, có thể gây dị tật...

xin lỗi anh chỉ là thằng làm rách bao :rolleyes::eek:

e khổ hơn nè mấy bác, e iu con gấu e 3 năm mà chưa đụng vào dc ( e nó còn zin, xinh nhất nhì khoa ) Ai chỉ chổ nào có thuốc... cho e làm phát kiếm 2 gạch giống bác thớt. rùi e lại làm event hỏi các bác :D

ông này xung mãn nhỉ, chơi rách bao luôn, mà giờ dính mịa nó rồi, thôi quất tiếp không cần đeo bao đã, rồi cưới hỏi tính sau đi :D

Tình hình tối hôm qua gấu hỏi uống thuốc khẩn cấp có khi nào dính k , m nghĩ là k . Nhưng trong tháng có 1 lần làm rách áo mưa mà k uống do tháng đó uống nhiều quá 3 lần rồi thấy tội gấu quá nên để trời định luôn . Cuối cùng mua que cho gấu thử , sáng nay điện hỏi bảo 2 vạch :D . Với khả năng hiện tại thì m tin là bản thân m lo được ổn (đang làm 1 hệ thống 20-40% lãi / tháng) chỉ hy vọng cưới xong dư 1 ít làm vốn để có tiền ổn định :D

ACE giúp đỡ tư vấn hộ m muốn cưới phải làm gì ? Toàn bộ quy trình càng tốt . Bây giờ đi siêu âm được chưa ?
Update : Nếu gia đình k cho cưới m ra ở riêng thì dẫn nhau đi đăng kí kết hôn 2 đứa thôi không cần bố mẹ có được không ?
Update : Không biết nói với mẹ thế nào , nên nói sớm hay đợi siêu âm thai đủ 1 tháng rồi nói nữa ? Vừa vui vừa lo .

p.s : Nghiêm cấm mấy bác nói bậy phá phiết gì nhá , phải hay k phải e cũng cưới khỏi cần xét nghiệm ADN :)

Update :
sr 1 số bác m k có PR , hệ thống 2 một mình m làm k có ý định cho ai tham gia cả :)
Event Random 200.000 VNĐ (VCB) . Kết thúc ngày 24h - 29/10/2013 . Không phân biệt ngày đăng kí :D

Max

Chẳng biết có phải PR không... nhưng cậu là phận con cái.... cậu cứ nói thật với ng lớn thì quy trình thủ tục sẽ đc lo từ a đến z cả thôi
Ba mẹ nào không thương con...
Mà cái hệ thống gì thế tiết cmn lộ phát đê............:mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer