Event Tặng 500 VPS Hạn Dùng 5 tháng (Lần 2)

Status
Not open for further replies.
Bên mình thu hồi 1 số VPS có dấu hiệu vi phạm. Không báo trước.
Miễn phí thì vẫn phải tuân thủ, đừng lạm dụng quá.
Mình dùng bình thường. Treo tool 1 ngày có mấy tiếng mà cũng bị sus

Nói chung là bị quét thôi mn, nhưng cũng cảm ơn thớt dù chưa kịp làm gì mấy, chỉ vất ở đó thỉnh thoảng vào render đc 2 cái video camtasia 😂

Hôm nay mới nhìn thấy cmt này của chủ thread nên mình xin nói thế này
Trước hết xin cảm ơn event của bạn cho cộng đồng.
Mình không biết VPS die là do bên bạn xóa hay do microsoft quét.
Mình cũng đồng tình với việc thu hồi VPS nếu có dấu hiệu vi phạm chính sách, sử dụng cho múc đích không chính đáng như đào coin...v.v bất kể miễn phí hay trả phí nếu sai luật thì cứ việc thu hồi.
Mình được tặng 2 con VPS. 1 Sing 1 US và mình chỉ sử dụng các việc đơn giản như Reg, Lướt web, xem live, xem yt nhưng cũng die. và cũng không treo nhiều tab. CPU cũng không high quá nhiều. Chỉ có lâu lâu vào 1 số web lag CPU mới nhảy lên 1 chút trong quảng thời gian ngắn
Không biết bên bạn dựa vào đâu để xác định Vi phạm?
Nếu bạn chỉ dựa vào việc lâu lâu CPU nó nhảy lên cao thì mình xin nói thế này. cấu hình 2vCPU thật sự rất yếu. Đôi khi truy cập 1 số trang web nó cũng nhảy CPU cao rồi sau đó mới ổn định lại.
Vì vậy mình không đồng tình với lý do VPS bị thu hồi là do lạm dụng.
Dù sao cũng cảm ơn VPS của bạn.
Acc chủ die nên nói vậy cho đỡ ngượng đấy bác

Hôm nay mới nhìn thấy cmt này của chủ thread nên mình xin nói thế này
Trước hết xin cảm ơn event của bạn cho cộng đồng.
Mình không biết VPS die là do bên bạn xóa hay do microsoft quét.
Mình cũng đồng tình với việc thu hồi VPS nếu có dấu hiệu vi phạm chính sách, sử dụng cho múc đích không chính đáng như đào coin...v.v bất kể miễn phí hay trả phí nếu sai luật thì cứ việc thu hồi.
Mình được tặng 2 con VPS. 1 Sing 1 US và mình chỉ sử dụng các việc đơn giản như Reg, Lướt web, xem live, xem yt nhưng cũng die. và cũng không treo nhiều tab. CPU cũng không high quá nhiều. Chỉ có lâu lâu vào 1 số web lag CPU mới nhảy lên 1 chút trong quảng thời gian ngắn
Không biết bên bạn dựa vào đâu để xác định Vi phạm?
Nếu bạn chỉ dựa vào việc lâu lâu CPU nó nhảy lên cao thì mình xin nói thế này. cấu hình 2vCPU thật sự rất yếu. Đôi khi truy cập 1 số trang web nó cũng nhảy CPU cao rồi sau đó mới ổn định lại.
Vì vậy mình không đồng tình với lý do VPS bị thu hồi là do lạm dụng.
Dù sao cũng cảm ơn VPS của bạn.
mình y chang bác luôn vừa xài hqa chả đào coin làm gì chỉ vào lướt web reg mà h cũng k vô đc

mình y chang bác luôn vừa xài hqa chả đào coin làm gì chỉ vào lướt web reg mà h cũng k vô đc
đổi pass lại chưa, bạn nhận đc vps thì lo đổi pass liền đi

Nó báo sai username ấy bác
Chưa tới phần nhập pass
lúc mà mới nhận đc vps thì bạn phải đổi pass ngay , vì nhìu khi nó quét lại là bị khoá , lúc mua vps người bạn cũng yêu cầu vậy mà

Bên mình thu hồi 1 số VPS có dấu hiệu vi phạm. Không báo trước.
Miễn phí thì vẫn phải tuân thủ, đừng lạm dụng quá.
acc tổng die nên chết chùm thì nói mẹ ra lại còn phét lác thu hồi này nọ. Miễn phí thì vẫn phải tuân thủ, nhưng cũng đừng vì cho miễn phí mà muốn nói sao thì nói.

mình nghĩ topic này khoá được rồi anh em nhỉ
bác mod nào đi ngang qua thì xem xét phát

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511