Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Công nhận thớt cũng ngu thật, Scam còn đi dùng bank tên đó :)) mới bị 1 vố chưa sợ à mà còn dùng nữa :))
không lẽ mượn bank người khác rồi lỡ bị gì thì dân quân lực lượng họ ập đế nhà người đó bắt người đó rồi sao :D
phải dùng bank thật chính chủ mới không liên lụy người khác chứ, thớt sống có đức lắm đấy :D

ra cơ quan nhà nước càng tốt , lôi đầu thằng Nguyễn Tấn Hà lên luôn , nó là thằng lừa đảo thì bất kỳ giao dịch gì với nó đều phải giữ lại để đền bù cho những người bị nó ăn cắp , lừa đảo tiền

đã chấp nhận sử dụng dịch vụ trung gian của forum thì phải theo luật của forum
cỉu như cha lúc đói đi mượn 1$ của ngta, sau này nói lấy 1$ đó nói là đền bù ngta scam ah :)

Thế quay ngược lại trước đó ngta phải ân nhân của bạn không ? Mà bạn củng chả liên quan tới việc "ân nhân" của bạn làm gì với ngta :)

1$ đó bạn ăn hay đã đền bù cho ai r :rolleyes:

Last edited:
Chắc sau lần này nó sẽ xài bank khác để rửa tiền scam :D

Đời sao lắm thằng ngu vậy nhỉ. Có Tài thì dựa dẫm vào Tài mà kiếm sống. Tự nhiên lại mang cái Đức đi bán, bán nó chỉ có giá một hai lần thôi, nhưng sau này cái Tài lại bị ảnh hưởng rất nhiều. Bán cái Tài mà ai cũng ngại mua thì bạn đã đánh mất 1 nguồn thu nhập khủng lâu dài nên dần dần trong đầu lúc nào cũng toàn thứ suy nghĩ tăm tối xấu xa. Nên biết kìm hãm sự tham lam của mình mà xây dựng cái Đức cho tốt để dựa vào nó mà bán cái Tài.
Càng lún sâu vào bùn càng khó rút, nên đang có cơ hội quay lại được thì nên cho bản thân mh 1 cơ hội làm người đi, đừng để bản thân đi đâu người ta cũng đánh đuổi, làm chó bây giờ chỉ được gặm xương, ăn vụng thôi chứ không phải lúc nào cũng tự có.
Tài vs Đức - Scam bao năm là Tài rồi :D

bác cuibap làm thế là đúng tiền đó để giải quyết mấy vụ nó scam, không thi dùng làm từ thiện, ra công an thì ra luôn chỉ sợ mấy thằng scam nó không dám ra thì hơi buồn thôi, haiz! :D

trước h bác cuipap làm ăn rất uy tín ! Không có chuyện chiếm đoạt của ai cả! Nhiều vụ scam cần phải giải quyết :D nghi ngờ vụ án đang diễn rất sâu :3 :3

cỉu như cha lúc đói đi mượn 1$ của ngta, sau này nói lấy 1$ đó nói là đền bù ngta scam ah :)

Thế quay ngược lại trước đó ngta phải ân nhân của bạn không ? Mà bạn củng chả liên quan tới việc "ân nhân" của bạn làm gì với ngta :)

nói gì ko hiểu :confused:

àh nếu t mượn tiền của scammer trước khi nó scam và sau này khi nó scam rồi nhưng t vẫn chưa trả lại tiền thì nếu trả t sẽ trả cho người bị hại , vừa ko mang nợ vừa có đức , còn thằng scammer kia có ý kiến gì thì cứ việc nói ra rồi tranh luận thôi ;) đã ăn cắp thì bị người đời quay lưng phũ phàng lắm

Lâu lắm mới thấy 1 topic anh em mmo đồng lòng xua đuổi bọn scam vui ghê
Tôi tính comment thêm 1 cái gì đó cho anh em cười nhưng thôi, vì bản thân chủ thớt đã là 1 trò cười rồi

tội thằng thớt tưởng hù dọa được @cuipap1984 ai ngờ bị anh em hội đồng, thừa gạch đá xây nhà rồi :p

ngay từ cái nick mới reg đã ko tin rồi , còn thêm ko bằng chứng với nói chay :))) Cờ hó nó còn ko tin :))) ... Tôi tin bác Cuipap ... hy vọng tiền ấy bị scam đc trả lại cho ae nào bị mất ... lưới trời lồng lộng sao thoát :)))

Lâu lắm mới thấy 1 topic anh em mmo đồng lòng xua đuổi bọn scam vui ghê
Tôi tính comment thêm 1 cái gì đó cho anh em cười nhưng thôi, vì bản thân chủ thớt đã là 1 trò cười rồi
bác chỉ cần đứng ngoài xem và ban bớt mấy cái nick clone là được rồi :rolleyes:

Vụ này rồi sẽ đi về đâu, câu trả lời sẽ có ở các page tiếp theo, ae cùng chờ xem.

Thớt đâu rồi, lên đòi lại đi. Làm to lên chứ lị, sợ gì mấy ông Mod này :D Mạnh mẽ lên, Ae trong 4rum ủng hộ lên phường

Đm đọc #1 đã thấy ngay tên con chó Nguyễn Tấn Hà rồi :v

Tao là Newbie, tao thừa nhận các hình thức thanh toán trên tao ko nắm, nhưng cách nói chuyện của mày tao ko ưa.

Tao đặt nhẹ 1 vấn đề, mày bán CC và thanh toán = các hình thức trên, cũng là tiền ảo, PC 45 hay 50 có gờ ráy mày ko?

Tao dùng PC 45 hay 50 là tao cũng khẳng định tao ko xác định rõ.

Còn về vấn đề tiền ảo ko đc công nhận, báo chí rao đầy, chó con tha mảnh giấy báo ra phô ah?

Nói về va chạm luật, tao va chạm còn hơn mày hửi mùi cức mày ỉa nhá

Kiến thức hay kinh nghiệm là bể rộng, tao ko khẵng định tao là gì nhưng cái thái độ của mày như shit rồi đó. Xem lại lời lẽ trước khi nói nhá thằng chó con @note0952

Còn nói về luật, thằng chó con mày có đc gì phô ra xem.

Chó con đừng sủa như Bergie nhá.

Tao chấp nhận ra đảo hay ăn point cũng đc.
THhôi nào. War riêng à :V

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week