Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Ra công an đi thớt , kiện cho cùi bắp điêu đứng lun :D:D:D:D:D:D

vào forum thích nhất đọc topic của những người giỏi nhất vì học hỏi được nhiều thứ, đồng thời cũng rất thích đọc topic của những thằng ngu nhất ( như chủ thớt) vì nó giúp mình tự tin hơn là cuộc sống còn rất nhiều thằng ngu ngơ hơn mình :D

Hỏi ngu tí chứ 653 btce là bao nhiu vậy các thím?

Ông thớt chắc bận đi báo công an rùi. Chúc thớt thành công!

Ông thớt này cáo già mà nói chuyện kiểu non nớt dễ thương dễ chịu thiệt, đọc topic thấy hài =))

65.356 usd hay là 653.56 usd vậy? nhà nước có quy định rồi tiền tệ BTC ko đc nhà nước chấp nhận nên có kiện ra toà thì cũng *** làm đc gì đâu

Thôi band luôn cho sạch cái forum.

Tưởng đc nghe cãi lộn xíu nữa. Mất cả hứng. :(

Đề nghị @cuipap1984 hold tiền và làm theo lời chủ topic ra công an 3 mặt 1 lời! Mọi trường hợp không cung cấp proof thì không giải quyết! :eek::eek::eek:

Ủng hộ thớt đến cùng, lớn rồi mà đi giữ tiền của con nít là không được rồi :oops:

Đề nghị ra công an cho ổng tù mọt gông đi, không scammer nó đói chết tội tụi nó.

Đời sao lắm thằng ngu vậy nhỉ. Có Tài thì dựa dẫm vào Tài mà kiếm sống. Tự nhiên lại mang cái Đức đi bán, bán nó chỉ có giá một hai lần thôi, nhưng sau này cái Tài lại bị ảnh hưởng rất nhiều. Bán cái Tài mà ai cũng ngại mua thì bạn đã đánh mất 1 nguồn thu nhập khủng lâu dài nên dần dần trong đầu lúc nào cũng toàn thứ suy nghĩ tăm tối xấu xa. Nên biết kìm hãm sự tham lam của mình mà xây dựng cái Đức cho tốt để dựa vào nó mà bán cái Tài.
Càng lún sâu vào bùn càng khó rút, nên đang có cơ hội quay lại được thì nên cho bản thân mh 1 cơ hội làm người đi, đừng để bản thân đi đâu người ta cũng đánh đuổi, làm chó bây giờ chỉ được gặm xương, ăn vụng thôi chứ không phải lúc nào cũng tự có.

Đề nghị hold tiền và ban nick scam, tiền đó xung vào quỹ từ thiện của mmo .

Công nhận thớt cũng ngu thật, Scam còn đi dùng bank tên đó :)) mới bị 1 vố chưa sợ à mà còn dùng nữa :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week