• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
tới đâu rồi đang hóng mà ko có ai cập nhật tình hình gì vậy :3

tiền bẩn thì giữ là đúng rùi, topic nhảm nhí mình nghĩ nên đóng lại

Đã phối hợp cùng @cuipap1984 Nguyễn Tấn Hà và công an giải quyết xong vấn đề. Cám ơn bạn @cuipap1984 rất nhiều. Nick @thanhdang1709 ko liên quan gì tới vụ này, ô Giang Tài xem lại rồi giải quyết cho người ta đi, banned nhầm người tội người ta lắm. Mình cũng xin lỗi @cuipap1984 một vài vấn đề cá nhân làm phiền tới anh. Cám ơn anh nhiều
Cám ơn anh em đã quan tâm topic này. Mod nào đi ngang qua close hộ mình với :)

Đã phối hợp cùng @cuipap1984 Nguyễn Tấn Hà và công an giải quyết xong vấn đề. Cám ơn bạn @cuipap1984 rất nhiều. Nick @thanhdang1709 ko liên quan gì tới vụ này, ô Giang Tài xem lại rồi giải quyết cho người ta đi, banned nhầm người tội người ta lắm. Mình cũng xin lỗi @cuipap1984 một vài vấn đề cá nhân làm phiền tới anh. Cám ơn anh nhiều

giải quyết như thế nào???
:eek:

ra công an luôn ah, vãi thế

ra công an luôn ah, vãi thế

uh ra Công an luôn ! có cam kết bên công an làm chứng ! sau này có tranh chấp thì có CA xử lý ! còn về Nguyễn Tấn Hà không ai ra Pháp luật kiện thì trên phương diện pháp luật mình chịu thua - -!

Đang gọi em cuipap ngọt ngào thế mà sao lại đổi sang anh lịch sự thế :D

tai thấy đẹp trai ^_^ phong độ !
Hahaa. Vãi bác cùi. Ra CA thằng Hà kia chắc cũng xón, vụ này xong có mà nằm thở chứ dám ho he gì nữa

phải như 2 pro này, nói ra CA là ra liền, chứ nhiều bác chỉ dọa mà chả thấy làm :D

Thế tóm lại ai về nhà người ấy ah các bác , ko có lệ rơi ah , chốt hạ là xuân này con ở nhà chẹp chẹp

Nói chung vụ này tịt rồi. Ra công an nhưng không ai đứng ra kiện thằng Hà, suy ra bác bắp trả tiền lại cho thớt. Bác thớt và thằng Hà nắm tay nhau cười khè khè ra về, bác bắp dù muốn chủ trì công đạo nhưng không bằng, không nhân chứng. Thua rồi. Em miêu tả đúng không bác bắp?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,990
171,042
Latest member
teddi
Back
Top Bottom